Lịch thi đấu Bóng Đá 31/03

STDRFEF
22:40 31/03
Epila CF
Epila CF
1
SD Ejea
SD Ejea
1
STDRFEF
22:30 31/03
Huracan de Balazote
Huracan de Balazote
2
CS Puertollano
CS Puertollano
2
STDRFEF
22:30 31/03
Sarriana
Sarriana
0
Bergantinos CF
Bergantinos CF
0
STDRFEF
22:30 31/03
UD Barbadas
UD Barbadas
2
Atletico Arteixo
Atletico Arteixo
2
STDRFEF
22:30 31/03
CD Villacanas
CD Villacanas
1
Albacete B
Albacete B
1
STDRFEF
22:30 31/03
Tamar Ritter
Tamar Ritter
1
AD Almudevar
AD Almudevar
1
STDRFEF
22:30 31/03
CD Caspe
CD Caspe
2
CF Illueca
CF Illueca
2
STDRFEF
22:20 31/03
CD Ebro
CD Ebro
0
CA Monzon
CA Monzon
0
STDRFEF
22:00 31/03
Gran Pena
Gran Pena
1
Rapido de Bouzas
Rapido de Bouzas
1
STDRFEF
22:00 31/03
Pena Balsamaiso CF
Pena Balsamaiso CF
1
Vianes
Vianes
1
STDRFEF
22:00 31/03
CD Azuqueca
CD Azuqueca
0
Quintanar Del Rey
Quintanar Del Rey
0
STDRFEF
22:00 31/03
CD Toledo
CD Toledo
0
Yugo UD Socuellamos
Yugo UD Socuellamos
0
STDRFEF
22:00 31/03
CD Marchamalo
CD Marchamalo
4
AD San Clemente
AD San Clemente
4
STDRFEF
22:00 31/03
Salamanca
Salamanca
2
CyD Leonesa Jupiter Leones B
CyD Leonesa Jupiter Leones B
2
STDRFEF
22:00 31/03
Real Avila CF
Real Avila CF
0
Palencia
Palencia
0
STDRFEF
22:00 31/03
CA Bembibre
CA Bembibre
2
Atlético Tordesillas
Atlético Tordesillas
2
STDRFEF
22:00 31/03
Paiosaco
Paiosaco
0
Arosa SC
Arosa SC
0
STDRFEF
22:00 31/03
Betanzos CF
Betanzos CF
3
Pontevedra CF B
Pontevedra CF B
3
STDRFEF
22:00 31/03
CSD Arzua
CSD Arzua
2
Viveiro CF
Viveiro CF
2
STDRFEF
22:00 31/03
CD Becerril
CD Becerril
3
Colegios Diocesanos
Colegios Diocesanos
3
STDRFEF
22:00 31/03
Motril
Motril
6
UD Torre del Mar
UD Torre del Mar
6
STDRFEF
22:00 31/03
UB Conquense
UB Conquense
3
La Solana
La Solana
3
STDRFEF
22:00 31/03
SD Borja
SD Borja
0
CD Cuarte Industrial
CD Cuarte Industrial
0
STDRFEF
22:00 31/03
Barcia
Barcia
3
CD Praviano
CD Praviano
3
STDRFEF
21:30 31/03
CF Calamocha
CF Calamocha
0
CD Carinena
CD Carinena
0
STDRFEF
21:30 31/03
Cordoba B
Cordoba B
0
Xerez Deportivo FC
Xerez Deportivo FC
0

MLW
22:30 31/03
SC Chabab Mohamedia (W)
SC Chabab Mohamedia (W)
1
FUS Rabat (W)
FUS Rabat (W)
1

ALG U21
22:30 31/03
MO Constantine U21
MO Constantine U21
4
Olympique Akbou U21
Olympique Akbou U21
4
ALG U21
22:00 31/03
AS Ain Mlila U21
AS Ain Mlila U21
1
IB Khemis El Khechna U21
IB Khemis El Khechna U21
1
ALG U21
21:50 31/03
NA Hussein Dey U21
NA Hussein Dey U21
0
ES Mostaganem U21
ES Mostaganem U21
0
ALG U21
21:50 31/03
Olympique Medea U21
Olympique Medea U21
2
RC Arba U21
RC Arba U21
2
ALG U21
21:50 31/03
MC EI Eulma U21
MC EI Eulma U21
2
CA Batna U21
CA Batna U21
2
ALG U21
21:40 31/03
MSP Batna U21
MSP Batna U21
6
ES Sour Ghozlane U21
ES Sour Ghozlane U21
6
ALG U21
21:40 31/03
USM El Harrach U21
USM El Harrach U21
5
AS Khroub U21
AS Khroub U21
5
ALG U21
21:30 31/03
NRB Teleghma U21
NRB Teleghma U21
5
O Magrane U21
O Magrane U21
5
ALG U21
21:30 31/03
CR Temouchent U21
CR Temouchent U21
1
GC Mascara U21
GC Mascara U21
1
ALG U21
21:30 31/03
ESM Kolea U21
ESM Kolea U21
1
WA Boufarik U21
WA Boufarik U21
1
ALG U21
21:30 31/03
MCB Oued Sly U21
MCB Oued Sly U21
6
ASM Oran U21
ASM Oran U21
6
ALG U21
21:30 31/03
JS Bordj Menaiel U21
JS Bordj Menaiel U21
2
USM Annaba U21
USM Annaba U21
2

SPA SF Women
22:30 31/03
Deportivo La Coruna(w)
Deportivo La Coruna(w)
1
CE Europa (w)
CE Europa (w)
1

ICPD Premier Division
22:30 31/03
Academie de FAD
Academie de FAD
1
FC Mouna d Akoupe
FC Mouna d Akoupe
1

SVK Nike liga
22:30 31/03
Spartak Trnava
Spartak Trnava
1
MSK Zilina
MSK Zilina
1

SSDRFEF
22:30 31/03
AD Llerenense
AD Llerenense
0
Ursaria
Ursaria
0
SSDRFEF
22:30 31/03
Atletico Saguntino
Atletico Saguntino
2
CE Europa
CE Europa
2
SSDRFEF
22:30 31/03
CD Covadonga
CD Covadonga
0
Coruxo FC
Coruxo FC
0
SSDRFEF
22:00 31/03
CD Badajoz
CD Badajoz
1
Getafe B
Getafe B
1
SSDRFEF
22:00 31/03
CD Artistico Navalcarnero
CD Artistico Navalcarnero
1
UD San Sebastián de los Reyes
UD San Sebastián de los Reyes
1
SSDRFEF
22:00 31/03
R. B. Linense
R. B. Linense
3
Velez CF
Velez CF
3
SSDRFEF
22:00 31/03
CD Izarra
CD Izarra
2
Arenas Club de Getxo
Arenas Club de Getxo
2
SSDRFEF
22:00 31/03
SD Gernika
SD Gernika
3
Real Sociedad C
Real Sociedad C
3
SSDRFEF
22:00 31/03
Marino Luanco
Marino Luanco
1
Real Oviedo B
Real Oviedo B
1
SSDRFEF
21:30 31/03
Compostela
Compostela
1
CD Guijuelo
CD Guijuelo
1
SSDRFEF
21:00 31/03
Rayo Cantabria
Rayo Cantabria
2
Real Aviles
Real Aviles
2

UKR Premier League
22:30 31/03
Kolos Kovalyovka
Kolos Kovalyovka
0
Dnipro-1
Dnipro-1
0

Bundesliga
22:30 31/03
VfB Stuttgart
VfB Stuttgart
3
1. FC Heidenheim
1. FC Heidenheim
3
BLV:
Bundesliga
20:30 31/03
FC Augsburg
FC Augsburg
1
FC Köln
FC Köln
1
BLV:

NGOẠI HẠNG ANH
22:30 31/03
Manchester City
Manchester City
0
Arsenal
Arsenal
0
BLV:

CAE Elite One
22:20 31/03
Canon Yaounde
Canon Yaounde
0
Coton Sport
Coton Sport
0
CAE Elite One
22:10 31/03
Bamboutos de
Bamboutos de
3
UMS de Loum
UMS de Loum
3
CAE Elite One
20:00 31/03
Colombe du Dja et Lobo
Colombe du Dja et Lobo
0
Stade Renard de Melong
Stade Renard de Melong
0
CAE Elite One
20:00 31/03
APEJES Academy
APEJES Academy
1
Les Astres FC
Les Astres FC
1

LIT A Lyga
22:20 31/03
Kauno Zalgiris
Kauno Zalgiris
0
FK Zalgiris Vilnius
FK Zalgiris Vilnius
0

SCO Women's Premier League
22:10 31/03
Glasgow City(w)
Glasgow City(w)
1
Celtic (w)
Celtic (w)
1
SCO Women's Premier League
22:00 31/03
Motherwell (w)
Motherwell (w)
3
Aberdeen Women
Aberdeen Women
3
SCO Women's Premier League
22:00 31/03
Dundee United(w)
Dundee United(w)
2
Spartans (w)
Spartans (w)
2
SCO Women's Premier League
20:00 31/03
Glasgow Rangers(w)
Glasgow Rangers(w)
2
Hibernian (w)
Hibernian (w)
2

Ligue 1
22:05 31/03
Strasbourg
Strasbourg
2
Stade Rennais FC
Stade Rennais FC
2
BLV:

POR Liga II Play-offs
22:00 31/03
Atlético CP B
Atlético CP B
0
Sporting Braga II
Sporting Braga II
0

GHA FA Cup
22:00 31/03
Legon Cities FC
Legon Cities FC
1
Bechem United
Bechem United
1
GHA FA Cup
22:00 31/03
Bofoakwa Tano
Bofoakwa Tano
1
Skyy FC
Skyy FC
1

BOS 1st League
22:00 31/03
Radnik Bijeljina
Radnik Bijeljina
1
Leotar
Leotar
1
BOS 1st League
20:20 31/03
Zeljeznicar Banja Luka
Zeljeznicar Banja Luka
0
Laktasi
Laktasi
0

AUT Landesliga
22:00 31/03
Haitzendorf
Haitzendorf
0
SV Gloggnitz
SV Gloggnitz
0
AUT Landesliga
20:00 31/03
Atus Velden
Atus Velden
5
SC Landskron
SC Landskron
5

Liga MX U23
22:00 31/03
Necaxa U23
Necaxa U23
1
Club Leon U23
Club Leon U23
1
Liga MX U23
22:00 31/03
Juarez FC U23
Juarez FC U23
2
Santos Laguna U23
Santos Laguna U23
2
Liga MX U23
22:00 31/03
Atlas U23
Atlas U23
1
Queretaro U23
Queretaro U23
1

AUT Bundesliga
22:00 31/03
Sturm Graz
Sturm Graz
0
Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
0

GRE Super League
22:00 31/03
Panathinaikos
Panathinaikos
2
PAOK Saloniki
PAOK Saloniki
2

MOL Divizia Nationala
22:00 31/03
FC Milsami
FC Milsami
0
Sheriff Tiraspol
Sheriff Tiraspol
0
MOL Divizia Nationala
20:00 31/03
CS Petrocub
CS Petrocub
3
Dacia-Buiucani
Dacia-Buiucani
3

TOG Premier Division
22:00 31/03
Dynamic Togolais
Dynamic Togolais
0
Gomido FC
Gomido FC
0

CHI Primera B
22:00 31/03
Universidad de Concepcion
Universidad de Concepcion
0
Deportes Recoleta
Deportes Recoleta
0
CHI Primera B
22:00 31/03
Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
2
CD Magallanes
CD Magallanes
2

Esiliiga B
22:00 31/03
Nomme JK Kalju II
Nomme JK Kalju II
6
Laanemaa Haapsalu
Laanemaa Haapsalu
6
Esiliiga B
21:00 31/03
Trans Narva B
Trans Narva B
1
Johvi FC Lokomotiv
Johvi FC Lokomotiv
1

HUN NBⅡ
22:00 31/03
Vasas
Vasas
2
BVSC Zuglo
BVSC Zuglo
2
HUN NBⅡ
22:00 31/03
Szeged 2011 FC
Szeged 2011 FC
0
Duna-Tisza
Duna-Tisza
0
HUN NBⅡ
22:00 31/03
Pecsi MFC
Pecsi MFC
2
Kozarmisleny SE
Kozarmisleny SE
2
HUN NBⅡ
22:00 31/03
Kazincbarcika
Kazincbarcika
1
Csakvari TK
Csakvari TK
1
HUN NBⅡ
22:00 31/03
FC Ajka
FC Ajka
1
Gyirmot SE
Gyirmot SE
1
HUN NBⅡ
21:00 31/03
Soroksar
Soroksar
1
Szombathelyi Haladas
Szombathelyi Haladas
1
HUN NBⅡ
21:00 31/03
Budafoki MTE
Budafoki MTE
1
Budapest Honved FC
Budapest Honved FC
1

ARM Premier League
22:00 31/03
FC Noah
FC Noah
1
FC Pyunik
FC Pyunik
1

NED Eredivisie
21:45 31/03
Almere City FC
Almere City FC
1
Volendam
Volendam
1

GIB Premier Division
21:30 31/03
Europa Point
Europa Point
0
Lynx FC
Lynx FC
0

CAE Elite Two
21:30 31/03
Rangers FC of Bafut
Rangers FC of Bafut
2
nternational Sporting De Douala
nternational Sporting De Douala
2
CAE Elite Two
21:30 31/03
Unisport Bafang
Unisport Bafang
3
Foncha Street Bamenda
Foncha Street Bamenda
3

GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN
21:30 31/03
Hacken
Hacken
0
Mjallby AIF
Mjallby AIF
0

RUS FNL
21:30 31/03
Neftekhimik Nizhnekamsk
Neftekhimik Nizhnekamsk
1
Akron Togliatti
Akron Togliatti
1
RUS FNL
21:00 31/03
Alania Vladikavkaz
Alania Vladikavkaz
1
Chernomorets Novorossijsk
Chernomorets Novorossijsk
1

GER 3.Liga
21:30 31/03
SC Verl
SC Verl
4
SV Sandhausen
SV Sandhausen
4

SPA Segunda Division
21:15 31/03
Real Zaragoza
Real Zaragoza
3
Tenerife
Tenerife
3
SPA Segunda Division
21:15 31/03
Racing de Ferrol
Racing de Ferrol
1
Elche
Elche
1

La liga
21:15 31/03
Girona
Girona
3
Real Betis
Real Betis
3
BLV:

BRA Campeonato Paulista A2
21:10 31/03
Juventus SP
Juventus SP
0
AE Velo Clube SP
AE Velo Clube SP
0

CHI Women's Division 1
21:00 31/03
Cobresal (W)
Cobresal (W)
0
Universidad de Chile (w)
Universidad de Chile (w)
0

ENLW
21:00 31/03
Afc Wimbledon(w)
Afc Wimbledon(w)
2
Norwich City (w)
Norwich City (w)
2
ENLW
21:00 31/03
Queens Park Rangers(w)
Queens Park Rangers(w)
4
Ashford Town (w)
Ashford Town (w)
4
ENLW
21:00 31/03
Worthing(w)
Worthing(w)
2
Cambridge United (w)
Cambridge United (w)
2
ENLW
20:00 31/03
Sheffield(w)
Sheffield(w)
0
Northampton Town (w)
Northampton Town (w)
0
ENLW
20:00 31/03
Notts County(w)
Notts County(w)
3
Leek Town Ladies (w)
Leek Town Ladies (w)
3
ENLW
20:00 31/03
Hull City(w)
Hull City(w)
1
Stockport County (w)
Stockport County (w)
1
ENLW
20:00 31/03
Doncaster Rovers Belles(w)
Doncaster Rovers Belles(w)
0
Durham Cestria (w)
Durham Cestria (w)
0
ENLW
20:00 31/03
Torquay United (w)
Torquay United (w)
2
Maidenhead United (w)
Maidenhead United (w)
2

HUN NB III
21:00 31/03
Dorogi FC
Dorogi FC
0
III.Keruleti TUE
III.Keruleti TUE
0
HUN NB III
21:00 31/03
Kelen SC
Kelen SC
1
Balatonfuredi FC
Balatonfuredi FC
1
HUN NB III
21:00 31/03
Gardonyi VSC
Gardonyi VSC
3
Videoton FC II
Videoton FC II
3
HUN NB III
21:00 31/03
DEAC
DEAC
5
Senyo Carnifex
Senyo Carnifex
5
HUN NB III
21:00 31/03
Issimo
Issimo
1
Cigand SE
Cigand SE
1
HUN NB III
21:00 31/03
FC Dabas
FC Dabas
1
BKV Elore
BKV Elore
1
HUN NB III
21:00 31/03
Penzugyor SE
Penzugyor SE
0
Hodmezovasarhelyi
Hodmezovasarhelyi
0
HUN NB III
20:50 31/03
UFC Nagykanizsa
UFC Nagykanizsa
3
Szentlorinc SE
Szentlorinc SE
3
HUN NB III
20:50 31/03
Tatabanya
Tatabanya
1
Beech Sigit
Beech Sigit
1
HUN NB III
20:50 31/03
Cegled
Cegled
1
Szolnoki MAV FC
Szolnoki MAV FC
1

ENG Continental Cup
21:00 31/03
Arsenal(w)
Arsenal(w)
0
Chelsea FC (w)
Chelsea FC (w)
0

SWE Division 2
21:00 31/03
Haninge
Haninge
4
BK Ljungsbro
BK Ljungsbro
4
SWE Division 2
21:00 31/03
Syrianska FC
Syrianska FC
1
Mjolby AI FF
Mjolby AI FF
1

CYP First Division
21:00 31/03
AEK Larnaca
AEK Larnaca
1
APOEL Nicosia
APOEL Nicosia
1

Angola Girabola League
21:00 31/03
Sporting Cabinda
Sporting Cabinda
2
Kabuscorp do Palanca
Kabuscorp do Palanca
2

GIẢI VĐQG ĐAN MẠCH
21:00 31/03
Viborg
Viborg
3
Hvidovre IF
Hvidovre IF
3

IND Super League
21:00 31/03
Mohun Bagan Super Giant
Mohun Bagan Super Giant
2
Chennaiyin FC
Chennaiyin FC
2

RUS Women's Premier League
21:00 31/03
Zenit St Petersburg(w)
Zenit St Petersburg(w)
6
Rubin Kazan Women
Rubin Kazan Women
6

Congo Premier League
21:00 31/03
Etoile du Congo
Etoile du Congo
0
Inter Club
Inter Club
0

BLR Premier League
21:00 31/03
FC Minsk
FC Minsk
0
Dinamo Minsk
Dinamo Minsk
0

KAZ Premier League
21:00 31/03
Ordabasy
Ordabasy
1
FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
1

UZB Super League
21:00 31/03
Olympic FK Tashkent
Olympic FK Tashkent
1
Neftchi Fargona
Neftchi Fargona
1
UZB Super League
21:00 31/03
Navbahor Namangan
Navbahor Namangan
2
Termez Surkhon
Termez Surkhon
2

BUL Second League
21:00 31/03
Sportist Svoge
Sportist Svoge
1
Chernomorets Balchik
Chernomorets Balchik
1
BUL Second League
21:00 31/03
Spartak Pleven
Spartak Pleven
1
Ludogorets Razgrad II
Ludogorets Razgrad II
1
BUL Second League
21:00 31/03
FK Chernomorets 1919 Burgas
FK Chernomorets 1919 Burgas
1
Strumska Slava
Strumska Slava
1

SWE Division 1
21:00 31/03
Onsala BK
Onsala BK
0
Ariana
Ariana
0
SWE Division 1
21:00 31/03
Angelholms FF
Angelholms FF
0
Norrby IF
Norrby IF
0

BOW Premier League
21:00 31/03
Botswana Police XI SC
Botswana Police XI SC
1
Matebele FC
Matebele FC
1

AZE Premier League
21:00 31/03
Sumgayit FK
Sumgayit FK
1
Araz Nakhchivan
Araz Nakhchivan
1

ENG Women's North Conference
21:00 31/03
West Bromwich(w)
West Bromwich(w)
1
Fylde Lfc Women
Fylde Lfc Women
1

ENG FA WSL
21:00 31/03
West Ham United(w)
West Ham United(w)
0
Brighton H.A. (w)
Brighton H.A. (w)
0

SWI Divison 1
21:00 31/03
Servette U21
Servette U21
1
Delemont
Delemont
1

SPDRFEFA
21:00 31/03
Malaga
Malaga
1
CD Linares Deportivo
CD Linares Deportivo
1
SPDRFEFA
21:00 31/03
Cultural Leonesa
Cultural Leonesa
2
CD Lugo
CD Lugo
2

Liga F Women
21:00 31/03
Athletic Club(w)
Athletic Club(w)
4
Levante Las Planas (w)
Levante Las Planas (w)
4

BEL Second Division
21:00 31/03
Patro Eisden
Patro Eisden
3
KVSK Lommel
KVSK Lommel
3

GER Women's Cup
20:45 31/03
Bayern Munchen(w)
Bayern Munchen(w)
1
Eintracht Frankfurt (w)
Eintracht Frankfurt (w)
1

GRE Super League 2
20:45 31/03
Kallithea
Kallithea
1
Ionikos
Ionikos
1

FRA Women's U19
20:30 31/03
Psg U19(w)
Psg U19(w)
3
Dijon  U19 (w)
Dijon U19 (w)
3

GIẢI VĐQG BULGARIA
20:30 31/03
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
0
Cherno More Varna
Cherno More Varna
0

CYP Second Division
20:30 31/03
PO Ahironas-Onisilos
PO Ahironas-Onisilos
1
MEAP Nisou
MEAP Nisou
1

ENG Women's South Conference
20:30 31/03
Chatham Town(w)
Chatham Town(w)
0
Cheltenham Town Women
Cheltenham Town Women
0

ZA Premier League
20:30 31/03
Cape Town Spurs
Cape Town Spurs
0
Moroka Swallows FC
Moroka Swallows FC
0

HUN NB I
20:30 31/03
Paks
Paks
1
Ujpest FC
Ujpest FC
1

GIẢI NGOẠI HẠNG NGA
20:30 31/03
Rubin Kazan
Rubin Kazan
2
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
2

CZE Fifth League
20:20 31/03
SFK Vrchovina B
SFK Vrchovina B
2
FC Velke Mezirici B
FC Velke Mezirici B
2
CZE Fifth League
20:00 31/03
SK Lipova(CZE)
SK Lipova(CZE)
0
TJ Bohunovice
TJ Bohunovice
0

SVK 3.Liga
20:10 31/03
Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
0
MFK Vranov nad Topou
MFK Vranov nad Topou
0
SVK 3.Liga
20:00 31/03
TJ Tatran Oravske Vesele
TJ Tatran Oravske Vesele
2
Rimavska Sobota
Rimavska Sobota
2
SVK 3.Liga
20:00 31/03
TJ Banik Kalinovo
TJ Banik Kalinovo
3
Slavia TU Kosice
Slavia TU Kosice
3
SVK 3.Liga
20:00 31/03
FTC Filakovo
FTC Filakovo
4
FK Svidnik
FK Svidnik
4

CZE Fourth Division
20:00 31/03
Polanka
Polanka
2
TJ Repiste
TJ Repiste
2
CZE Fourth Division
20:00 31/03
FC Strani
FC Strani
2
Rymarov
Rymarov
2
CZE Fourth Division
20:00 31/03
Sokol Tasovice
Sokol Tasovice
1
Brno B
Brno B
1

ZA Women's League
20:00 31/03
Copper Belts FC (w)
Copper Belts FC (w)
6
Thunderbirds (w)
Thunderbirds (w)
6

WAL Women's Premier League
20:00 31/03
Swansea City(w)
Swansea City(w)
2
Cardiff (w)
Cardiff (w)
2

SUI D4
20:00 31/03
Stade Payerne
Stade Payerne
3
FC Plan Les Ouates
FC Plan Les Ouates
3

ARG Reserve League
20:00 31/03
CA Colegiales Reserves
CA Colegiales Reserves
0
CS Dock Sud Reserves
CS Dock Sud Reserves
0

FRA WD2
20:00 31/03
Nice (w)
Nice (w)
0
Strasbourg (w)
Strasbourg (w)
0
FRA WD2
20:00 31/03
Le Mans(w)
Le Mans(w)
1
Nantes (w)
Nantes (w)
1

GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
Thesprotos
Thesprotos
3
Trikala
Trikala
3
GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
AER Afantou
AER Afantou
2
Panelefsiniakos
Panelefsiniakos
2
GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
Lalysos
Lalysos
1
Rodos FC
Rodos FC
1
GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
AO Kavala
AO Kavala
1
Nestos Chrisoupolis
Nestos Chrisoupolis
1
GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
Ethnikos Pireaus
Ethnikos Pireaus
2
Fostiras
Fostiras
2
GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
Thermaikos Thermis
Thermaikos Thermis
1
Posidonas Neas Michanionas
Posidonas Neas Michanionas
1
GRE Gamma Ethniki
20:00 31/03
Apollon Smyrnis
Apollon Smyrnis
1
AO Chaidari FC
AO Chaidari FC
1

URU Segunda League
20:00 31/03
Rentistas
Rentistas
0
Montevideo City Torque
Montevideo City Torque
0

RWA National League
20:00 31/03
APR FC
APR FC
1
Muhazi United
Muhazi United
1
RWA National League
20:00 31/03
Bugesera FC
Bugesera FC
2
Etincelles
Etincelles
2
RWA National League
20:00 31/03
Sunrise FC
Sunrise FC
0
AS Kigali
AS Kigali
0

CAF Confederation Cup
20:00 31/03
Rivers United
Rivers United
1
USM Alger
USM Alger
1

KOS Superliga
20:00 31/03
KF Llapi
KF Llapi
3
KF Liria Prizren
KF Liria Prizren
3
KOS Superliga
20:00 31/03
KF Gunilla Hei
KF Gunilla Hei
1
KF Dukagjini
KF Dukagjini
1
KOS Superliga
20:00 31/03
FC Feronikeli 74
FC Feronikeli 74
1
KF Fushe Kosova
KF Fushe Kosova
1

RUS FNL2
20:00 31/03
Rubin Yalta
Rubin Yalta
3
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
3
RUS FNL2
20:00 31/03
Legion Dynamo
Legion Dynamo
2
FK Kuban Kholding
FK Kuban Kholding
2

NMKD First League
20:00 31/03
FC Struga
FC Struga
3
Voska Sport
Voska Sport
3
NMKD First League
20:00 31/03
Shkendija Tetovo
Shkendija Tetovo
4
Bregalnica Stip
Bregalnica Stip
4
NMKD First League
20:00 31/03
FK Rinija
FK Rinija
1
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Makedonija Gjorce Petrov
1
NMKD First League
20:00 31/03
AP Brera
AP Brera
2
Rabotnicki Skopje
Rabotnicki Skopje
2

LAT Higher League
20:00 31/03
FK Valmiera
FK Valmiera
2
Riga FC
Riga FC
2

CZE Third League
20:00 31/03
SC Znojmo
SC Znojmo
2
Hlucin
Hlucin
2

ETH Premier League
20:00 31/03
Ethiopia Nigd Bank
Ethiopia Nigd Bank
1
Dire Dawa City
Dire Dawa City
1