Lịch thi đấu Bóng Đá 23/02

BEL U21
01:30 23/02
RS Waasland Beveren U21
RS Waasland Beveren U21
0
AS Eupen U21
AS Eupen U21
0

ISR Alef League
01:30 23/02
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0
Maccabi Yavne
Maccabi Yavne
0
ISR Alef League
01:30 23/02
Shimshon Kafr Qasim
Shimshon Kafr Qasim
0
Maccabi Ironi Ashdod
Maccabi Ironi Ashdod
0
ISR Alef League
17:35 23/02
Tzeirey Kafr Kana
Tzeirey Kafr Kana
0
Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Kafr Kanna
0
ISR Alef League
17:45 23/02
Sport Club Dimona
Sport Club Dimona
0
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Kfar Shalem
0
ISR Alef League
18:00 23/02
Hapoel Bueine
Hapoel Bueine
0
Maccabi Ironi Kiryat Ata Bialik Fc
Maccabi Ironi Kiryat Ata Bialik Fc
0
ISR Alef League
18:00 23/02
Hapoel Kaukab
Hapoel Kaukab
0
Ironi Nesher
Ironi Nesher
0
ISR Alef League
18:00 23/02
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
0
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Ahi Nazareth
0
ISR Alef League
18:00 23/02
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
0
Maccabi Shaarayim
Maccabi Shaarayim
0
ISR Alef League
18:00 23/02
Hapoel Herzliya
Hapoel Herzliya
0
Ironi Modiin
Ironi Modiin
0
ISR Alef League
18:00 23/02
AS Ashdod
AS Ashdod
0
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Agudat Sport Nordia Jerusalem
0
ISR Alef League
18:30 23/02
Kiryat Yam SC
Kiryat Yam SC
0
Maccabi Nujeidat Ahmed
Maccabi Nujeidat Ahmed
0
ISR Alef League
18:30 23/02
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
0
Maccabi Shaarayim
Maccabi Shaarayim
0
ISR Alef League
18:40 23/02
MS Tseirey Taybe
MS Tseirey Taybe
0
Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Bnei Zalfa
0

GER BAY Premier League
01:30 23/02
Arminia Eilendorf
Arminia Eilendorf
0
Kohlscheider BC
Kohlscheider BC
0

GIAO HỮU CLB
01:30 23/02
Psv Eindhoven(w)
Psv Eindhoven(w)
0
Zwolle Women
Zwolle Women
0
GIAO HỮU CLB
15:00 23/02
KAMAZ Naberezhnye Chelny
KAMAZ Naberezhnye Chelny
0
Chernomorets Novorossijsk
Chernomorets Novorossijsk
0
GIAO HỮU CLB
16:00 23/02
Ham Kam
Ham Kam
0
Fredrikstad
Fredrikstad
0
GIAO HỮU CLB
16:30 23/02
Paide Linnameeskond
Paide Linnameeskond
0
JK Tallinna Kalev
JK Tallinna Kalev
0
GIAO HỮU CLB
17:00 23/02
Ujpest FC B
Ujpest FC B
0
Vasas SC II
Vasas SC II
0
GIAO HỮU CLB
18:00 23/02
Warta Poznan
Warta Poznan
0
MKS Notec Czarnkow
MKS Notec Czarnkow
0
GIAO HỮU CLB
18:00 23/02
RSC Hamsik Academy
RSC Hamsik Academy
0
Slovacko II
Slovacko II
0
GIAO HỮU CLB
18:00 23/02
MSK Zilina B
MSK Zilina B
0
Trinec
Trinec
0
GIAO HỮU CLB
19:00 23/02
Sogndal
Sogndal
0
Aalesund FK
Aalesund FK
0
GIAO HỮU CLB
19:00 23/02
KSZO Ostrowiec
KSZO Ostrowiec
0
Chelmianka Chelm
Chelmianka Chelm
0
GIAO HỮU CLB
19:30 23/02
Balcatta(w)
Balcatta(w)
0
UWA Nedlands Women
UWA Nedlands Women
0
GIAO HỮU CLB
20:00 23/02
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
0
KFUM Oslo
KFUM Oslo
0
GIAO HỮU CLB
20:00 23/02
Kristiansund BK
Kristiansund BK
0
Stjørdals-Blink Fotball
Stjørdals-Blink Fotball
0
GIAO HỮU CLB
20:30 23/02
Skeid Oslo
Skeid Oslo
0
Tromsdalen
Tromsdalen
0
GIAO HỮU CLB
22:00 23/02
Kongsvinger
Kongsvinger
0
Lynx FC
Lynx FC
0
GIAO HỮU CLB
22:00 23/02
Jadran Dekani
Jadran Dekani
0
Krka
Krka
0

ICE WLC
01:30 23/02
Afturelding(w)
Afturelding(w)
0
Kopavogur Women
Kopavogur Women
0

BRA Campeonato Paraibano
02:00 23/02
Sao Paulo Crystal FC
Sao Paulo Crystal FC
0
Atletico Cajazeirense PB
Atletico Cajazeirense PB
0

BOL Primera Division
02:00 23/02
Royal Pari FC
Royal Pari FC
0
Nacional Potosi
Nacional Potosi
0

MAR Botola Pro
02:00 23/02
MCO Mouloudia Oujda
MCO Mouloudia Oujda
0
CAYB Club Athletic Youssoufia
CAYB Club Athletic Youssoufia
0

ICE LC
02:30 23/02
Fjolnir
Fjolnir
0
Stjarnan Gardabaer
Stjarnan Gardabaer
0

Serie A
02:45 23/02
Torino
Torino
0
Lazio
Lazio
0
BLV:microphoneBLV Liam

ENG Women's North Conference
02:45 23/02
Huddersfield(w)
Huddersfield(w)
0
Halifax Town(w)
Halifax Town(w)
0

ENLW
02:45 23/02
Sheffield(w)
Sheffield(w)
0
Leek Town Ladies (w)
Leek Town Ladies (w)
0
ENLW
02:45 23/02
United of Manchester(w)
United of Manchester(w)
0
Chorley (w)
Chorley (w)
0

Europa League
03:00 23/02
AS Roma
AS Roma
0
Feyenoord
Feyenoord
0
BLV:microphoneBLV TONY
Europa League
03:00 23/02
SCP
SCP
0
Young Boys
Young Boys
0
BLV:microphoneBLV SAO ĐỎ
Europa League
03:00 23/02
Sparta Praha
Sparta Praha
0
Galatasaray
Galatasaray
0
BLV:microphoneBLV DIHI
Europa League
03:00 23/02
Marseille
Marseille
0
FC Shakhtar Donetsk
FC Shakhtar Donetsk
0
BLV:microphoneBLV Dongki

UEFA ECL
03:00 23/02
Slovan Bratislava
Slovan Bratislava
0
Sturm Graz
Sturm Graz
0
UEFA ECL
03:00 23/02
Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
0
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
0
UEFA ECL
03:00 23/02
Ferencvarosi TC
Ferencvarosi TC
0
Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
0
UEFA ECL
03:00 23/02
Legia Warszawa
Legia Warszawa
0
Molde
Molde
0

IRE Leinster Senior League
03:00 23/02
Drogheda Town FC
Drogheda Town FC
0
Dunboyne AFC
Dunboyne AFC
0

ARG Reserve League
03:00 23/02
San Lorenzo Reserves
San Lorenzo Reserves
0
Racing Club Reserves
Racing Club Reserves
0
ARG Reserve League
03:00 23/02
Sarmiento Junin Reserves
Sarmiento Junin Reserves
0
Defensa y Justicia Reserves
Defensa y Justicia Reserves
0
ARG Reserve League
03:00 23/02
Instituto AC Cordoba II
Instituto AC Cordoba II
0
Banfield Reserves
Banfield Reserves
0
ARG Reserve League
03:00 23/02
Estudiantes LP Reserves
Estudiantes LP Reserves
0
Union Santa Fe Reserves
Union Santa Fe Reserves
0
ARG Reserve League
03:00 23/02
CA Talleres de Córdoba Reserves
CA Talleres de Córdoba Reserves
0
Platense Reserves
Platense Reserves
0
ARG Reserve League
05:00 23/02
Tigre Reserves
Tigre Reserves
0
Boca Juniors Reserve
Boca Juniors Reserve
0
ARG Reserve League
07:00 23/02
River Plate Reserves
River Plate Reserves
0
Velez Sarsfield Reserves
Velez Sarsfield Reserves
0

Categoría Primera A
04:00 23/02
Deportes Tolima
Deportes Tolima
0
Atletico Bucaramanga
Atletico Bucaramanga
0
Categoría Primera A
06:10 23/02
America de Cali
America de Cali
0
La Equidad
La Equidad
0
Categoría Primera A
08:20 23/02
Deportiva Once Caldas
Deportiva Once Caldas
0
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
0

CRC 2.Liga
04:00 23/02
Guadalupe FC
Guadalupe FC
0
Municipal Turrialba
Municipal Turrialba
0

HOR L
04:00 23/02
Genesis de Comayagua
Genesis de Comayagua
0
Motagua Reserves
Motagua Reserves
0
HOR L
04:00 23/02
CD Victoria La Ceiba Reserves
CD Victoria La Ceiba Reserves
0
Olancho FC Reserves
Olancho FC Reserves
0

Copa Libertadores
05:00 23/02
Sportivo Trinidense
Sportivo Trinidense
0
CD El Nacional
CD El Nacional
0
Copa Libertadores
07:30 23/02
Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba
0
Colo Colo
Colo Colo
0

BRA Copa do Nordeste
05:00 23/02
Botafogo PB
Botafogo PB
0
Altos/PI
Altos/PI
0

OFC Champions League
05:00 23/02
Vaiala Tongan
Vaiala Tongan
0
Vaivase Tai FC
Vaivase Tai FC
0
OFC Champions League
10:00 23/02
Tupapa Maraerenga
Tupapa Maraerenga
0
Veitongo FC
Veitongo FC
0

BRA Campeonato Baiano Division
05:15 23/02
Jequie BA
Jequie BA
0
Itabuna BA
Itabuna BA
0

COL Torneo BetPlay Dimayor
06:00 23/02
Deportes Quindio
Deportes Quindio
0
Real Santander
Real Santander
0

BRA AMP
06:00 23/02
Santos AP
Santos AP
0
Macapa
Macapa
0

BRA Sergipano Division 1
06:00 23/02
AD Confiança
AD Confiança
0
AD Atletica Gloriense
AD Atletica Gloriense
0

BRA Cup
06:00 23/02
Cianorte PR
Cianorte PR
0
Corinthians Paulista (SP)
Corinthians Paulista (SP)
0
BRA Cup
06:00 23/02
Aguia de Maraba
Aguia de Maraba
0
Coritiba PR
Coritiba PR
0

BRA Copa Verde
06:00 23/02
Humaita AC
Humaita AC
0
Trem-AP
Trem-AP
0

CNCF GWC
06:15 23/02
Costa Rica(w)
Costa Rica(w)
0
Paraguay (w)
Paraguay (w)
0
CNCF GWC
09:00 23/02
Canada(w)
Canada(w)
0
El Salvador (w)
El Salvador (w)
0

BRA Regional League
06:15 23/02
Sampaio Correa
Sampaio Correa
0
Pinheiro AC
Pinheiro AC
0

CONCACAF Champions League
07:00 23/02
Moca FC
Moca FC
0
Nashville
Nashville
0
CONCACAF Champions League
09:00 23/02
Cavalier FC
Cavalier FC
0
FC Cincinnati
FC Cincinnati
0

BRA LP
07:00 23/02
San Martin FC
San Martin FC
0
CD Arabe Unido Reserves
CD Arabe Unido Reserves
0
BRA LP
08:00 23/02
Sporting San Miguelito Reserves
Sporting San Miguelito Reserves
0
Alianza FC Panama Reserves
Alianza FC Panama Reserves
0

CONMEBOL Recopa Sudamericana
07:30 23/02
Liga Universitaria Quito
Liga Universitaria Quito
0
Fluminense RJ
Fluminense RJ
0

MEX Ascenso MX
08:05 23/02
Leones Negros UdeG
Leones Negros UdeG
0
Club Chivas Tapatio
Club Chivas Tapatio
0
MEX Ascenso MX
10:05 23/02
Atletico La Paz
Atletico La Paz
0
CSyD Dorados de Sinaloa
CSyD Dorados de Sinaloa
0

GIẢI VĐQG NHẬT BẢN
12:00 23/02
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
0
Urawa Red Diamonds
Urawa Red Diamonds
0
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN
16:00 23/02
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
0
Kashima Antlers
Kashima Antlers
0

MFA
12:30 23/02
Mumbai City FC U18
Mumbai City FC U18
0
Somaiya FC
Somaiya FC
0

NPL U23 A
14:00 23/02
Northcote City U23
Northcote City U23
0
Kingston City U23
Kingston City U23
0
NPL U23 A
14:00 23/02
Preston Lions U23
Preston Lions U23
0
Western United FC U23
Western United FC U23
0
NPL U23 A
14:00 23/02
Caroline Springs George Cross U23
Caroline Springs George Cross U23
0
Brunswick City U23
Brunswick City U23
0
NPL U23 A
14:00 23/02
Langwarrin U23
Langwarrin U23
0
North Geelong Warriors U23
North Geelong Warriors U23
0
NPL U23 A
14:00 23/02
Melbourne Victory U23
Melbourne Victory U23
0
Bentleigh Greens U23
Bentleigh Greens U23
0
NPL U23 A
14:00 23/02
Bulleen Lions U23
Bulleen Lions U23
0
Eastern Lions U23
Eastern Lions U23
0
NPL U23 A
14:00 23/02
Werribee City U23
Werribee City U23
0
Melbourne City U23
Melbourne City U23
0

AUS NSW-N U20
14:00 23/02
Bankstown City Lions U20
Bankstown City Lions U20
0
Northern Tigers U20
Northern Tigers U20
0

AUS NSW-N Reserves League
14:00 23/02
Broadmeadow Magic Reserves
Broadmeadow Magic Reserves
0
Adamstown Rosebud Reserves
Adamstown Rosebud Reserves
0
AUS NSW-N Reserves League
14:00 23/02
Cooks Hill United Reserves
Cooks Hill United Reserves
0
Newcastle Olympic FC Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves
0

VIE U19 Championship
14:00 23/02
Dong Thap U19
Dong Thap U19
0
PVF Vietnam U19
PVF Vietnam U19
0
VIE U19 Championship
16:00 23/02
Becamex Binh Duong U19
Becamex Binh Duong U19
0
Huda Hue U19
Huda Hue U19
0

AUS VPL U21
14:15 23/02
Oakleigh Cannons U21
Oakleigh Cannons U21
0
Altona Magic U21
Altona Magic U21
0

Aus NPL U23
14:15 23/02
Oakleigh Cannons U23
Oakleigh Cannons U23
0
Altona Magic U23
Altona Magic U23
0

GIẢI VĐQG INDONESIA
15:00 23/02
Persita Tangerang
Persita Tangerang
0
Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
0
GIẢI VĐQG INDONESIA
15:00 23/02
PSIS Semarang
PSIS Semarang
0
Dewa United FC
Dewa United FC
0
GIẢI VĐQG INDONESIA
19:00 23/02
Barito Putera
Barito Putera
0
Persib Bandung
Persib Bandung
0

AUS QLD U23
15:00 23/02
Ipswich FC U23
Ipswich FC U23
0
St George Willawong FC U23
St George Willawong FC U23
0
AUS QLD U23
15:15 23/02
Capalaba Bulldogs U23
Capalaba Bulldogs U23
0
Eastern Suburbs U23(AUS)
Eastern Suburbs U23(AUS)
0

GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA
15:30 23/02
Sydney Fc Youth
Sydney Fc Youth
0
Manly United
Manly United
0

IND Division 1
15:30 23/02
NEROCA
NEROCA
0
Delhi FC
Delhi FC
0
IND Division 1
20:30 23/02
Aizawl FC
Aizawl FC
0
Rajasthan United FC
Rajasthan United FC
0

GIẢI VĐQG BANG VICTORIA
15:30 23/02
Melbourne Knights
Melbourne Knights
0
Avondale FC
Avondale FC
0
GIẢI VĐQG BANG VICTORIA
16:00 23/02
Green Gully Cavaliers
Green Gully Cavaliers
0
Manningham United Blues
Manningham United Blues
0
GIẢI VĐQG BANG VICTORIA
16:30 23/02
Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
0
Altona Magic
Altona Magic
0

A LEAGUE
15:45 23/02
Brisbane Roar
Brisbane Roar
0
Western United FC
Western United FC
0

ISR Bet League
15:45 23/02
Beitar Tel Aviv
Beitar Tel Aviv
0
SC Bnei Jaffa Ortodoxim
SC Bnei Jaffa Ortodoxim
0
ISR Bet League
16:00 23/02
Inter Aliya Tel Aviv
Inter Aliya Tel Aviv
0
Beitar Ramat Gan
Beitar Ramat Gan
0
ISR Bet League
16:00 23/02
SC Shicun Hamizrah
SC Shicun Hamizrah
0
Maccabi Kiryat Gat
Maccabi Kiryat Gat
0
ISR Bet League
16:00 23/02
Hapoel Ironi Gedera
Hapoel Ironi Gedera
0
Sderot
Sderot
0
ISR Bet League
16:00 23/02
FC Hapoel Bnei Ashdod
FC Hapoel Bnei Ashdod
0
Maccabi Ramla
Maccabi Ramla
0
ISR Bet League
16:15 23/02
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Sandala Gilboa
0
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Maccabi Neve Shaanan Eldad
0
ISR Bet League
16:20 23/02
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Mahane Yehuda
0
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
0
ISR Bet League
17:00 23/02
Sporting Club Tel Aviv
Sporting Club Tel Aviv
0
Beitar Petah Tikva
Beitar Petah Tikva
0
ISR Bet League
17:00 23/02
MS Hapoel Yeruham
MS Hapoel Yeruham
0
Maccabi Ironi Netivot
Maccabi Ironi Netivot
0
ISR Bet League
17:45 23/02
SC Ramla
SC Ramla
0
FC Beitar Yavne
FC Beitar Yavne
0
ISR Bet League
18:00 23/02
Beitar Haifa Yakov
Beitar Haifa Yakov
0
Maccabi Ahi Iksal
Maccabi Ahi Iksal
0
ISR Bet League
18:30 23/02
Tzeirey Tira
Tzeirey Tira
0
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Kiryat Ono
0
ISR Bet League
19:00 23/02
MS Tirat HaCarmel
MS Tirat HaCarmel
0
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Bnei Pardes
0

AUS-S Premier Leagues
16:00 23/02
Modbury Jets
Modbury Jets
0
Para Hills Knlghts SC
Para Hills Knlghts SC
0

BGD Premier League
16:00 23/02
Sheikh Jamal
Sheikh Jamal
0
Rahmatganj MFS
Rahmatganj MFS
0
BGD Premier League
16:00 23/02
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
0
Abahani Limited Dhaka
Abahani Limited Dhaka
0
BGD Premier League
18:15 23/02
Bashundhara Kings
Bashundhara Kings
0
Sheikh Russel KC
Sheikh Russel KC
0

AUS Welsh League
16:00 23/02
Bankstown City Lions
Bankstown City Lions
0
Northern Tigers
Northern Tigers
0

AUS NSW-N Premier League
16:00 23/02
Broadmeadow Magic
Broadmeadow Magic
0
Adamstown Rosebuds FC
Adamstown Rosebuds FC
0

NPL Victoria 2
16:30 23/02
Werribee City
Werribee City
0
Melbourne City NPL
Melbourne City NPL
0
NPL Victoria 2
16:30 23/02
Northcote City
Northcote City
0
Kingston City
Kingston City
0
NPL Victoria 2
16:30 23/02
Western United FC NPL
Western United FC NPL
0
Preston Lions
Preston Lions
0

GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)
16:30 23/02
Gold Coast Knights
Gold Coast Knights
0
Brisbane Wolves
Brisbane Wolves
0

ALG Women's League
16:30 23/02
ALS Batna (W)
ALS Batna (W)
0
CEA Setif (W)
CEA Setif (W)
0

UKR Youth
17:00 23/02
Metalist 1925 Kharkiv Youth
Metalist 1925 Kharkiv Youth
0
Dinamo KyivU21
Dinamo KyivU21
0
UKR Youth
17:00 23/02
Veres Rivne U21
Veres Rivne U21
0
Kolos Kovalivka U21
Kolos Kovalivka U21
0
UKR Youth
17:00 23/02
Rukh Vynnyky Youth
Rukh Vynnyky Youth
0
Polissya Zhytomyr U21
Polissya Zhytomyr U21
0
UKR Youth
18:00 23/02
Dnipro Youth
Dnipro Youth
0
FC Mynai U21
FC Mynai U21
0

GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
17:00 23/02
Hoang Anh Gia Lai
Hoang Anh Gia Lai
0
Quang Nam
Quang Nam
0
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
17:00 23/02
Hong Linh Ha Tinh
Hong Linh Ha Tinh
0
Khatoco Khanh Hoa
Khatoco Khanh Hoa
0
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
18:00 23/02
Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
0
Cong An Ha Noi FC
Cong An Ha Noi FC
0
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
18:00 23/02
Thanh Hoa
Thanh Hoa
0
XM Hai Phong FC
XM Hai Phong FC
0
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
19:15 23/02
Viettel
Viettel
0
Becamex Binh Duong
Becamex Binh Duong
0

GHA Division 1
17:00 23/02
VC Warriors
VC Warriors
0
Tamale City
Tamale City
0
GHA Division 1
22:00 23/02
Attram De Visser
Attram De Visser
0
Kotoku Royals FC
Kotoku Royals FC
0

AUS QLD League 1
17:00 23/02
Moreton Bay United Reserves
Moreton Bay United Reserves
0
Caboolture FC
Caboolture FC
0
AUS QLD League 1
17:00 23/02
Ipswich City
Ipswich City
0
St George Willawong FC
St George Willawong FC
0
AUS QLD League 1
17:30 23/02
Capalaba Bulldogs
Capalaba Bulldogs
0
Eastern Suburbs Brisbane
Eastern Suburbs Brisbane
0

INT FRL
17:00 23/02
France U23(w)
France U23(w)
0
Belgium U23(w)
Belgium U23(w)
0
INT FRL
17:00 23/02
Czech U19(w)
Czech U19(w)
0
Morocco U20 (w)
Morocco U20 (w)
0
INT FRL
17:30 23/02
Slovenia U19(w)
Slovenia U19(w)
0
Croatia (w) U19
Croatia (w) U19
0
INT FRL
19:00 23/02
Poland U17(w)
Poland U17(w)
0
Austria (w) U17
Austria (w) U17
0
INT FRL
21:00 23/02
Saudi Arabia U16
Saudi Arabia U16
0
South Korea U16
South Korea U16
0
INT FRL
21:00 23/02
England U16
England U16
0
Sweden U16
Sweden U16
0
INT FRL
22:00 23/02
Belgium U19(w)
Belgium U19(w)
0
Switzerland (w) U19
Switzerland (w) U19
0
INT FRL
22:00 23/02
Sweden U18(w)
Sweden U18(w)
0
Portugal (w) U18
Portugal (w) U18
0

IND Manipur SL
17:00 23/02
Protrack SI
Protrack SI
0
Iron Born FC
Iron Born FC
0

AUS West Premier Bam Creative Night Series
17:30 23/02
Western Knights
Western Knights
0
Armadale SC
Armadale SC
0
AUS West Premier Bam Creative Night Series
17:30 23/02
Floreat Athena
Floreat Athena
0
Perth Glory Youth
Perth Glory Youth
0
AUS West Premier Bam Creative Night Series
19:30 23/02
Inglewood United
Inglewood United
0
Balcatta FC
Balcatta FC
0
AUS West Premier Bam Creative Night Series
19:30 23/02
Bayswater City
Bayswater City
0
Fremantle City
Fremantle City
0

UEFA European U17 Women's Championship
17:30 23/02
Republic of Ireland U17(w)
Republic of Ireland U17(w)
0
Israel (w) U17
Israel (w) U17
0

ARM Premier League
18:00 23/02
Alashkert Yerevan
Alashkert Yerevan
0
FK Van Charentsavan
FK Van Charentsavan
0
ARM Premier League
21:00 23/02
FC Ararat-Armenia
FC Ararat-Armenia
0
FC Pyunik
FC Pyunik
0

IRQ Premier League
18:00 23/02
Al Hudood
Al Hudood
0
Naft Misan
Naft Misan
0
IRQ Premier League
20:30 23/02
Duhok
Duhok
0
Karbalaa
Karbalaa
0

Rural Football Super League
18:00 23/02
Liangwang FC
Liangwang FC
0
Gaohao FC
Gaohao FC
0

SYR Premier League
18:00 23/02
Al futowa
Al futowa
0
Al-Sahel(SYR)
Al-Sahel(SYR)
0
SYR Premier League
18:00 23/02
Hutteen FC
Hutteen FC
0
Al Karamah
Al Karamah
0
SYR Premier League
18:00 23/02
Al Taleiah
Al Taleiah
0
Jableh SC
Jableh SC
0

CHN MAC Liga de Elite
18:00 23/02
Gala FC
Gala FC
0
Ching Fung
Ching Fung
0
CHN MAC Liga de Elite
20:00 23/02
Macau University
Macau University
0
CD Monte Carlo
CD Monte Carlo
0

TUR U19 A2
18:00 23/02
Genclerbirligi U19
Genclerbirligi U19
0
Bandirmaspor U19
Bandirmaspor U19
0

LIV WL
18:30 23/02
Riga FC II
Riga FC II
0
Viimsi MRJK
Viimsi MRJK
0

FIN Liiga Cup
18:30 23/02
Lahti
Lahti
0
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
0

THA League 1
19:00 23/02
Nakhon Pathom FC
Nakhon Pathom FC
0
Muang Thong United
Muang Thong United
0

THA League 2
19:00 23/02
Chanthaburi FC
Chanthaburi FC
0
Chainat Hornbill FC
Chainat Hornbill FC
0

DJI PL
19:00 23/02
SDC Group Hopital FC
SDC Group Hopital FC
0
FC Dikhil
FC Dikhil
0
DJI PL
21:30 23/02
Mozambique
Mozambique
0
AS du Port
AS du Port
0

BUL Second League
19:00 23/02
FC Bdin Vidin
FC Bdin Vidin
0
Spartak Varna
Spartak Varna
0

UEFA WNL
19:00 23/02
Bosnia and Herzegovina(w)
Bosnia and Herzegovina(w)
0
Sweden Women
Sweden Women
0
UEFA WNL
20:00 23/02
Montenegro(w)
Montenegro(w)
0
Northern Ireland (w)
Northern Ireland (w)
0
UEFA WNL
21:00 23/02
Bulgaria(w)
Bulgaria(w)
0
Ukraine (w)
Ukraine (w)
0
UEFA WNL
21:30 23/02
Latvia(w)
Latvia(w)
0
Slovakia (w)
Slovakia (w)
0
UEFA WNL
22:00 23/02
Serbia(w)
Serbia(w)
0
Iceland (w)
Iceland (w)
0

LBN Premier League
19:15 23/02
Nejmeh
Nejmeh
0
Racing Beirut
Racing Beirut
0

LBN Premier 2
19:15 23/02
Baalbek SC
Baalbek SC
0
Al Riyadi Al Abbasiyah
Al Riyadi Al Abbasiyah
0
LBN Premier 2
19:15 23/02
Mabarrah
Mabarrah
0
Akhaa Ahli Aley
Akhaa Ahli Aley
0

ISR Leumit League
20:00 23/02
Hapoel Acco
Hapoel Acco
0
Bnei Yehuda Tel Aviv
Bnei Yehuda Tel Aviv
0
ISR Leumit League
20:00 23/02
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Umm Al Fahm
0
 Hapoel Nof HaGalil
Hapoel Nof HaGalil
0
ISR Leumit League
20:00 23/02
Ironi Tiberias
Ironi Tiberias
0
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa
0
ISR Leumit League
20:00 23/02
Maccabi Herzliya
Maccabi Herzliya
0
Hapoel Afula
Hapoel Afula
0
ISR Leumit League
20:00 23/02
Sekzia Ness Ziona
Sekzia Ness Ziona
0
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Rishon Lezion
0

ENG U21 League 2
20:00 23/02
Sheffield Wed U21
Sheffield Wed U21
0
Coventry U21
Coventry U21
0

AZE Premier League
20:00 23/02
FK Kapaz Ganca
FK Kapaz Ganca
0
FK Gilan Gabala
FK Gilan Gabala
0

UGA Premier League
20:00 23/02
Ma Lu
Ma Lu
0
BUL FC
BUL FC
0

TUN Professional League 1
20:00 23/02
A.S.Marsa
A.S.Marsa
0
AS Slimane
AS Slimane
0
TUN Professional League 1
20:00 23/02
US Ben Guerdane
US Ben Guerdane
0
US Tataouine
US Tataouine
0

GIẢI VĐQG BULGARIA
20:00 23/02
Botev Vratsa
Botev Vratsa
0
Pirin Blagoevgrad
Pirin Blagoevgrad
0
GIẢI VĐQG BULGARIA
22:30 23/02
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
0
Etar
Etar
0

CAF Women's Olympic qualification
20:00 23/02
Tanzania(w)
Tanzania(w)
0
South Africa Women
South Africa Women
0
CAF Women's Olympic qualification
20:30 23/02
Tunisia(w)
Tunisia(w)
0
Morocco Women
Morocco Women
0

SLO U19
20:00 23/02
Ns Mura U19
Ns Mura U19
0
NK Bravo U19
NK Bravo U19
0

ZAN PL
20:15 23/02
Zimamoto SC
Zimamoto SC
0
JKU FC
JKU FC
0

UAE Division 1 GpA
20:25 23/02
Al Orooba
Al Orooba
0
Al-Rams
Al-Rams
0
UAE Division 1 GpA
20:25 23/02
GULF. F. C
GULF. F. C
0
Masfout
Masfout
0
UAE Division 1 GpA
20:30 23/02
United
United
0
Al Thaid
Al Thaid
0
UAE Division 1 GpA
20:35 23/02
Al Dhafra FC
Al Dhafra FC
0
Masafi
Masafi
0

UKR Premier League
20:30 23/02
LNZ Cherkasy
LNZ Cherkasy
0
Kryvbas
Kryvbas
0

OMA Professional League
20:30 23/02
Al Nahda
Al Nahda
0
Al Shabab SC
Al Shabab SC
0
OMA Professional League
20:40 23/02
Rustaq SC
Rustaq SC
0
Sur SC
Sur SC
0
OMA Professional League
22:45 23/02
Oman Club
Oman Club
0
Sohar SC
Sohar SC
0

LIB Premier League
20:30 23/02
Al Bashayir SC
Al Bashayir SC
0
Al Khmes
Al Khmes
0

2. HNL
20:50 23/02
Radnik Sesvete
Radnik Sesvete
0
NK Zrinski Jurjevac
NK Zrinski Jurjevac
0
2. HNL
21:00 23/02
NK Jarun
NK Jarun
0
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
0

KSA Professional League
21:00 23/02
Al-Riyadh
Al-Riyadh
0
Al-Raed SFC
Al-Raed SFC
0
KSA Professional League
21:00 23/02
Al Taawoun
Al Taawoun
0
Al-Okhdood
Al-Okhdood
0

SYC PR
21:00 23/02
Bazar Brothers FC
Bazar Brothers FC
0
St Michel United FC
St Michel United FC
0

IND Super League
21:00 23/02
Chennaiyin FC
Chennaiyin FC
0
Mumbai City FC
Mumbai City FC
0

WAFF Women’s Championshi
21:00 23/02
Lebanon (w)
Lebanon (w)
0
Jordan (w)
Jordan (w)
0

CAE Elite One
21:30 23/02
Fauve Azur Elite
Fauve Azur Elite
0
Young Sports
Young Sports
0

GIẢI VĐQG ROMANIA
22:00 23/02
AFC Hermannstadt
AFC Hermannstadt
0
FCU 1948 Craiova
FCU 1948 Craiova
0

ALG Ligue 1
22:00 23/02
ES Ben Aknoun
ES Ben Aknoun
0
JS Saoura
JS Saoura
0
ALG Ligue 1
22:00 23/02
Biskra
Biskra
0
MC Magra
MC Magra
0

Niger Premier League
22:00 23/02
AS Nigelec
AS Nigelec
0
Sahel SC
Sahel SC
0

NOR U19
22:00 23/02
Odd Grenland   U19
Odd Grenland U19
0
Stromsgodset  U19
Stromsgodset U19
0

POR Juniores A2
22:00 23/02
Braga U19
Braga U19
0
Benfica U19
Benfica U19
0
POR Juniores A2
22:00 23/02
FC Porto U19
FC Porto U19
0
Sporting CP U19
Sporting CP U19
0
POR Juniores A2
22:00 23/02
SC Farense U19
SC Farense U19
0
FC Famalicao U19
FC Famalicao U19
0
POR Juniores A2
22:00 23/02
Vitória SC U19
Vitória SC U19
0
Academico Viseu U19
Academico Viseu U19
0

Liga MX U23
22:00 23/02
Necaxa U23
Necaxa U23
0
Pachuca U23
Pachuca U23
0
Liga MX U23
22:00 23/02
Puebla U23
Puebla U23
0
Queretaro U23
Queretaro U23
0