Lịch thi đấu Bóng Đá 30/03

SSDRFEF
22:45 30/03
Racing Villalbes
Racing Villalbes
0
Real Valladol B
Real Valladol B
0
SSDRFEF
22:30 30/03
Arandina
Arandina
1
Pontevedra
Pontevedra
1
SSDRFEF
22:00 30/03
Valle de Egues
Valle de Egues
0
AD San Juan
AD San Juan
0
SSDRFEF
22:00 30/03
Athletic Bilbao B
Athletic Bilbao B
2
Calahorra
Calahorra
2

ZA Premier League
22:45 30/03
Sekhukhune United
Sekhukhune United
2
Orlando Pirates
Orlando Pirates
2
ZA Premier League
22:30 30/03
TS Galaxy
TS Galaxy
2
AmaZulu
AmaZulu
2

MLW
22:40 30/03
CS Hilal Temara (W)
CS Hilal Temara (W)
0
ITFF Tangier (w)
ITFF Tangier (w)
0
MLW
22:30 30/03
SC Casablanca women
SC Casablanca women
2
WAC Casablanca (W)
WAC Casablanca (W)
2

ICPD Premier Division
22:30 30/03
Societe Omnisports De L
Societe Omnisports De L'Armee
2
Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
2
ICPD Premier Division
22:30 30/03
LYS Sassandra
LYS Sassandra
0
Stella Club Adjame
Stella Club Adjame
0
ICPD Premier Division
22:30 30/03
Sporting Gagnoa
Sporting Gagnoa
0
SOL FC Abobo
SOL FC Abobo
0
ICPD Premier Division
22:30 30/03
Abidjan competition
Abidjan competition
2
Zoman FC
Zoman FC
2

CZE Fourth Division
22:30 30/03
FC Rokycany
FC Rokycany
2
FK Pribram B
FK Pribram B
2

MAL Cup
22:30 30/03
Mosta FC
Mosta FC
1
Sliema Wanderers FC
Sliema Wanderers FC
1

DEN 1st Division
22:30 30/03
Aalborg
Aalborg
1
Sonderjyske
Sonderjyske
1

Liga MX U23
22:30 30/03
Pachuca U23
Pachuca U23
1
Toluca U23
Toluca U23
1
Liga MX U23
22:00 30/03
Unam Pumas U23
Unam Pumas U23
1
Cruz Azul U23
Cruz Azul U23
1

GIB Premier Division
22:30 30/03
Mons Calpe SC
Mons Calpe SC
1
College 1975 FC
College 1975 FC
1

STDRFEF
22:30 30/03
Inter Manacor
Inter Manacor
1
Alaior
Alaior
1
STDRFEF
22:00 30/03
Rayo Vallecano B
Rayo Vallecano B
1
Real Madrid C
Real Madrid C
1

PER Liga Femenina
22:30 30/03
Universitario Deportes (w)
Universitario Deportes (w)
4
defensores w
defensores w
4

GRE Super League
22:30 30/03
Volos NPS
Volos NPS
4
AE Kifisias
AE Kifisias
4

CZE Third League
22:30 30/03
SK Zapy
SK Zapy
2
Sokol Brozany
Sokol Brozany
2

ENG-N Premier League
22:30 30/03
Morpeth Town
Morpeth Town
1
Warrington Rylands
Warrington Rylands
1
ENG-N Premier League
22:30 30/03
Bamber Bridge
Bamber Bridge
1
Gainsborough Trinity
Gainsborough Trinity
1
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Worksop Town
Worksop Town
1
Hyde F.C.
Hyde F.C.
1
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Stafford Rangers
Stafford Rangers
1
Workington
Workington
1
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Macclesfield Town
Macclesfield Town
3
FC United of Manchester
FC United of Manchester
3
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Ilkeston Town
Ilkeston Town
2
Bradford Park Avenue
Bradford Park Avenue
2
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Guiseley
Guiseley
2
Lancaster City
Lancaster City
2
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Atherton Collieries
Atherton Collieries
1
Basford Utd
Basford Utd
1
ENG-N Premier League
22:00 30/03
Matlock Town
Matlock Town
0
Marine
Marine
0

NED Eredivisie Vrouwen
22:30 30/03
Fortuna(w)
Fortuna(w)
2
FC Utrecht (w)
FC Utrecht (w)
2
NED Eredivisie Vrouwen
22:30 30/03
Zwolle(w)
Zwolle(w)
3
Excelsior Barendrecht (w)
Excelsior Barendrecht (w)
3

GER 3.Liga
22:30 30/03
SC Freiburg II
SC Freiburg II
1
TSV 1860 München
TSV 1860 München
1

Liga Portugal 2
22:30 30/03
AVS Futebol SAD
AVS Futebol SAD
1
Santa Clara
Santa Clara
1
Liga Portugal 2
22:30 30/03
Porto B
Porto B
3
Penafiel
Penafiel
3

GIẢI BỒ ĐÀO NHA
22:30 30/03
Vitoria Guimaraes
Vitoria Guimaraes
1
Moreirense
Moreirense
1
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
22:30 30/03
FC Arouca
FC Arouca
2
SC Farense
SC Farense
2

LUX National Division
22:30 30/03
Victoria Rosport
Victoria Rosport
2
Fola Esch
Fola Esch
2
LUX National Division
22:00 30/03
FC Schifflange 95
FC Schifflange 95
0
UN Kaerjeng 97
UN Kaerjeng 97
0
LUX National Division
22:00 30/03
Jeunesse Esch
Jeunesse Esch
4
Red Boys Differdange
Red Boys Differdange
4

NED Eredivisie
22:30 30/03
NEC Nijmegen
NEC Nijmegen
3
PSV Eindhoven
PSV Eindhoven
3

BEL Women's Super League
22:15 30/03
Club Brugge(w)
Club Brugge(w)
2
Standard Liege (w)
Standard Liege (w)
2
BEL Women's Super League
22:00 30/03
Mechelen (w)
Mechelen (w)
0
Charleroi (w)
Charleroi (w)
0

ITA Serie C
22:15 30/03
Juve Stabia
Juve Stabia
4
Messina
Messina
4
ITA Serie C
22:15 30/03
ACD Virtus Entella
ACD Virtus Entella
3
Pontedera
Pontedera
3
ITA Serie C
22:15 30/03
Cesena
Cesena
1
Pescara
Pescara
1
ITA Serie C
22:15 30/03
Ancona
Ancona
0
Spal
Spal
0
ITA Serie C
22:15 30/03
Novara
Novara
1
Lumezzane
Lumezzane
1
ITA Serie C
22:15 30/03
Arzignano Valchiampo
Arzignano Valchiampo
1
Triestina
Triestina
1

SPA Segunda Division
22:15 30/03
Leganes
Leganes
0
FC Cartagena
FC Cartagena
0
SPA Segunda Division
22:15 30/03
Eibar
Eibar
5
Eldense
Eldense
5
SPA Segunda Division
22:15 30/03
FC Andorra
FC Andorra
1
Mirandes
Mirandes
1

La liga
22:15 30/03
Almeria
Almeria
0
Osasuna
Osasuna
0
BLV:

POR Juniores A2
22:10 30/03
Feirense U19
Feirense U19
9
CSD Camara Lobos U19
CSD Camara Lobos U19
9

AUT 3.Liga
22:10 30/03
FK Austria Vienna Youth
FK Austria Vienna Youth
0
Mauerwerk
Mauerwerk
0
AUT 3.Liga
22:00 30/03
Sc Rothis
Sc Rothis
1
Rheindorf Altach B
Rheindorf Altach B
1
AUT 3.Liga
22:00 30/03
Dornbirner SV
Dornbirner SV
0
SVG Reichenau
SVG Reichenau
0
AUT 3.Liga
22:00 30/03
Wiener Viktoria
Wiener Viktoria
1
SV Leobendorf
SV Leobendorf
1

ENG-S Division One
22:00 30/03
Lancing
Lancing
0
Chichester City
Chichester City
0
ENG-S Division One
22:00 30/03
Frome Town
Frome Town
4
Bideford AFC
Bideford AFC
4
ENG-S Division One
22:00 30/03
Kings Langley
Kings Langley
4
Kidlington
Kidlington
4
ENG-S Division One
22:00 30/03
Bristol Manor Farm
Bristol Manor Farm
2
Evesham United
Evesham United
2

ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Phoenix Sports
Phoenix Sports
0
Sepei Unite
Sepei Unite
0
ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Ipswich Wanderers
Ipswich Wanderers
0
Wroxham
Wroxham
0
ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Bowers Pitsea
Bowers Pitsea
0
New Salamis fc
New Salamis fc
0
ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Ux bridge FC
Ux bridge FC
4
Sutton Common Rovers
Sutton Common Rovers
4
ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Raynes Park Vale
Raynes Park Vale
0
Hanworth Villa
Hanworth Villa
0
ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Ashford Town
Ashford Town
0
Thatcham Town
Thatcham Town
0
ENG Isthmian League One
22:00 30/03
Chertsey Town
Chertsey Town
1
Westfields F.C.
Westfields F.C.
1

POR L3
22:00 30/03
Varzim
Varzim
0
Academica Coimbra
Academica Coimbra
0
POR L3
22:00 30/03
Caldas
Caldas
1
Sporting CP B
Sporting CP B
1
POR L3
22:00 30/03
Vianense
Vianense
0
CF Canelas 2010
CF Canelas 2010
0
POR L3
22:00 30/03
Sanjoanense
Sanjoanense
4
Fafe
Fafe
4
POR L3
22:00 30/03
Anadia
Anadia
1
Clube Desportivo Trofense
Clube Desportivo Trofense
1
POR L3
22:00 30/03
Dezembro
Dezembro
2
Oliveira Hospital
Oliveira Hospital
2
POR L3
22:00 30/03
Amora FC
Amora FC
4
Pero pinheiro
Pero pinheiro
4

GIAO HỮU CLB
22:00 30/03
Gombe United
Gombe United
0
Doma United
Doma United
0

BOS 1st League
22:00 30/03
Zvijezda Gradacac
Zvijezda Gradacac
3
NK Vis Simm-Bau
NK Vis Simm-Bau
3
BOS 1st League
22:00 30/03
FK Radnik Hadzici
FK Radnik Hadzici
0
Bratstvo Gracanica
Bratstvo Gracanica
0
BOS 1st League
22:00 30/03
NK Gradina Srebrenik
NK Gradina Srebrenik
1
Sloboda
Sloboda
1
BOS 1st League
22:00 30/03
FK Buducnost
FK Buducnost
1
Jedinstvo Bihac
Jedinstvo Bihac
1
BOS 1st League
21:30 30/03
FK Slavija
FK Slavija
0
FK Sloboda Mrkonjic Grad
FK Sloboda Mrkonjic Grad
0
BOS 1st League
21:30 30/03
Romanija Pale
Romanija Pale
2
FK Kozara Gradiska
FK Kozara Gradiska
2

SUI D4
22:00 30/03
FC Echichens
FC Echichens
0
Dardania Lausanne FC
Dardania Lausanne FC
0

3. HNL
22:00 30/03
NK Bedem Ivankovo
NK Bedem Ivankovo
3
NK Borac Knezevi Vinogradi
NK Borac Knezevi Vinogradi
3
3. HNL
21:30 30/03
NK Uljanik
NK Uljanik
0
Crikvenica NK
Crikvenica NK
0
3. HNL
21:30 30/03
Jadran Porec
Jadran Porec
2
NK Krk
NK Krk
2

NIR Central Premier League
22:00 30/03
Moyola Park
Moyola Park
2
Lisburn Distillery
Lisburn Distillery
2

HUN NB III
22:00 30/03
Veszprem
Veszprem
0
Puskas Akademia II
Puskas Akademia II
0

IRE Women's League
22:00 30/03
Bohemians Dublin(w)
Bohemians Dublin(w)
0
Cork City (w)
Cork City (w)
0

ENG Northern League Division One
22:00 30/03
Hednesford Town
Hednesford Town
3
Witton Albion
Witton Albion
3
ENG Northern League Division One
22:00 30/03
Grimsby Borough
Grimsby Borough
3
Stocksbridge Park Steels
Stocksbridge Park Steels
3
ENG Northern League Division One
22:00 30/03
Avro FC
Avro FC
0
Chasetown
Chasetown
0
ENG Northern League Division One
22:00 30/03
Shepshed Dynamo
Shepshed Dynamo
0
Spalding United
Spalding United
0
ENG Northern League Division One
22:00 30/03
North Ferriby United
North Ferriby United
3
Consett A.F.C.
Consett A.F.C.
3
ENG Northern League Division One
22:00 30/03
Mossley
Mossley
0
City of Liverpool FC
City of Liverpool FC
0
ENG Northern League Division One
22:00 30/03
Coleshill Town
Coleshill Town
1
Harborough Town
Harborough Town
1

AUT Landesliga
22:00 30/03
FSC Eggendorf Hartberg II
FSC Eggendorf Hartberg II
3
USV Gnas
USV Gnas
3

GER NOFV-Oberliga
22:00 30/03
Arminia Hannover
Arminia Hannover
1
Heeslinger SC
Heeslinger SC
1
GER NOFV-Oberliga
21:30 30/03
FV Dudenhofen
FV Dudenhofen
1
Wadegesi Heim
Wadegesi Heim
1

GER Bundesliga 5
22:00 30/03
FC Coburg
FC Coburg
1
ASV Neumarkt
ASV Neumarkt
1

SWI Women's Division 1
22:00 30/03
Rapperswil Jona (W)
Rapperswil Jona (W)
0
FC Zurich Frauen (w)
FC Zurich Frauen (w)
0
SWI Women's Division 1
22:00 30/03
Aarau (w)
Aarau (w)
1
Grasshopper (w)
Grasshopper (w)
1

SCO Lowland League
22:00 30/03
Linlithgow Rose
Linlithgow Rose
0
Cowdenbeath
Cowdenbeath
0
SCO Lowland League
22:00 30/03
Stirling University
Stirling University
3
Edinburgh University FC
Edinburgh University FC
3
SCO Lowland League
22:00 30/03
Civil Service Strollers FC
Civil Service Strollers FC
1
Albion Rovers
Albion Rovers
1

Angola Girabola League
22:00 30/03
Sagrada Esperanca
Sagrada Esperanca
3
Santa Rita FC
Santa Rita FC
3

BOS Premier League
22:00 30/03
Borac Banja Luka
Borac Banja Luka
1
HSK Zrinjski Mostar
HSK Zrinjski Mostar
1

BLR Premier League
22:00 30/03
FC Isloch
FC Isloch
0
Shakhter Soligorsk
Shakhter Soligorsk
0

LIT A Lyga
22:00 30/03
Siauliai
Siauliai
0
Transinvest
Transinvest
0

TOG Premier Division
22:00 30/03
Gbikinti
Gbikinti
1
Barracuda
Barracuda
1
TOG Premier Division
22:00 30/03
Doumbe FC
Doumbe FC
0
Unisport de Sokode
Unisport de Sokode
0

BEN Ligue 1
22:00 30/03
Requins
Requins
2
Dadje FC
Dadje FC
2
BEN Ligue 1
22:00 30/03
Bani Ganse
Bani Ganse
1
Sobemap
Sobemap
1
BEN Ligue 1
22:00 30/03
Benin Cavaliers
Benin Cavaliers
2
Ayema
Ayema
2
BEN Ligue 1
22:00 30/03
JS Pobe
JS Pobe
2
Takunnin FC
Takunnin FC
2

GEO Erovnuli Liga
22:00 30/03
Dinamo Tbilisi
Dinamo Tbilisi
1
Samtredia
Samtredia
1

SWE Division 1
22:00 30/03
Assyriska United IK
Assyriska United IK
3
AFC Eskilstuna
AFC Eskilstuna
3
SWE Division 1
22:00 30/03
Oskarshamns AIK
Oskarshamns AIK
2
Ljungskile
Ljungskile
2
SWE Division 1
22:00 30/03
Jonkopings Sodra
Jonkopings Sodra
1
BK Olympic
BK Olympic
1

EST Esiliiga
22:00 30/03
Viimsi MRJK
Viimsi MRJK
2
Tallinna FC Ararat TTU
Tallinna FC Ararat TTU
2
EST Esiliiga
22:00 30/03
Tabasalu Charma
Tabasalu Charma
1
Harju JK Laagri
Harju JK Laagri
1
EST Esiliiga
22:00 30/03
Paide Linnameeskond B
Paide Linnameeskond B
1
JK Welco Elekter
JK Welco Elekter
1
EST Esiliiga
22:00 30/03
Flora Tallinn II
Flora Tallinn II
3
Tallinna FC Levadia B
Tallinna FC Levadia B
3
EST Esiliiga
22:00 30/03
Elva
Elva
2
JK Tallinna Kalev II
JK Tallinna Kalev II
2

CHI Primera Division
22:00 30/03
Huachipato
Huachipato
0
Univ Catolica
Univ Catolica
0

AZE Premier League
22:00 30/03
Sabah Baku
Sabah Baku
0
Zira FK
Zira FK
0

HUN Women's Division 1
22:00 30/03
Soroksar(w)
Soroksar(w)
4
Budaorsi SC(w)
Budaorsi SC(w)
4

SWI Divison 1
22:00 30/03
Zurich B team
Zurich B team
3
FC Rapperswil-Jona
FC Rapperswil-Jona
3
SWI Divison 1
22:00 30/03
Bruhl SG
Bruhl SG
0
Etoile Carouge
Etoile Carouge
0
SWI Divison 1
22:00 30/03
FC Luzern U21
FC Luzern U21
3
FC St.Gallen U21
FC St.Gallen U21
3
SWI Divison 1
22:00 30/03
FC Wettswil Bonstetten
FC Wettswil Bonstetten
1
Taverne
Taverne
1
SWI Divison 1
22:00 30/03
Wohlen
Wohlen
1
FC Dietikon
FC Dietikon
1
SWI Divison 1
22:00 30/03
FC Schotz
FC Schotz
3
Langenthal
Langenthal
3
SWI Divison 1
22:00 30/03
FC Courtetelle
FC Courtetelle
0
Concordia
Concordia
0

SPDRFEFA
22:00 30/03
Unionistas de Salamanca CF
Unionistas de Salamanca CF
1
SD Logrones
SD Logrones
1
SPDRFEFA
22:00 30/03
Fuenlabrada
Fuenlabrada
1
Sabadell
Sabadell
1
SPDRFEFA
22:00 30/03
UE Cornella
UE Cornella
0
Deportivo La Coruna
Deportivo La Coruna
0

ENG-S League Central Division
22:00 30/03
AFC Sudbury
AFC Sudbury
2
St Ives Town
St Ives Town
2
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Stourbridge
Stourbridge
0
Stratford Town
Stratford Town
0
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Stamford A.F.C.
Stamford A.F.C.
1
Royston Town
Royston Town
1
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Leiston FC
Leiston FC
3
Berkhamsted Town
Berkhamsted Town
3
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Leamington
Leamington
1
Halesowen Town
Halesowen Town
1
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Kettering Town
Kettering Town
2
Barwell
Barwell
2
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Coalville
Coalville
1
Bromsgrove Sporting FC
Bromsgrove Sporting FC
1
ENG-S League Central Division
22:00 30/03
Alvechurch
Alvechurch
1
Mickleover Sports
Mickleover Sports
1

SER Super liga
22:00 30/03
FK Javor Ivanjica
FK Javor Ivanjica
0
Crvena Zvezda
Crvena Zvezda
0

Liga F Women
22:00 30/03
Atletico de Madrid(w)
Atletico de Madrid(w)
1
Valencia FCF (w)
Valencia FCF (w)
1

GER Regionalliga
22:00 30/03
VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
1
Havelse
Havelse
1

HUN NBⅡ
22:00 30/03
MTE Mosonmagyarovar
MTE Mosonmagyarovar
0
Nyiregyhaza
Nyiregyhaza
0

Isthmian League Premier Division
22:00 30/03
Whitehawk
Whitehawk
0
Canvey Island
Canvey Island
0
Isthmian League Premier Division
22:00 30/03
Kingstonian
Kingstonian
3
Hashtag United
Hashtag United
3
Isthmian League Premier Division
22:00 30/03
Hornchurch
Hornchurch
1
Wingate  Finchley
Wingate Finchley
1
Isthmian League Premier Division
22:00 30/03
Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
1
Billericay Town
Billericay Town
1
Isthmian League Premier Division
22:00 30/03
Bognor Regis Town
Bognor Regis Town
2
Enfield Town
Enfield Town
2

ENG-S Premier League
22:00 30/03
Winchester City
Winchester City
1
Dorchester Town
Dorchester Town
1
ENG-S Premier League
22:00 30/03
Tiverton Town
Tiverton Town
2
Merthyr Town
Merthyr Town
2
ENG-S Premier League
22:00 30/03
Swindon Supermarine
Swindon Supermarine
3
Salisbury City
Salisbury City
3
ENG-S Premier League
22:00 30/03
Sholing FC
Sholing FC
1
Plymouth Parkway
Plymouth Parkway
1
ENG-S Premier League
22:00 30/03
Hendon
Hendon
4
Beaconsfield SYCOB
Beaconsfield SYCOB
4
ENG-S Premier League
22:00 30/03
Hanwell Town
Hanwell Town
2
Didcot Town
Didcot Town
2

ARM Premier League
22:00 30/03
Urartu
Urartu
1
FK Van Charentsavan
FK Van Charentsavan
1

SCO Highland League
22:00 30/03
Forres Mechanics
Forres Mechanics
0
Formartine United
Formartine United
0
SCO Highland League
22:00 30/03
Clachnacuddin
Clachnacuddin
1
Banks o Dee
Banks o Dee
1
SCO Highland League
22:00 30/03
Keith
Keith
1
Huntly
Huntly
1
SCO Highland League
22:00 30/03
Strathspey Thistle
Strathspey Thistle
0
Nairn County
Nairn County
0
SCO Highland League
22:00 30/03
Turriff United
Turriff United
0
Lossiemouth
Lossiemouth
0
SCO Highland League
22:00 30/03
Deveronvale
Deveronvale
0
Buckie Thistle FC
Buckie Thistle FC
0

SCO League One
22:00 30/03
Kelty Hearts
Kelty Hearts
3
Edinburgh City
Edinburgh City
3
SCO League One
22:00 30/03
Hamilton Academical F.C.
Hamilton Academical F.C.
0
Queen of South
Queen of South
0
SCO League One
22:00 30/03
Cove Rangers
Cove Rangers
4
Stirling Albion
Stirling Albion
4
SCO League One
22:00 30/03
Alloa Athletic
Alloa Athletic
1
Annan Athletic FC
Annan Athletic FC
1

SCO League Two
22:00 30/03
Stranraer
Stranraer
1
Bonnyrigg Rose
Bonnyrigg Rose
1
SCO League Two
22:00 30/03
Spartans
Spartans
1
Forfar Athletic FC
Forfar Athletic FC
1
SCO League Two
22:00 30/03
Peterhead
Peterhead
4
Clyde
Clyde
4
SCO League Two
22:00 30/03
East Fife
East Fife
2
Elgin City
Elgin City
2
SCO League Two
22:00 30/03
Dumbarton
Dumbarton
0
Stenhousemuir
Stenhousemuir
0

SCO Championship
22:00 30/03
Partick Thistle FC
Partick Thistle FC
1
Inverness
Inverness
1
SCO Championship
22:00 30/03
Greenock Morton
Greenock Morton
2
Queen
Queen's Park
2
SCO Championship
22:00 30/03
Dundee United
Dundee United
2
Raith Rovers
Raith Rovers
2
SCO Championship
22:00 30/03
Arbroath
Arbroath
2
Dunfermline Athletic
Dunfermline Athletic
2

SCO Premiership
22:00 30/03
St Johnstone F.C.
St Johnstone F.C.
1
Dundee
Dundee
1
SCO Premiership
22:00 30/03
Rangers F.C.
Rangers F.C.
3
Hibernian
Hibernian
3
SCO Premiership
22:00 30/03
Motherwell F.C.
Motherwell F.C.
1
Saint Mirren
Saint Mirren
1
SCO Premiership
22:00 30/03
Heart of Midlothian F.C.
Heart of Midlothian F.C.
1
Kilmarnock
Kilmarnock
1
SCO Premiership
22:00 30/03
Aberdeen F.C.
Aberdeen F.C.
2
Ross County
Ross County
2

BEL Second Division
22:00 30/03
Anderlecht U23
Anderlecht U23
3
Francs Borains
Francs Borains
3

NGOẠI HẠNG ANH
22:00 30/03
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
2
Luton Town
Luton Town
2
BLV:
NGOẠI HẠNG ANH
22:00 30/03
Sheffield United
Sheffield United
3
Fulham
Fulham
3
BLV:
NGOẠI HẠNG ANH
22:00 30/03
Nottingham Forest
Nottingham Forest
1
Crystal Palace
Crystal Palace
1
BLV:
NGOẠI HẠNG ANH
22:00 30/03
Chelsea
Chelsea
2
Burnley
Burnley
2
BLV:
NGOẠI HẠNG ANH
22:00 30/03
Bournemouth AFC
Bournemouth AFC
2
Everton
Everton
2
BLV:

CAE Women's League
21:50 30/03
Amazone Fap(w)
Amazone Fap(w)
2
Authentic de Douala (W)
Authentic de Douala (W)
2

ALG Cup
21:30 30/03
Hanshely
Hanshely
1
MC Alger
MC Alger
1

ALG Ligue 2
21:30 30/03
OM Medea
OM Medea
2
RC Arba
RC Arba
2
ALG Ligue 2
21:30 30/03
ESM Kolea
ESM Kolea
1
WA Boufarik
WA Boufarik
1
ALG Ligue 2
21:30 30/03
WA Mostaganem
WA Mostaganem
1
SC Mecheria
SC Mecheria
1
ALG Ligue 2
21:30 30/03
JSM Tiaret
JSM Tiaret
2
SKAF Khemis Melina
SKAF Khemis Melina
2