Lịch thi đấu Bóng Đá 02/04

GER Regionalliga
22:45 02/04
SpVgg Ansbach
SpVgg Ansbach
5
Te Cu Kukuh Atta Seip
Te Cu Kukuh Atta Seip
5
GER Regionalliga
22:45 02/04
TSV Aubstadt
TSV Aubstadt
1
Wurzburger Kickers
Wurzburger Kickers
1

INT FRL
22:30 02/04
Spain U16
Spain U16
2
Portugal U16
Portugal U16
2

NGA PL
22:00 02/04
1472 FC
1472 FC
1
Abia Comets FC
Abia Comets FC
1
NGA PL
19:00 02/04
Smart City FC
Smart City FC
1
Madiba FC
Madiba FC
1

ARG Reserve League
22:00 02/04
San Martin Burzaco Reserves
San Martin Burzaco Reserves
6
CS Dock Sud Reserves
CS Dock Sud Reserves
6
ARG Reserve League
21:10 02/04
Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
1
Deportivo Liniers Reserves
Deportivo Liniers Reserves
1

SPA Primera Federación
22:00 02/04
Cacereno B (W)
Cacereno B (W)
2
Levante B (w)
Levante B (w)
2

NGA Premier League
22:00 02/04
Gombe United
Gombe United
0
Remo Stars
Remo Stars
0

GHA Premier League
22:00 02/04
Accra Lions
Accra Lions
1
Medeama SC
Medeama SC
1

RUS Cup
21:30 02/04
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
1
Dynamo Moscow
Dynamo Moscow
1

2. HNL
21:30 02/04
NK Croatia Zmijavci
NK Croatia Zmijavci
0
HNK Sibenik
HNK Sibenik
0

SER Super liga
21:30 02/04
Novi Pazar
Novi Pazar
3
Backa Topola
Backa Topola
3

GIAO HỮU CLB
21:00 02/04
PDRM FC
PDRM FC
1
Terengganu FC
Terengganu FC
1

ROM D4
21:00 02/04
CS Sinandrei Carani
CS Sinandrei Carani
4
CSC Belint
CSC Belint
4

POR U23
21:00 02/04
Torreense U23
Torreense U23
1
Famalicao U23
Famalicao U23
1
POR U23
21:00 02/04
Benfica U23
Benfica U23
1
Sporting CP U23
Sporting CP U23
1
POR U23
21:00 02/04
Leixoes U23
Leixoes U23
1
CD Mafra U23
CD Mafra U23
1
POR U23
21:00 02/04
Rio Ave U23
Rio Ave U23
1
Portimonense U23
Portimonense U23
1
POR U23
17:00 02/04
Gil Vicente U23
Gil Vicente U23
1
Estoril U23
Estoril U23
1

SVK Cup
21:00 02/04
Lipany
Lipany
0
MFK Ruzomberok
MFK Ruzomberok
0

IND Super League
21:00 02/04
Odisha FC
Odisha FC
3
Punjab FC
Punjab FC
3

BOW Premier League
21:00 02/04
VTM FC
VTM FC
0
Masitoaka FC
Masitoaka FC
0

GIẢI VĐQG BULGARIA
21:00 02/04
Etar
Etar
2
Arda
Arda
2

ARM First League
21:00 02/04
Urartu II
Urartu II
2
FC Syunik
FC Syunik
2
ARM First League
19:00 02/04
Pyunik B
Pyunik B
1
Andranik
Andranik
1
ARM First League
18:00 02/04
Ararat Yerevan II
Ararat Yerevan II
3
Ararat-Armenia B
Ararat-Armenia B
3

TUR First League
21:00 02/04
Boluspor
Boluspor
1
Genclerbirligi
Genclerbirligi
1
TUR First League
18:00 02/04
Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
2
Sakaryaspor
Sakaryaspor
2
TUR First League
18:00 02/04
Ankara Keciorengucu
Ankara Keciorengucu
1
Corum Belediyespor
Corum Belediyespor
1

TNK Super League
21:00 02/04
Istanbulspor
Istanbulspor
0
Caykur Rizespor
Caykur Rizespor
0

NOR U19
20:30 02/04
Rosenborg U19
Rosenborg U19
2
Aalesund FKU19
Aalesund FKU19
2
NOR U19
19:00 02/04
Tromso U19
Tromso U19
3
Bodo Glimt U19
Bodo Glimt U19
3
NOR U19
17:30 02/04
Brann U19
Brann U19
4
IK Start U19
IK Start U19
4

ENG Reserve League
20:00 02/04
Salford City R
Salford City R
4
Preston (R)
Preston (R)
4

NIR NIFL Championship
20:00 02/04
Knockbreda
Knockbreda
2
Ballinamallard United
Ballinamallard United
2

ESL
20:00 02/04
Addis Ababa City
Addis Ababa City
1
Mojo Ketema
Mojo Ketema
1
ESL
17:00 02/04
Debre Birhan Ketema
Debre Birhan Ketema
1
Sheger Ketema
Sheger Ketema
1
ESL
15:00 02/04
Omedla SC
Omedla SC
0
Yeka Sub City FC
Yeka Sub City FC
0
ESL
13:00 02/04
Ethio Electric FC
Ethio Electric FC
3
Kolfie Keranio
Kolfie Keranio
3

RWA National League
20:00 02/04
Police
Police
2
Amagaju
Amagaju
2
RWA National League
20:00 02/04
Etoile de LEst
Etoile de LEst
0
Gorilla FC
Gorilla FC
0

SWE U21 Allsvenskan
20:00 02/04
Hacken U21
Hacken U21
1
Elfsborg U21
Elfsborg U21
1
SWE U21 Allsvenskan
19:00 02/04
Gefle IF U21
Gefle IF U21
1
Djurgardens U21
Djurgardens U21
1

SCO Reserves League
20:00 02/04
Queens Park Reserves
Queens Park Reserves
1
Dundee U20
Dundee U20
1
SCO Reserves League
20:00 02/04
Hibernian Reserve
Hibernian Reserve
1
Kilmarnock Reserve
Kilmarnock Reserve
1
SCO Reserves League
19:00 02/04
Dunfermline Reserves
Dunfermline Reserves
2
Livingston Reserves
Livingston Reserves
2

NMKD Cup
20:00 02/04
FK Korzo Prilep
FK Korzo Prilep
0
FK Tikves Kavadarci
FK Tikves Kavadarci
0

UZB Pro League
20:00 02/04
FK Kokand 1912
FK Kokand 1912
3
Xorazm Urganch
Xorazm Urganch
3

UEFA European U19 Women's Championship
20:00 02/04
Gibraltar U19 (w)
Gibraltar U19 (w)
0
Kosovo U19(w)
Kosovo U19(w)
0
UEFA European U19 Women's Championship
16:00 02/04
Israel U19(w)
Israel U19(w)
1
Luxembourg U19 (W)
Luxembourg U19 (W)
1

ZA First League
20:00 02/04
Venda
Venda
4
Black Leopards
Black Leopards
4
ZA First League
20:00 02/04
Pretoria University
Pretoria University
1
Milford
Milford
1
ZA First League
20:00 02/04
Pretoria Callies
Pretoria Callies
1
Magesi
Magesi
1
ZA First League
20:00 02/04
Marumo Gallants FC
Marumo Gallants FC
1
Casric Stars
Casric Stars
1

ENG U21 League 2
20:00 02/04
Watford U21
Watford U21
0
Swansea City U21
Swansea City U21
0
ENG U21 League 2
18:00 02/04
Sheffield Wed U21
Sheffield Wed U21
2
Wigan U21
Wigan U21
2

SYR 1st Division
19:00 02/04
Al-Jehad
Al-Jehad
1
Al Nawair
Al Nawair
1
SYR 1st Division
19:00 02/04
Khattab
Khattab
1
Al Hilal SYR
Al Hilal SYR
1

GEO Erovnuli Liga
19:00 02/04
FC Saburtalo Tbilisi
FC Saburtalo Tbilisi
3
Dinamo Batumi
Dinamo Batumi
3

IRQ Premier League
19:00 02/04
Al Karkh
Al Karkh
1
Al Talaba
Al Talaba
1
IRQ Premier League
01:30 02/04
Al Shorta
Al Shorta
2
Al-Hudod
Al-Hudod
2
IRQ Premier League
01:30 02/04
Al Wasat
Al Wasat
1
Erbil SC
Erbil SC
1
IRQ Premier League
01:30 02/04
Naft Al-Basra
Naft Al-Basra
0
Al-Mina
Al-Mina'a SC
0
IRQ Premier League
01:30 02/04
Al Naft
Al Naft
3
Al-Kahrbaa Club
Al-Kahrbaa Club
3

THA League 1
19:00 02/04
Port FC
Port FC
1
Sukhothai
Sukhothai
1
THA League 1
18:00 02/04
PT Prachuap FC
PT Prachuap FC
2
Trat FC
Trat FC
2

TM Yokary Ligasy
18:00 02/04
FC Asgabat
FC Asgabat
1
Arkadag FK
Arkadag FK
1

IND RAD
17:30 02/04
Brother United FC
Brother United FC
3
ASL FC
ASL FC
3
IND RAD
12:00 02/04
Jaipur Futsal
Jaipur Futsal
0
Jaipur Elite
Jaipur Elite
0

IND Division 2
17:30 02/04
Kenkre
Kenkre
2
Sporting Clube de Goa
Sporting Clube de Goa
2

GIẢI HẠNG NHẤT HÀN QUỐC
17:30 02/04
Pohang Steelers
Pohang Steelers
1
Suwon Football Club
Suwon Football Club
1
GIẢI HẠNG NHẤT HÀN QUỐC
17:30 02/04
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
2
Ulsan HD FC
Ulsan HD FC
2

BHU Premier League
17:00 02/04
Southern City
Southern City
2
Daga United FC
Daga United FC
2

KYR Premier League
17:00 02/04
FK Dordoi Bishkek
FK Dordoi Bishkek
2
Alay
Alay
2

BGD Champions League
16:30 02/04
Dhaka Wanderers
Dhaka Wanderers
0
Fakirapool Young Mens Club
Fakirapool Young Mens Club
0
BGD Champions League
14:15 02/04
Uttara FC
Uttara FC
0
PWD Sports Club
PWD Sports Club
0

IND SPL
16:30 02/04
Nangkiew Irat
Nangkiew Irat
1
Langsning SC
Langsning SC
1

AUS QPS Cup
16:30 02/04
Gold Coast United
Gold Coast United
1
Queensland Lions SC
Queensland Lions SC
1
BLV:microphoneBlv Gà Ta
AUS QPS Cup
16:30 02/04
Brisbane Wolves
Brisbane Wolves
1
Logan Lightning
Logan Lightning
1
AUS QPS Cup
16:30 02/04
Moreton Bay United
Moreton Bay United
4
Rochedale Rovers
Rochedale Rovers
4
AUS QPS Cup
16:15 02/04
Brisbane City
Brisbane City
1
Peninsula Power
Peninsula Power
1
BLV:microphoneBLV Liam

BGD Federation Cup
16:00 02/04
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
2
Sheikh Russel KC
Sheikh Russel KC
2

VIE Second Class League
16:00 02/04
Da Nang II
Da Nang II
1
Dak Lak
Dak Lak
1
VIE Second Class League
15:00 02/04
TAY NGUYEN GIA LAI
TAY NGUYEN GIA LAI
0
Kon Tum
Kon Tum
0
VIE Second Class League
15:00 02/04
phunhuan
phunhuan
2
Lam Dong
Lam Dong
2
VIE Second Class League
15:00 02/04
Vinh Long
Vinh Long
1
Tien Giang
Tien Giang
1

IND BLR A Division
15:35 02/04
Income Tax SC
Income Tax SC
0
Sri Gajanana
Sri Gajanana
0

Aus NPL U23
15:30 02/04
Melbourne Knights U23
Melbourne Knights U23
3
Dandenong City U23
Dandenong City U23
3

A LEAGUE
15:00 02/04
Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
2
Melbourne City
Melbourne City
2

indonesia waena cup
12:10 02/04
Tunas Muda Hamadi
Tunas Muda Hamadi
3
Orange FC
Orange FC
3

NIC Liga Primera
09:00 02/04
Walter Ferretti
Walter Ferretti
1
Managua FC
Managua FC
1
NIC Liga Primera
06:00 02/04
UNAN Managua
UNAN Managua
3
Matagalpa FC
Matagalpa FC
3
NIC Liga Primera
04:00 02/04
HYH Export Sebaco FC
HYH Export Sebaco FC
4
Organica Masachapa FC
Organica Masachapa FC
4

CRC 2.Liga
08:00 02/04
Escorpiones Belen
Escorpiones Belen
4
Municipal Turrialba
Municipal Turrialba
4
CRC 2.Liga
04:00 02/04
Jaco Futbol Club
Jaco Futbol Club
3
Antioquia FC
Antioquia FC
3

ARG Division 2
07:10 02/04
San Martin Tucuman
San Martin Tucuman
1
Chaco For Ever
Chaco For Ever
1
ARG Division 2
01:30 02/04
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Atletico Mitre de Santiago del Estero
0
Aldosivi Mar del Plata
Aldosivi Mar del Plata
0
ARG Division 2
01:30 02/04
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano
0
San Telmo
San Telmo
0

BOL Primera Division
07:00 02/04
Jorge Wilstermann
Jorge Wilstermann
3
San Jose de Oruro
San Jose de Oruro
3

BRA Campeonato Mineiro Division 1
06:30 02/04
Democrata
Democrata
4
Ipatinga
Ipatinga
4

JAM Premier League
05:30 02/04
Vere United
Vere United
0
Treasure Beach
Treasure Beach
0
JAM Premier League
03:00 02/04
Harbour View FC
Harbour View FC
0
Montego Bay Utd
Montego Bay Utd
0

CHI Primera C
05:00 02/04
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
1
Linares Unido
Linares Unido
1

Copa de la Liga Profesional
05:00 02/04
CA Platense
CA Platense
1
Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba
1

ARG Torneo A
04:00 02/04
Sportivo Las Parejas
Sportivo Las Parejas
1
Defensores Belgrano (VR)
Defensores Belgrano (VR)
1
ARG Torneo A
02:30 02/04
Gutierrez
Gutierrez
0
Huracan Las Heras
Huracan Las Heras
0

CRC Primera Division
04:00 02/04
AD Grecia
AD Grecia
2
Cartagines Deportiva SA
Cartagines Deportiva SA
2

ARG Regional Cup
03:00 02/04
Club Atletico Diamantino
Club Atletico Diamantino
1
CA Basavilbaso
CA Basavilbaso
1

ICE SC
02:30 02/04
Vikingur Reykjavik
Vikingur Reykjavik
1
Valur Reykjavik
Valur Reykjavik
1

GIẢI BỒ ĐÀO NHA
02:15 02/04
Portimonense SC
Portimonense SC
3
Sporting Braga
Sporting Braga
3

URU Reserve League
02:00 02/04
Nacional de Montevideo Reserves
Nacional de Montevideo Reserves
1
Boston River Reserve
Boston River Reserve
1
URU Reserve League
02:00 02/04
Torque Reserves
Torque Reserves
4
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
4
URU Reserve League
02:00 02/04
Wanderers FC Reserve
Wanderers FC Reserve
3
Danubio Reserves
Danubio Reserves
3
URU Reserve League
02:00 02/04
Penarol Reserve
Penarol Reserve
2
Deportivo Maldonado Reserves
Deportivo Maldonado Reserves
2
URU Reserve League
02:00 02/04
Liverpool Montevideo Reserve
Liverpool Montevideo Reserve
1
Racing Club de Montevideo Reserves
Racing Club de Montevideo Reserves
1

CHI Primera B
02:00 02/04
Santiago Morning
Santiago Morning
3
Barnechea
Barnechea
3

KSA Professional League
02:00 02/04
Al Raed
Al Raed
0
Al Khaleej Club
Al Khaleej Club
0
KSA Professional League
02:00 02/04
Al Hazem
Al Hazem
0
Damac
Damac
0
KSA Professional League
02:00 02/04
Al-Ahli SFC
Al-Ahli SFC
1
Al-Ittihad Club
Al-Ittihad Club
1

Anh EFL Championship
02:00 02/04
Leeds United
Leeds United
3
Hull City
Hull City
3
Anh EFL Championship
23:30 01/04
Ipswich Town
Ipswich Town
3
Southampton
Southampton
3

La liga
02:00 02/04
Villarreal
Villarreal
1
Atletico Madrid
Atletico Madrid
1
BLV:

NIR Reserve League
01:45 02/04
Dungannon Swifts Reserves
Dungannon Swifts Reserves
3
Coleraine Reserves
Coleraine Reserves
3

IRE Premier Division
01:45 02/04
Galway United FC
Galway United FC
0
Bohemians
Bohemians
0
IRE Premier Division
23:00 01/04
Waterford United
Waterford United
1
Shamrock Rovers
Shamrock Rovers
1
IRE Premier Division
23:00 01/04
St. Patrick
St. Patrick's Athletic
3
Sligo Rovers
Sligo Rovers
3
IRE Premier Division
23:00 01/04
Shelbourne
Shelbourne
0
Derry City
Derry City
0

Serie A
01:45 02/04
Inter
Inter
2
Empoli
Empoli
2
BLV:
Serie A
23:00 01/04
Lecce
Lecce
0
AS Roma
AS Roma
0
BLV:

FRA Ligue 2
01:45 02/04
Ajaccio
Ajaccio
0
AJ Auxerre
AJ Auxerre
0

ARG Torneo B
01:30 02/04
Barrancas FC
Barrancas FC
1
Ezeiza
Ezeiza
1
ARG Torneo B
01:30 02/04
Estrella del Sur Alejandro Korn
Estrella del Sur Alejandro Korn
4
Everton la Plata
Everton la Plata
4

BRA Youth Championship
01:30 02/04
Cerrado U20
Cerrado U20
1
Itaberai U20
Itaberai U20
1

ICE Cup
01:30 02/04
Lettir Reykjavik
Lettir Reykjavik
2
IH Hafnarfjordur
IH Hafnarfjordur
2

ARG Tebolidun League GpC
01:30 02/04
Sportivo Barracas
Sportivo Barracas
1
Mercedes
Mercedes
1
ARG Tebolidun League GpC
01:30 02/04
Deportivo Paraguayo
Deportivo Paraguayo
0
Juventud Unida
Juventud Unida
0
ARG Tebolidun League GpC
01:30 02/04
Deportivo Espanol
Deportivo Espanol
2
Centro Espanol
Centro Espanol
2
ARG Tebolidun League GpC
01:30 02/04
Defensores de Cambaceres
Defensores de Cambaceres
0
Leandro N Alem
Leandro N Alem
0
ARG Tebolidun League GpC
01:30 02/04
Berazategui
Berazategui
1
Central Cordoba De Rosario
Central Cordoba De Rosario
1
ARG Tebolidun League GpC
01:30 02/04
CA Atlas
CA Atlas
1
Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
1

ARG Tebolidun League GpB
01:30 02/04
Flandria
Flandria
1
Canuelas FC
Canuelas FC
1
ARG Tebolidun League GpB
01:30 02/04
Sportivo Dock Sud
Sportivo Dock Sud
1
Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
1

ITA Serie B
01:30 02/04
Sampdoria
Sampdoria
4
Ternana
Ternana
4
ITA Serie B
23:00 01/04
Cremonese
Cremonese
0
Feralpisalo
Feralpisalo
0

UAE U21
01:00 02/04
Dibba Al Hisn U21
Dibba Al Hisn U21
2
Al Dhafra U21
Al Dhafra U21
2
UAE U21
01:00 02/04
Al Fujairah U21
Al Fujairah U21
3
Al Urooba U21
Al Urooba U21
3

HUN NBⅡ
01:00 02/04
ETO FC Győr
ETO FC Győr
4
Bodajk FC Siofok
Bodajk FC Siofok
4

NED Eerste Divisie
01:00 02/04
PSV Eindhoven Youth
PSV Eindhoven Youth
2
Roda JC
Roda JC
2

GIẢI VĐQG BA LAN
01:00 02/04
Gornik Zabrze
Gornik Zabrze
1
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1

GER Landespokal
00:30 02/04
SV Vorwarts Nordhorn
SV Vorwarts Nordhorn
2
TV Dinklage
TV Dinklage
2

GIẢI VĐQG ROMANIA
00:30 02/04
Dinamo Bucuresti
Dinamo Bucuresti
1
Petrolul Ploiesti
Petrolul Ploiesti
1

GIẢI VĐQG NA UY
00:15 02/04
Viking
Viking
1
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
1

ISR Youth League
00:10 02/04
AS Nordia Jerusalem U19
AS Nordia Jerusalem U19
1
Hapoel Ramat Gan U19
Hapoel Ramat Gan U19
1

MEX Liga Premier
00:00 02/04
CEFOR Cuauhtémoc Blanco
CEFOR Cuauhtémoc Blanco
1
Oceania FC
Oceania FC
1

ISR Premier League
00:00 02/04
Hapoel Jerusalem
Hapoel Jerusalem
2
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Tel Aviv
2

Liga Portugal 2
00:00 02/04
CD Mafra
CD Mafra
2
SCU Torreense
SCU Torreense
2
Liga Portugal 2
00:00 02/04
SL Benfica B
SL Benfica B
1
Viseu
Viseu
1

DEN 2nd Division
00:00 02/04
Fremad Amager
Fremad Amager
1
AB Akademisk
AB Akademisk
1

FIN Suomen Cup
23:30 01/04
MuSa
MuSa
8
Saaksjarven Loiske
Saaksjarven Loiske
8

BEL Pro League
23:30 01/04
Racing Genk
Racing Genk
1
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1

SIL PL
23:30 01/04
SLIFA
SLIFA
1
East End Lions
East End Lions
1

SWE Division 2
23:30 01/04
Taftea IK
Taftea IK
2
Froso IF
Froso IF
2

WAL Cymru Championship
23:30 01/04
Trefelin
Trefelin
0
Briton Ferry Athletic
Briton Ferry Athletic
0
WAL Cymru Championship
23:10 01/04
Caersws
Caersws
1
Denbigh Town
Denbigh Town
1

GIẢI VĐQG ĐAN MẠCH
23:00 01/04
Silkeborg
Silkeborg
2
Aarhus AGF
Aarhus AGF
2

FAR Premier League
23:00 01/04
Víkingur Gøta
Víkingur Gøta
2
Toftir B68
Toftir B68
2
FAR Premier League
23:00 01/04
Skala Itrottarfelag
Skala Itrottarfelag
1
B36 Torshavn
B36 Torshavn
1

IRE First Division
23:00 01/04
UC Dublin
UC Dublin
1
Kerry FC
Kerry FC
1
IRE First Division
23:00 01/04
Finn Harps
Finn Harps
2
Bray Wanderers
Bray Wanderers
2
IRE First Division
23:00 01/04
Athlone Town
Athlone Town
1
Treaty United
Treaty United
1

ISR Leumit League
23:00 01/04
Kafr Qasim
Kafr Qasim
0
Maccabi Herzliya
Maccabi Herzliya
0
ISR Leumit League
23:00 01/04
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa
2
Ironi Nir Ramat HaSharon
Ironi Nir Ramat HaSharon
2
ISR Leumit League
23:00 01/04
Ihud Bnei Shefaram
Ihud Bnei Shefaram
0
Hapoel Acre FC
Hapoel Acre FC
0