Lịch thi đấu Bóng Đá 01/04

U16 Tournoi de Montaigu
22:45 01/04
France U16
France U16
2
MexicoU16
MexicoU16
2

POL Liga 1
22:30 01/04
Motor Lublin
Motor Lublin
1
GKS Tychy
GKS Tychy
1
POL Liga 1
20:00 01/04
Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec
0
GKS Katowice
GKS Katowice
0

GIẢI VĐQG BA LAN
22:30 01/04
Widzew Lodz
Widzew Lodz
3
Korona Kielce
Korona Kielce
3
GIẢI VĐQG BA LAN
20:00 01/04
Stal Mielec
Stal Mielec
0
Lech Poznan
Lech Poznan
0

CAE Elite One
22:00 01/04
Victoria Utd Limbe
Victoria Utd Limbe
1
Young Sports
Young Sports
1
CAE Elite One
22:00 01/04
PWD de Bamenda
PWD de Bamenda
0
Union Douala
Union Douala
0
CAE Elite One
21:00 01/04
Fauve Azur Elite
Fauve Azur Elite
0
Fovu de Baham
Fovu de Baham
0
CAE Elite One
20:00 01/04
Dynamo de Douala
Dynamo de Douala
0
FC Gazelle
FC Gazelle
0
CAE Elite One
20:00 01/04
Aigle Royal Menoua
Aigle Royal Menoua
0
Avion Academy
Avion Academy
0

SLO U19
22:00 01/04
NK Aluminij U19
NK Aluminij U19
0
Domzale U19
Domzale U19
0
SLO U19
21:00 01/04
NK Maribor U19
NK Maribor U19
4
NK Rudar Velenje U19
NK Rudar Velenje U19
4
SLO U19
21:00 01/04
ND Gorica U19
ND Gorica U19
1
Ns Mura U19
Ns Mura U19
1
SLO U19
21:00 01/04
Olimpija Ljubljana U19
Olimpija Ljubljana U19
8
NK Nafta 1903 U19
NK Nafta 1903 U19
8

NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Valerenga
Valerenga
1
Sogndal
Sogndal
1
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Sandnes Ulf
Sandnes Ulf
3
Egersunds IK
Egersunds IK
3
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Moss
Moss
3
Lyn Oslo
Lyn Oslo
3
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Mjondalen IF
Mjondalen IF
1
Raufoss IL
Raufoss IL
1
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Kongsvinger
Kongsvinger
2
Ranheim IL
Ranheim IL
2
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Bryne
Bryne
3
Start Kristiansand
Start Kristiansand
3
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Asane Fotball
Asane Fotball
2
Levanger FK
Levanger FK
2
NOR 1.Divisjon
22:00 01/04
Aalesund FK
Aalesund FK
1
Stabaek
Stabaek
1

GIẢI VĐQG NA UY
22:00 01/04
Tromso IL
Tromso IL
2
Brann
Brann
2
GIẢI VĐQG NA UY
22:00 01/04
Rosenborg
Rosenborg
2
Sandefjord
Sandefjord
2
GIẢI VĐQG NA UY
22:00 01/04
Molde
Molde
4
Stromsgodset
Stromsgodset
4
GIẢI VĐQG NA UY
22:00 01/04
Lillestrom
Lillestrom
2
Kristiansund BK
Kristiansund BK
2

UKR Premier League
22:00 01/04
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
1
LNZ Cherkasy
LNZ Cherkasy
1

CAE Elite Two
21:40 01/04
Eding Sport FC
Eding Sport FC
1
Djiko FC de Bandjoun
Djiko FC de Bandjoun
1
CAE Elite Two
21:30 01/04
Panthere Sportive du Nde
Panthere Sportive du Nde
1
Tonnerre Yaounde
Tonnerre Yaounde
1
CAE Elite Two
19:40 01/04
Aigle Royal du Moungo
Aigle Royal du Moungo
2
Bafmeng United
Bafmeng United
2

ROM Liga II
21:30 01/04
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
2
ACS Viitorul Selimbar
ACS Viitorul Selimbar
2

GIẢI VĐQG THỤY SỸ
21:30 01/04
St. Gallen
St. Gallen
1
Luzern
Luzern
1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
21:30 01/04
Grasshopper
Grasshopper
0
Lausanne Sports
Lausanne Sports
0

GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN
21:30 01/04
Elfsborg
Elfsborg
2
IFK Varnamo
IFK Varnamo
2
GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN
21:30 01/04
AIK
AIK
1
Vasteras SK FK
Vasteras SK FK
1

FRA National
21:30 01/04
Chamois Niortais
Chamois Niortais
0
US Orléans
US Orléans
0

ENG Conference South Division
21:20 01/04
Chippenham Town
Chippenham Town
0
Truro City
Truro City
0
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Worthing
Worthing
2
Hampton Richmond Borough
Hampton Richmond Borough
2
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Torquay United
Torquay United
3
Weston Super Mare
Weston Super Mare
3
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Tonbridge Angels
Tonbridge Angels
1
Farnborough Town
Farnborough Town
1
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Taunton Town
Taunton Town
0
Bath City
Bath City
0
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Slough Town
Slough Town
2
St Albans City
St Albans City
2
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Maidstone United
Maidstone United
1
Welling United
Welling United
1
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Dover Athletic
Dover Athletic
1
Chelmsford City
Chelmsford City
1
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Dartford
Dartford
0
Eastbourne Borough
Eastbourne Borough
0
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Braintree Town
Braintree Town
2
Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
2
ENG Conference South Division
21:00 01/04
Aveley
Aveley
1
Havant Waterlooville
Havant Waterlooville
1

ENG Northern League Division One
21:10 01/04
Kidsgrove Athletic
Kidsgrove Athletic
2
Clitheroe
Clitheroe
2
ENG Northern League Division One
21:00 01/04
Stocksbridge Park Steels
Stocksbridge Park Steels
1
Pontefract Collieries
Pontefract Collieries
1
ENG Northern League Division One
21:00 01/04
Cleethorpes Town
Cleethorpes Town
0
Grimsby Borough
Grimsby Borough
0
ENG Northern League Division One
21:00 01/04
Sutton Coldfield Town
Sutton Coldfield Town
1
Boldmere St Michaels
Boldmere St Michaels
1
ENG Northern League Division One
21:00 01/04
Loughborough Dynamo
Loughborough Dynamo
0
Anstey Nomads
Anstey Nomads
0
ENG Northern League Division One
21:00 01/04
Gresley Rovers
Gresley Rovers
1
Rugby Town
Rugby Town
1

ENG Isthmian League One
21:00 01/04
Chichester City
Chichester City
2
Littlehampton Town
Littlehampton Town
2

AUT Amateur Cu
21:00 01/04
Weinland Gamlitz
Weinland Gamlitz
5
Usv Hengsberg
Usv Hengsberg
5
AUT Amateur Cu
21:00 01/04
FC Wacker Innsbruck
FC Wacker Innsbruck
3
SK Ebbs
SK Ebbs
3
AUT Amateur Cu
21:00 01/04
Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC
3
SV Tillmitsch
SV Tillmitsch
3

ICE Cup
21:00 01/04
Augnablik Kopavogur
Augnablik Kopavogur
7
Alftanes
Alftanes
7

GIẢI VĐQG ĐAN MẠCH
21:00 01/04
Midtjylland
Midtjylland
2
Nordsjaelland
Nordsjaelland
2

IND Super League
21:00 01/04
Hyderabad FC
Hyderabad FC
0
Mumbai City FC
Mumbai City FC
0

BUL Second League
21:00 01/04
CSKA 1948 Sofia II
CSKA 1948 Sofia II
1
Litex Lovech
Litex Lovech
1
BUL Second League
20:30 01/04
Yantra Gabrovo
Yantra Gabrovo
2
PFK Montana
PFK Montana
2

FAR Premier League
21:00 01/04
KI Klaksvik
KI Klaksvik
3
NSI Runavik
NSI Runavik
3
FAR Premier League
21:00 01/04
HB Torshavn
HB Torshavn
4
IF Fuglafjordur
IF Fuglafjordur
4

IRE First Division
21:00 01/04
Wexford
Wexford
1
Cork City
Cork City
1
IRE First Division
21:00 01/04
Cobh Ramblers
Cobh Ramblers
1
Longford Town
Longford Town
1

RUS FNL
21:00 01/04
PFK Kuban
PFK Kuban
1
FK Makhachkala
FK Makhachkala
1

ENG-N Premier League
21:00 01/04
Workington
Workington
2
Atherton Collieries
Atherton Collieries
2
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Warrington Rylands
Warrington Rylands
2
Marine
Marine
2
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Matlock Town
Matlock Town
1
Ilkeston Town
Ilkeston Town
1
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Lancaster City
Lancaster City
3
Bamber Bridge
Bamber Bridge
3
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Hyde F.C.
Hyde F.C.
1
Macclesfield Town
Macclesfield Town
1
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Gainsborough Trinity
Gainsborough Trinity
2
Stafford Rangers
Stafford Rangers
2
ENG-N Premier League
21:00 01/04
FC United of Manchester
FC United of Manchester
0
Ashton United
Ashton United
0
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Bradford Park Avenue
Bradford Park Avenue
2
Radcliffe Borough
Radcliffe Borough
2
ENG-N Premier League
21:00 01/04
Basford United
Basford United
3
Worksop Town
Worksop Town
3

ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Stratford Town
Stratford Town
2
Kettering Town
Kettering Town
2
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
St Ives Town
St Ives Town
1
Stamford
Stamford
1
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Royston Town
Royston Town
4
Leiston FC
Leiston FC
4
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Redditch United
Redditch United
0
Stourbridge
Stourbridge
0
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Mickleover Sports
Mickleover Sports
1
Coalville
Coalville
1
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Halesowen Town
Halesowen Town
1
Alvechurch
Alvechurch
1
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Bromsgrove Sporting FC
Bromsgrove Sporting FC
1
AFC Telford United
AFC Telford United
1
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Berkhamsted Town
Berkhamsted Town
1
Hitchin Town
Hitchin Town
1
ENG-S League Central Division
21:00 01/04
Barwell
Barwell
3
Long Eaton Utd
Long Eaton Utd
3

Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Wingate  Finchley
Wingate Finchley
3
Potters Bar Town
Potters Bar Town
3
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Margate
Margate
1
Cray Wanderers
Cray Wanderers
1
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Lewes
Lewes
1
Whitehawk
Whitehawk
1
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Horsham
Horsham
5
Bognor Regis Town
Bognor Regis Town
5
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Hastings United
Hastings United
2
Folkestone
Folkestone
2
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Hashtag United
Hashtag United
5
Haringey Borough
Haringey Borough
5
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Enfield Town
Enfield Town
3
Cheshunt
Cheshunt
3
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Chatham Town
Chatham Town
4
Kingstonian
Kingstonian
4
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Carshalton Athletic FC
Carshalton Athletic FC
3
Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
3
Isthmian League Premier Division
21:00 01/04
Billericay Town
Billericay Town
2
Concord Rangers
Concord Rangers
2

ENG-S Premier League
21:00 01/04
Salisbury City
Salisbury City
2
Basingstoke Town
Basingstoke Town
2
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Plymouth Parkway
Plymouth Parkway
1
Poole Town
Poole Town
1
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Merthyr Town
Merthyr Town
3
Hungerford Town
Hungerford Town
3
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Hayes  Yeading United
Hayes Yeading United
0
Hendon
Hendon
0
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Harrow Borough
Harrow Borough
1
Chesham United
Chesham United
1
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Gosport Borough
Gosport Borough
2
Winchester City
Winchester City
2
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Dorchester Town
Dorchester Town
2
Tiverton Town
Tiverton Town
2
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Didcot Town
Didcot Town
0
Swindon Supermarine
Swindon Supermarine
0
ENG-S Premier League
21:00 01/04
Bracknell Town
Bracknell Town
5
Sholing FC
Sholing FC
5
ENG-S Premier League
21:00 01/04
AFC Totton
AFC Totton
3
Walton   Hersham
Walton Hersham
3

ENG Conference North Division
21:00 01/04
Warrington Town AFC
Warrington Town AFC
1
Darlington
Darlington
1
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Spennymoor Town
Spennymoor Town
3
Farsley Celtic
Farsley Celtic
3
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Southport FC
Southport FC
0
Scunthorpe United
Scunthorpe United
0
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Rushall Olympic
Rushall Olympic
1
Boston United
Boston United
1
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Peterborough Sports
Peterborough Sports
1
Gloucester City
Gloucester City
1
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Kings Lynn
Kings Lynn
3
Scarborough
Scarborough
3
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Hereford United
Hereford United
2
Buxton FC
Buxton FC
2
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Curzon Ashton FC
Curzon Ashton FC
2
South Shields
South Shields
2
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Chorley FC
Chorley FC
2
Blyth Spartans
Blyth Spartans
2
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Chester FC
Chester FC
0
Alfreton Town
Alfreton Town
0
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Brackley Town
Brackley Town
3
Tamworth
Tamworth
3
ENG Conference North Division
21:00 01/04
Bishop
Bishop's Stortford
3
Banbury United
Banbury United
3

ENG National League
21:00 01/04
Wealdstone FC
Wealdstone FC
0
Solihull Moors
Solihull Moors
0
ENG National League
21:00 01/04
Southend United
Southend United
4
Boreham Wood
Boreham Wood
4
ENG National League
21:00 01/04
Rochdale
Rochdale
1
Hartlepool United
Hartlepool United
1
ENG National League
21:00 01/04
Eastleigh
Eastleigh
2
Maidenhead United
Maidenhead United
2
ENG National League
21:00 01/04
Dagenham Redbridge
Dagenham Redbridge
1
Ebbsfleet United
Ebbsfleet United
1
ENG National League
21:00 01/04
Chesterfield
Chesterfield
1
Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
1
ENG National League
21:00 01/04
Bromley
Bromley
1
Woking
Woking
1
ENG National League
21:00 01/04
Barnet
Barnet
3
Oxford City
Oxford City
3
ENG National League
21:00 01/04
Altrincham
Altrincham
1
Oldham Athletic
Oldham Athletic
1
ENG National League
21:00 01/04
Aldershot Town
Aldershot Town
1
Dorking
Dorking
1

ENG EFL League Two
21:00 01/04
Walsall
Walsall
2
Salford City
Salford City
2
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
1
Colchester United
Colchester United
1
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Sutton United
Sutton United
3
Swindon Town
Swindon Town
3
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Stockport County
Stockport County
1
AFC Wimbledon
AFC Wimbledon
1
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Notts County
Notts County
3
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
3
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Newport County
Newport County
0
Crawley Town
Crawley Town
0
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Morecambe
Morecambe
2
Barrow
Barrow
2
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Harrogate Town
Harrogate Town
5
Gillingham
Gillingham
5
ENG EFL League Two
21:00 01/04
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
0
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
0

ENG EFL League One
21:00 01/04
Oxford United
Oxford United
4
Fleetwood Town
Fleetwood Town
4
ENG EFL League One
21:00 01/04
Northampton Town
Northampton Town
2
Port Vale
Port Vale
2
ENG EFL League One
21:00 01/04
Leyton Orient
Leyton Orient
1
Peterborough United
Peterborough United
1
ENG EFL League One
21:00 01/04
Cheltenham Town
Cheltenham Town
1
Exeter City
Exeter City
1
ENG EFL League One
21:00 01/04
Charlton Athletic
Charlton Athletic
0
Stevenage Borough
Stevenage Borough
0
ENG EFL League One
21:00 01/04
Carlisle United
Carlisle United
1
Lincoln City
Lincoln City
1
ENG EFL League One
21:00 01/04
Cambridge United
Cambridge United
3
Wigan Athletic
Wigan Athletic
3
ENG EFL League One
21:00 01/04
Burton Albion
Burton Albion
1
Barnsley
Barnsley
1
ENG EFL League One
21:00 01/04
Bristol Rovers
Bristol Rovers
0
Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
0
ENG EFL League One
21:00 01/04
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
5
Reading
Reading
5
ENG EFL League One
21:00 01/04
Blackpool
Blackpool
0
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
0

Anh EFL Championship
21:00 01/04
West Brom
West Brom
2
Watford
Watford
2
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Swansea City
Swansea City
0
Queens Park Rangers
Queens Park Rangers
0
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Sunderland
Sunderland
1
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
1
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Stoke City
Stoke City
1
Huddersfield Town
Huddersfield Town
1
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Rotherham United
Rotherham United
2
Millwall
Millwall
2
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
0
Bristol City
Bristol City
0
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Middlesbrough
Middlesbrough
2
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
2
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Coventry City
Coventry City
1
Cardiff City
Cardiff City
1
Anh EFL Championship
21:00 01/04
Birmingham City
Birmingham City
1
Preston North End
Preston North End
1

WAL Cymru Championship
20:40 01/04
Guilsfield
Guilsfield
0
Gresford
Gresford
0
WAL Cymru Championship
20:40 01/04
Goytre Utd
Goytre Utd
2
Llanelli
Llanelli
2
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Ruthin Town FC
Ruthin Town FC
4
Prestatyn Town FC
Prestatyn Town FC
4
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Flint Town
Flint Town
6
Mold Alexandra
Mold Alexandra
6
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Chirk AAA
Chirk AAA
1
Porthmadog
Porthmadog
1
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Bangor 1876
Bangor 1876
0
Llandudno
Llandudno
0
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Airbus UK Broughton
Airbus UK Broughton
2
Buckley Town
Buckley Town
2
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Llantwit Major
Llantwit Major
4
Abbe Gavin Ni
Abbe Gavin Ni
4
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Taffs Well
Taffs Well
0
Cambrian Clydach
Cambrian Clydach
0
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Pontardawe Town
Pontardawe Town
3
Cwmbran Celtic
Cwmbran Celtic
3
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Caerau Ely
Caerau Ely
3
Afan Lido
Afan Lido
3
WAL Cymru Championship
20:30 01/04
Baglan Dragons
Baglan Dragons
2
Carmarthen
Carmarthen
2

IND Division 1
20:30 01/04
TRAU FC
TRAU FC
0
Churchill Brothers
Churchill Brothers
0

GIAO HỮU CLB
20:00 01/04
FC Burgsolms
FC Burgsolms
0
TSV Steinbach II
TSV Steinbach II
0

Ger-V
20:00 01/04
SG Union Klosterfelde
SG Union Klosterfelde
1
SV 1908 GW Ahrensfelde
SV 1908 GW Ahrensfelde
1

ZAM Super League
20:00 01/04
Mutondo Stars
Mutondo Stars
0
Nkwazi
Nkwazi
0

ZIM Premier League
20:00 01/04
Bulawayo Chiefs
Bulawayo Chiefs
3
Yadah FC
Yadah FC
3

GER Regionalliga
20:00 01/04
SC Spelle Venhaus
SC Spelle Venhaus
0
ETSV Weiche Flensburg
ETSV Weiche Flensburg
0
GER Regionalliga
20:00 01/04
Bremer SV
Bremer SV
4
SSV Jeddeloh
SSV Jeddeloh
4

GER NOFV-Oberliga
20:00 01/04
Turkspor Dortmund
Turkspor Dortmund
4
FC Eintracht Rheine
FC Eintracht Rheine
4
GER NOFV-Oberliga
20:00 01/04
FC Brunninghausen
FC Brunninghausen
0
Sportfreunde Lotte
Sportfreunde Lotte
0
GER NOFV-Oberliga
20:00 01/04
Siegen Sportfreunde
Siegen Sportfreunde
5
TUS Bovinghausen 04
TUS Bovinghausen 04
5
GER NOFV-Oberliga
20:00 01/04
ASC 09 Dortmund
ASC 09 Dortmund
2
Adams Sam Beek
Adams Sam Beek
2

GER BAY Premier League
20:00 01/04
SC Fortuna Bonn
SC Fortuna Bonn
2
FSV Neunkirchen-Seelscheid
FSV Neunkirchen-Seelscheid
2

DEN 1st Division
20:00 01/04
Herfolge Boldklub Koge
Herfolge Boldklub Koge
5
AC Horsens
AC Horsens
5
DEN 1st Division
20:00 01/04
Hobro
Hobro
1
Kolding FC
Kolding FC
1

MOL Division 2
20:00 01/04
FCM Ungheni
FCM Ungheni
3
Dinamo-Auto
Dinamo-Auto
3

LIT I Lyga
20:00 01/04
Banga Gargzdai B
Banga Gargzdai B
1
Hegelmann Litauen II
Hegelmann Litauen II
1

GER SHL
20:00 01/04
MTSV Hohenwestedt
MTSV Hohenwestedt
0
SV Eichede
SV Eichede
0

SWE Division 2
20:00 01/04
Syrianska Botkyrka IF
Syrianska Botkyrka IF
4
Syrianska Eskilstuna IF
Syrianska Eskilstuna IF
4

SWE Superettan
20:00 01/04
IK Brage
IK Brage
1
Varbergs BoIS FC
Varbergs BoIS FC
1

ITA Serie B
20:00 01/04
Cosenza Calcio 1914
Cosenza Calcio 1914
1
Brescia
Brescia
1
ITA Serie B
20:00 01/04
Venezia
Venezia
2
A.C. Reggiana 1919
A.C. Reggiana 1919
2
ITA Serie B
20:00 01/04
Spezia
Spezia
2
Ascoli
Ascoli
2
ITA Serie B
20:00 01/04
Pisa
Pisa
4
Palermo
Palermo
4
ITA Serie B
20:00 01/04
Parma
Parma
0
Catanzaro
Catanzaro
0
ITA Serie B
20:00 01/04
Lecco
Lecco
1
Cittadella
Cittadella
1
ITA Serie B
20:00 01/04
Como
Como
2
SudTirol
SudTirol
2

ZA First League
20:00 01/04
MM Platinum FC
MM Platinum FC
1
Platinum City
Platinum City
1

ITA Campionato Primavera 1
20:00 01/04
Genoa Youth
Genoa Youth
1
S.S.D. Monza 1912 U19
S.S.D. Monza 1912 U19
1

Serie A
20:00 01/04
Sassuolo
Sassuolo
1
Udinese
Udinese
1
BLV:
Serie A
20:00 01/04
Cagliari
Cagliari
1
Verona
Verona
1
BLV:

DEN 2nd Division
20:00 01/04
Nykobing FC
Nykobing FC
1
FA 2000
FA 2000
1

ZAM Cup
19:30 01/04
ZESCO United Ndola
ZESCO United Ndola
4
Barotse Crocs FC
Barotse Crocs FC
4