Chọn Giải đấu
Xếp theo thời gian
Xếp theo giải đấu

Lịch thi đấu Bóng Đá 30/01

INT CF

23:45 29/01
Flora Tallinn(w)Flora Tallinn(w)
INT CF 0-0
Tallinna Kalev Women Tallinna Kalev Women
01:00 30/01
Liga Universitaria QuitoLiga Universitaria Quito
INT CF 0-0
CD El Nacional CD El Nacional
02:00 30/01
The StrongestThe Strongest
INT CF 0-0
Nacional Potosi Nacional Potosi
03:00 30/01
BolivarBolivar
INT CF 0-0
Monagas SC Monagas SC
05:00 30/01
FK Tuzla CityFK Tuzla City
INT CF 0-0
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
14:00 30/01
Ural Sverdlovsk OblastUral Sverdlovsk Oblast
INT CF 0-0
Rodina Moskva II Rodina Moskva II
17:00 30/01
FK Prva Iskra BaricFK Prva Iskra Baric
INT CF 0-0
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
19:00 30/01
CSKA SofiaCSKA Sofia
INT CF 0-0
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
19:30 30/01
FC CopenhagenFC Copenhagen
INT CF 0-0
Aarhus AGF Aarhus AGF
21:00 30/01
Rudar PrijedorRudar Prijedor
INT CF 0-0
Karlovac Karlovac

Serie A

00:00 30/01
LazioLazio
Serie A 0-0
Fiorentina Fiorentina
02:45 30/01
NapoliNapoli
Serie A 0-0
AS Roma AS Roma

CZE First League

00:00 30/01
FC Trinity ZlinFC Trinity Zlin
Banik Ostrava Banik Ostrava

ROM Liga I

00:00 30/01
FCSBFCSB
Farul Constanta Farul Constanta

CYP First Division

00:00 30/01
Nea SalamisNea Salamis
AEL Limassol AEL Limassol

SPDRFEFA

00:00 30/01
SD AmorebietaSD Amorebieta
Real Union Real Union
00:00 30/01
Merida ADMerida AD
UD San Sebastián de los Reyes UD San Sebastián de los Reyes

Liga F Women

00:00 30/01
UDG Tenerife Egatesa(w)UDG Tenerife Egatesa(w)
Barcelona (w) Barcelona (w)

EGY Premier League

00:00 30/01
Pyramids FCPyramids FC
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
00:00 30/01
ZamalekZamalek
Future FC Future FC
22:00 30/01
NBE SCNBE SC
Ghazl El Mahallah Ghazl El Mahallah

CRC Primera Division

00:00 30/01
AD GreciaAD Grecia
AD San Carlos AD San Carlos
04:00 30/01
PuntarenasPuntarenas
Perez Zeledon Perez Zeledon
07:00 30/01
AlajuelenseAlajuelense
Sporting San Jose Sporting San Jose
07:00 30/01
Guadalupe FCGuadalupe FC
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA

MEX U20

00:00 30/01
Pachuca U20Pachuca U20
MEX U20 0-0
Necaxa U20 Necaxa U20

SPA U19

00:00 30/01
Atletico de Madrid U19Atletico de Madrid U19
SPA U19 0-0
UD La Cruz Villanovense U19 UD La Cruz Villanovense U19

STDRFEF

00:00 30/01
Barakaldo CFBarakaldo CF
STDRFEF 0-0
CD Lagun Onak CD Lagun Onak
00:00 30/01
Atletico Porcuna CFAtletico Porcuna CF
STDRFEF 0-0
Huetor Tajar Huetor Tajar

GUA Division 2

00:00 30/01
San Juan FCSan Juan FC
CSD Solola CSD Solola
00:00 30/01
CD ZacapaCD Zacapa
Juventud Pinulteca FC Juventud Pinulteca FC
00:00 30/01
Club AuroraClub Aurora
Deportivo Mictlan Deportivo Mictlan
01:00 30/01
Nueva ConcepcionNueva Concepcion
Coatepeque Coatepeque
01:00 30/01
San Benito FCSan Benito FC
Sacachispas GT Sacachispas GT
04:00 30/01
Deportivo San PedroDeportivo San Pedro
Quiche FC Quiche FC

CRC 2.Liga

00:00 30/01
JicaralJicaral
Quepos Cambute FC Quepos Cambute FC
03:00 30/01
AD Cariari PocociAD Cariari Pococi
CS Uruguay De Coronado CS Uruguay De Coronado
04:00 30/01
Escorpiones BelenEscorpiones Belen
Limon FC Limon FC
04:00 30/01
Santa  AnaSanta Ana
FC Aserri FC Aserri

Guatemala Division 4

00:00 30/01
Club America SalcajaClub America Salcaja
Pajapita FC Pajapita FC
00:00 30/01
Fraijanes FCFraijanes FC
CSD Amatitlan CSD Amatitlan
00:00 30/01
Juventud RetaltecaJuventud Retalteca
Deportivo Ayutla Deportivo Ayutla
04:00 30/01
Deportivo ChiantlaDeportivo Chiantla
Democracia FC Democracia FC
04:00 30/01
CSD JutiapaCSD Jutiapa
CSD Agua Blanca CSD Agua Blanca
04:00 30/01
CSYD CarchaCSYD Carcha
CSD Melchor 1711 CSD Melchor 1711

KSA Super Cup

00:00 30/01
Al IttihadAl Ittihad
Al-Fayha Al-Fayha

SLV Reserves League

00:00 30/01
CD Platense Zacate Coluca ReservesCD Platense Zacate Coluca Reserves
Alianza FC Reserves Alianza FC Reserves

MAR Botola Pro

00:15 30/01
Wydad CasablancaWydad Casablanca
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
02:30 30/01
SCCM Chabab MohamediaSCCM Chabab Mohamedia
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
02:30 30/01
Hassania AgadirHassania Agadir
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane

La liga

00:30 30/01
RC Celta de VigoRC Celta de Vigo
La liga 0-0
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
03:00 30/01
Real MadridReal Madrid
La liga 0-0
Real Sociedad Real Sociedad

BEL Pro League

00:30 30/01
Zulte WaregemZulte Waregem
Club Brugge Club Brugge
03:00 30/01
Racing GenkRacing Genk
Seraing United Seraing United

SPA Segunda Division

00:30 30/01
AlbaceteAlbacete
CD Lugo CD Lugo
00:30 30/01
Sporting GijonSporting Gijon
Malaga Malaga
03:00 30/01
UD IbizaUD Ibiza
FC Cartagena FC Cartagena

AND Primera Divisio

00:30 30/01
Sant JuliaSant Julia
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes

GRE Super League

00:30 30/01
AEK AthensAEK Athens
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki

GIB Premier Division

00:30 30/01
Europa PointEuropa Point
College 1975 FC College 1975 FC

BF Division 1

00:45 30/01
AS Douanes OuagadougouAS Douanes Ouagadougou
Real du Faso Real du Faso

GIẢI BỒ ĐÀO NHA

01:00 30/01
Boavista FCBoavista FC
Portimonense Portimonense
03:30 30/01
FC FamalicaoFC Famalicao
Estoril Estoril

Liga Portugal 2

01:00 30/01
LeixoesLeixoes
Penafiel Penafiel

SSDRFEF

01:00 30/01
Bergantinos CFBergantinos CF
SSDRFEF 0-0
CD Arenteiro CD Arenteiro

GHA Premier League

01:00 30/01
Asante Kotoko FCAsante Kotoko FC
Kotoku Royals FC Kotoku Royals FC

JAM Premier League

01:00 30/01
Dunbeholden FCDunbeholden FC
Chapelton Chapelton
01:00 30/01
FaulklandFaulkland
Vere United Vere United
03:15 30/01
Mount Pleasant FAMount Pleasant FA
Humble Lions Humble Lions
03:15 30/01
Montego Bay UtdMontego Bay Utd
Siti Worley Garden J Siti Worley Garden J
04:00 30/01
Waterhouse FCWaterhouse FC
Portmore United Portmore United

MEX Liga MX

01:00 30/01
TolucaToluca
Club Leon Club Leon
08:00 30/01
PachucaPachuca
Necaxa Necaxa

BRA PE League

01:00 30/01
Ibis SCIbis SC
Caruaru City FC Caruaru City FC
02:30 30/01
Santa Cruz PESanta Cruz PE
Maguary PE Maguary PE
05:00 30/01
Belo Jardim PEBelo Jardim PE
Petrolina PE Petrolina PE

BRA Campeonato Paulista A1

01:00 30/01
Agua SantaAgua Santa
Portuguesa Desportos Portuguesa Desportos
02:00 30/01
Inter de LimeiraInter de Limeira
Ituano  SP Ituano SP
02:00 30/01
Sao BernardoSao Bernardo
Sao Bento Sao Bento
04:30 30/01
Sao PauloSao Paulo
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)

BRA Campeonato Potiguar

01:00 30/01
America FC Natal RNAmerica FC Natal RN
Alecrim Natal RN Alecrim Natal RN
02:00 30/01
PotiguarPotiguar
ABC RN ABC RN

GUA Liga Nacional

01:00 30/01
MalacatecoMalacateco
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
06:00 30/01
Deportivo XinabajulDeportivo Xinabajul
Guastatoya Guastatoya

BRA DF Division 1

01:00 30/01
Ceilandia DFCeilandia DF
Brasiliense Brasiliense
01:00 30/01
SE do GamaSE do Gama
CA Taguatinga DF CA Taguatinga DF
01:00 30/01
BrasiliaBrasilia
Real FC Real FC

ENG FA Women's Cup

01:00 30/01
Aston Villa(w)Aston Villa(w)
Fylde Lfc Women Fylde Lfc Women

MEX LT

01:00 30/01
Deportivo TulancingoDeportivo Tulancingo
MEX LT 0-0
Catedraticos Elite Catedraticos Elite
05:00 30/01
Real de ArteagaReal de Arteaga
MEX LT 0-0
Montaneses FC Montaneses FC

PER Liga 1

01:15 30/01
Deportivo Union ComercioDeportivo Union Comercio
Sporting Cristal Sporting Cristal
03:00 30/01
Carlos MannucciCarlos Mannucci
Atletico Grau Atletico Grau
03:30 30/01
Alianza Atletico SullanaAlianza Atletico Sullana
Universitario De Deportes Universitario De Deportes

BRA Sergipe Division 1

01:15 30/01
Estanciano SEEstanciano SE
Lagarto Lagarto
02:00 30/01
Itabaiana(SE)Itabaiana(SE)
Confianca SE Confianca SE

ISR Premier League

01:15 30/01
Hapoel HaifaHapoel Haifa
Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

BRA Campeonato Carioca A

01:30 30/01
Resende-RJResende-RJ
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
01:30 30/01
Boavista F.CBoavista F.C
Madureira Madureira
04:00 30/01
Fluminense RJFluminense RJ
Botafogo RJ Botafogo RJ

BRA Campeonato Paulista A2

01:30 30/01
NoroesteNoroeste
Primavera Primavera

MAU Ligue 2

01:30 30/01
Jeunesse KsarJeunesse Ksar
Etoile Nouakchott Etoile Nouakchott

ISR Bet League

01:30 30/01
AC Hamachtesh GivataimAC Hamachtesh Givataim
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod

FIN U20 League

01:40 30/01
Atlantis U20Atlantis U20
IF Gnistan U20 IF Gnistan U20

Bra Pia

01:45 30/01
AA CorisabbaAA Corisabba
Bra Pia 0-0
Comercial-PI Comercial-PI
02:00 30/01
4 de Julho4 de Julho
Bra Pia 0-0
Altos/PI Altos/PI

BEL Second Division

02:00 30/01
Standard Liege IIStandard Liege II
Red Star Waasland Red Star Waasland

POR L3

02:00 30/01
CF Os BelenensesCF Os Belenenses
POR L3 0-0
Uniao Leiria Uniao Leiria

BRA Campeonato Paraibano

02:00 30/01
Treze Campina Grande PBTreze Campina Grande PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano

BRA Campeonato Baiano Division

02:00 30/01
Esporte Clube BahiaEsporte Clube Bahia
Vitoria BA Vitoria BA
04:00 30/01
Barcelona BABarcelona BA
DOS Meyer DOS Meyer
04:30 30/01
Jacobinense ECJacobinense EC
Alagoinhas Atletico BA Alagoinhas Atletico BA

BRA Parana League

02:00 30/01
Coritiba PRCoritiba PR
Azuriz FC Azuriz FC
04:30 30/01
Aruko Sports BrasilAruko Sports Brasil
Londrina PR Londrina PR
04:30 30/01
Operario Ferroviario PROperario Ferroviario PR
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa

BRA Campeonato Goiano

02:00 30/01
Anapolis FCAnapolis FC
Ipora EC Ipora EC
02:00 30/01
CRACCRAC
Morrinhos FC Morrinhos FC

BRA Campeonato Gaucho

02:00 30/01
Avenida RSAvenida RS
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
02:00 30/01
Esportivo RSEsportivo RS
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
05:00 30/01
Caxias RSCaxias RS
Aimore RS Aimore RS
06:30 30/01
São José-PASão José-PA
Gremio (RS) Gremio (RS)

BRA Campeonato SMG

02:00 30/01
Comercial MSComercial MS
Operario MS Operario MS
02:00 30/01
Operario de Dourados MSOperario de Dourados MS
Ivinhema Ivinhema

BRA Regional League

02:00 30/01
Sampaio CorreaSampaio Correa
Maranhao Maranhao

BRA Tocantins Championship

02:00 30/01
TocantinopolisTocantinopolis
Interporto FC Interporto FC

BRA Campeonato Alagoano

02:00 30/01
CS Esportivo ALCS Esportivo AL
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca

BRA Mato Division 1

02:30 30/01
CacerenseCacerense
Luverdense Luverdense
03:00 30/01
Mixto ECMixto EC
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
04:30 30/01
Academia FutebolAcademia Futebol
Cuiaba Cuiaba

BRA Amazonas Division 1

02:30 30/01
Amazonas FCAmazonas FC
Manauara Manauara

Ligue 1

02:45 30/01
PSGPSG
Ligue 1 0-0
Reims Reims

ARG Division 1

03:00 30/01
CA PlatenseCA Platense
Newells Old Boys Newells Old Boys
05:15 30/01
Colon de Santa FeColon de Santa Fe
Lanus Lanus
05:15 30/01
Racing ClubRacing Club
Belgrano Belgrano
05:15 30/01
InstitutoInstituto
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
07:30 30/01
Boca JuniorsBoca Juniors
Atletico Tucuman Atletico Tucuman

PAR Primera Division

03:00 30/01
General CaballeroGeneral Caballero
resistencia SC resistencia SC
05:30 30/01
Cerro PortenoCerro Porteno
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano

BRA Campeonato Cearense Division 1

03:00 30/01
05:30 30/01
FC Atlético CearenseFC Atlético Cearense
Guarani CE Guarani CE

ARG Tebolidun League GpC

03:00 30/01
Club LujanClub Lujan
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
03:00 30/01
Central Cordoba De RosarioCentral Cordoba De Rosario
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
07:00 30/01
ClaypoleClaypole
Puerto Nuevo Puerto Nuevo

ARG Torneo B

03:00 30/01
America de Gral San MartinAmerica de Gral San Martin
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
03:00 30/01
Kimberley Mar del PlataKimberley Mar del Plata
Independiente San Cayetano Independiente San Cayetano
04:30 30/01
Sportivo AtenasSportivo Atenas
San Lorenzo Alem San Lorenzo Alem
06:00 30/01
Club Atlético El LinqueñoClub Atlético El Linqueño
Sportivo Baradero Sportivo Baradero
06:30 30/01
Club Atletico UruguayClub Atletico Uruguay
CA 9 de Julio Rafaela CA 9 de Julio Rafaela

AB Premier Division

03:00 30/01
FC Aston VillaFC Aston Villa
Greenbay Hoppers FC Greenbay Hoppers FC
05:00 30/01
TryumTryum
Ottos Rangers FC Ottos Rangers FC

COL Liga BetPlay Dimayor

03:10 30/01
Atletico Nacional MedellinAtletico Nacional Medellin
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
05:20 30/01
Deportivo PereiraDeportivo Pereira
Millonarios Millonarios
07:30 30/01
Atletico Junior BarranquillaAtletico Junior Barranquilla
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin

CHI Primera Division

04:00 30/01
O.HigginsO.Higgins
Colo Colo Colo Colo
06:30 30/01
Audax ItalianoAudax Italiano
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.

ARG Torneo Pentagonal de Verano

04:00 30/01
Central Norte SaltaCentral Norte Salta
Juventud Antoniana Juventud Antoniana

PAN LPF

04:00 30/01
CD Arabe UnidoCD Arabe Unido
PAN LPF 0-0
Sporting San Miguelito Sporting San Miguelito
06:15 30/01
Atletico ChiriquiAtletico Chiriqui
PAN LPF 0-0
UMECIT UMECIT

HON Primera Division

04:00 30/01
Real Sociedad TocoaReal Sociedad Tocoa
Real Espana Real Espana

CRC Women's Primera Division

04:00 30/01
Saprissa (w)Saprissa (w)
Municipal Perez Zeledon (W) Municipal Perez Zeledon (W)

SLV Primera Division

04:00 30/01
CD FASCD FAS
Once Deportivo de Ahuachapan Once Deportivo de Ahuachapan
04:00 30/01
Luis Angel FirpoLuis Angel Firpo
Atletico Marte Atletico Marte
04:15 30/01
CD PlatenseCD Platense
Alianza San Salvador Alianza San Salvador
04:30 30/01
CD DragonCD Dragon
Jocoro FC Jocoro FC

BRA Campeonato Mineiro Division 1

04:30 30/01
America MGAmerica MG
Villa Nova Mg Villa Nova Mg

MEX Liga Premier

05:00 30/01
Alamos FCAlamos FC
Promodep Central AC Promodep Central AC

INT FRL

05:00 30/01
Trinidad and TobagoTrinidad and Tobago
INT FRL 0-0
French Saint Martin French Saint Martin

MEX Ascenso MX

06:00 30/01
Club Chivas TapatioClub Chivas Tapatio
Atletico La Paz Atletico La Paz

MEX Liga MX Femenil

06:00 30/01
Saint Louis Athletica(w)Saint Louis Athletica(w)
Atlas (w) Atlas (w)
10:10 30/01
Tijuana(w)Tijuana(w)
Puebla (w) Puebla (w)

BRA LP

06:00 30/01
Aguilas UPAguilas UP
BRA LP 0-0
SD Atletico Nacional SD Atletico Nacional
06:00 30/01
Sporting San Miguelito ReservesSporting San Miguelito Reserves
BRA LP 0-0
UMECIT Reserves UMECIT Reserves

URU Super Cup

07:00 30/01
Liverpool URULiverpool URU
Nacional Montevideo Nacional Montevideo

NIC Liga Primera

07:00 30/01
JalapaJalapa
Matagalpa FC Matagalpa FC
08:00 30/01
Managua FCManagua FC
Juventus Managua Juventus Managua

IDN Liga 1

16:00 30/01
AremaArema
Bali United Bali United
18:15 30/01
Borneo FC SamarindaBorneo FC Samarinda
Persik Kediri Persik Kediri
18:30 30/01
PSM MakassarPSM Makassar
Rans Nusantara FC Rans Nusantara FC

TUR U19 A2

16:00 30/01
Denizlispor U19Denizlispor U19
Sakaryaspor U19 Sakaryaspor U19

Ken-SL

17:00 30/01
Coastal HeroesCoastal Heroes
Ken-SL 0-0
Shabana FC Shabana FC
19:00 30/01
SS AssadSS Assad
Ken-SL 0-0
Kajiado Kajiado

IRN Division 2

17:30 30/01
Shohada BabolsarShohada Babolsar
Shohada Razakan Shohada Razakan
17:30 30/01
Niroye ZaminiNiroye Zamini
Shahrdari Mahshahr Shahrdari Mahshahr

ITA Campionato Primavera 1

18:00 30/01
AS Roma YouthAS Roma Youth
Udinese U20 Udinese U20
20:00 30/01
Napoli YouthNapoli Youth
Empoli U20 Empoli U20

ALB Super league

19:00 30/01
KF LaciKF Laci
Teuta Durres Teuta Durres
22:00 30/01
ErzeniErzeni
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
22:00 30/01
Partizani TiranaPartizani Tirana
Egnatia Egnatia

EGY Women's Premier League

19:30 30/01
Al Tayaran(w)Al Tayaran(w)
Delphi SC Women Delphi SC Women
19:30 30/01
EG Future SC (W)EG Future SC (W)
Pyramids FC (W) Pyramids FC (W)

GRE Super League 2

19:45 30/01
Rouf FCRouf FC
Egaleo Athens Egaleo Athens
20:15 30/01
KallitheaKallithea
Ilioupoli Ilioupoli

ENG U21 Premier League

20:00 30/01
Sunderland U21Sunderland U21
Newcastle U21 Newcastle U21
22:00 30/01
Brighton U21Brighton U21
Leicester City U21 Leicester City U21

ENG U21 League 2

20:00 30/01
Charlton Athletic U21Charlton Athletic U21
Millwall U21 Millwall U21
22:00 30/01
Burnley U21Burnley U21
Peterborough U21 Peterborough U21

TUN Professional League 1

20:00 30/01
C.A.BizertinC.A.Bizertin
CS Sfaxien CS Sfaxien
20:00 30/01
ChebbaChebba
Stade tunisien Stade tunisien
20:00 30/01
ES du SahelES du Sahel
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
20:00 30/01
Club Polideportivo El EjidoClub Polideportivo El Ejido
ES Hamam-Sousse ES Hamam-Sousse
20:00 30/01
Etoile MetlaouiEtoile Metlaoui
Rejiche Rejiche
20:00 30/01
U.S.MonastirU.S.Monastir
AS Slimane AS Slimane
20:00 30/01
Olympique de BejaOlympique de Beja
US Ben Guerdane US Ben Guerdane
20:00 30/01
Club AfricainClub Africain
CO Sidi Bouzid CO Sidi Bouzid

KSA WL

20:10 30/01
Al Ittihad Jeddah (W)Al Ittihad Jeddah (W)
KSA WL 0-0
Al Yamamah (W) Al Yamamah (W)

OMA Sultan Cup

20:15 30/01
Al NahdaAl Nahda
Al Oruba Sur Al Oruba Sur
22:30 30/01
Al SeebAl Seeb
Al Shabab Oma Al Shabab Oma

IND Division 1

20:30 30/01
Churchill BrothersChurchill Brothers
Sudeva Delhi Sudeva Delhi

QAT Stars League

20:35 30/01
Al WakrahAl Wakrah
Al Duhail Al Duhail
20:35 30/01
Al ShamalAl Shamal
Al Rayyan Al Rayyan
22:45 30/01
Qatar SCQatar SC
Al-Arabi SC Al-Arabi SC

AZE Premier League

21:00 30/01
Sumgayit FKSumgayit FK
Turan Tovuz Turan Tovuz

BHR Division 2

22:30 30/01
MalkiyaMalkiya
Um Alhassam Um Alhassam
22:30 30/01
Al TadhmonAl Tadhmon
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
22:30 30/01
BusaiteenBusaiteen
Qalali Qalali

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất

nơi tra cứu lịch thi đấu bóng đá chuẩn nhất

Bóng đá là môn thể thao được yêu thích nhất tại Việt Nam hiện nay. Chính vì thế, mỗi ngày có rất nhiều người muốn xem lịch thi đấu trực tuyến. Để giúp mình nắm được thời gian thi đấu của các trận đấu hàng đầu hay đội bóng mình yêu thích. Sau đó có thể thu xếp được thời gian hợp lý để xem các trận đấu bóng đá này.


Hiện tại ở Việt Nam có rất nhiều website cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến cho mọi người tham khảo. Tuy nhiên đa số các trang web này đều không đáp ứng được nhu cầu của mọi người. Ví dụ như cập nhật không đa dạng giải đấu, thông tin không chuẩn xác, không đầy đủ thông tin,… Vì điều này là Vebo TV được ra đời.


Theo như đánh giá của người dùng, Vebo TV chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến nhanh, đầy đủ và chính xác nhất hiện nay. Bởi chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch của bất kỳ đội bóng hay giải đấu nào đó khá đơn giản.


Thêm vào đó, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin quan trọng trong lịch thi đấu cũng như các thông tin trước trận đấu. Cho nên, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu trực tuyến thì hãy truy cập vào ngay đây. Ngay dưới đây, chúng tôi sẽ cho bạn biết lý do tại sao Vebo TV lại được đánh giá cao đến như vậy.

Tại sao bạn nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Vebo TV

Khi mà công nghệ phát triển, đa số mọi người thường xem thông tin bóng đá trực tuyến hơn là xem trên TV hay báo đài như trước. Bởi cách này vừa nhanh, đơn giản lại có thể tìm được thông tin mình cần chuẩn nhất.


Một trong những thông tin bóng đá được xem trực tuyến nhiều nhất phải kể đến lịch thi đấu. Bởi các trang web bóng đá luôn cập nhật lịch bóng đá khá đầy đủ và chi tiết. Trong đó website được nhiều người sử dụng để xem lịch nhất chính là Vebo TV. Bởi chúng tôi có những ưu điểm cực kỳ vượt trội sau đây:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải đấu rất được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá trực tuyến cực kỳ đầy đủ. Khi mà toàn bộ 38 vòng đấu của giải Ngoại Hạng Anh luôn được Vebo TV cung cấp lịch cho mọi người.


Khi xem lịch Ngoại Hạng Anh tại đây, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin chi tiết. Thêm vào đó, chúng tôi luôn cho bạn biết lịch giải đấu này cực kỳ sớm. Cụ thể là trước ít nhất 2 ngày khi các trận đấu tại đây được diễn ra.

  • Bước 1: Từ thiết bị kết nối mạng truy cập vào website: vebobd.live
  • Bước 2: Tại trang chủ (hoặc vào chuyên trang trực tiếp) sẽ có danh sách trận sắp diễn ra hoặc trực tiếp, bạn có thể lựa chọn các trận theo ngày bạn muốn xem.
  • Bước 3: Click vào trận đấu Bóng Đá bạn muốn xem và thưởng thức. Video xem trực tiếp thường được cập nhật trước 30p hoặc chậm nhất là 1 đến 5 phút sau khi trận đấu bắt đầu.

Lịch thi đấu các giải bóng đá hàng đầu Châu Âu

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, tại VeBo TV, bạn còn được xem lịch của các giải bóng đá lớn nhất Châu Âu hiện tại. Cụ thể đó là:


  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Champion League

Lịch thi đấu V-League

V-League chính là giải đấu bóng đá lớn nhất trong nước hiện tại. Chính vì thế, chúng tôi cũng cung cấp lịch của giải đấu này cực kỳ chi tiết cho mọi người tham khảo. Hiện tại V-League mỗi vòng sẽ diễn ra 7 cặp đôi giữa 14 đội bóng với nhau. Chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết lịch bóng đá của từng trận đấu cực kỳ chi tiết.

Lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam

Đương nhiên rồi, mỗi khi đội tuyển Việt Nam tham gia một giải đấu bóng đá nào thì người hâm mộ vô cùng quan tâm. Chính vì thế, vebobd.live cũng cập nhật lịch của đội tuyển Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Hiện tại các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham dự như:
– AFF Cup.
– Vòng loại World Cup khu vực Châu Á.
– Sea Games.
– U23 Châu Á.
– U19 Châu Á.
– Các trận đấu giao hữu,...


Toàn bộ các giải đấu trên đây đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ. Giúp bạn có thể biết chính xác lịch của đội tuyển Việt Nam khi diễn ra bất kỳ trận đấu nào.

Ngày nay xem bóng đá online trên điện thoại di động được nhiều người lựa chọn hàng đầu. Vì vậy, không có gì lạ khi thấy rất nhiều thứ thay đổi đối với một ứng dụng dưới dạng trò chơi cho mọi người chơi trên thiết bị di động như game bóng đá, game đua xe, kể cả ứng dụng xem phim và nghe nhạc, vebobd.live là một lựa chọn khác cho phép bạn xem bóng đá bất cứ lúc nào trên điện thoại di động của mình.

Vebo TV sẽ cập nhật link xem trực tiếp bóng đá trước trận đấu từ 10-15 phút, bạn có thể yên tâm rằng bạn chắc chắn sẽ không bỏ lỡ việc xem trực tiếp bóng đá mà chỉ cần chọn trận muốn xem là có thể xem ngay, MIỄN PHÍ nhé!

Cách tìm kiếm các trận đấu tại vebobd.live trên Google

Để tìm kiếm các trận đấu tại vebobd.live trên công cụ tìm kiếm google, cốc cốc, yahoo hay bing các bạn tìm theo cách sau:

Tìm kiếm theo trận đấu: Tên đội nhà vs tên đội khác + site:vebobd.live – Ví dụ: Miami Heat vs Atlanta Hawks site:vebobd.live

Tìm kiếm theo giải đấu hoặc đội bóng: Tên giải đấu (tên đội bóng) + site:vebobd.live – Ví du: Miami Heat site:vebobd.live

Mọi ý kiến đóng góp liên hệ với chúng tôi Xem Bóng Đá Live:

Đia chỉ: 59 Trần Phú – TP. Đà Nẵng.

Website: vebobd.live/

Xem trực tiếp Bóng Đá Bóng Đá – Bấm và nút XEM NGAY để vào trang Xem Bóng Đá Live

TOP