Lịch thi đấu Bóng Đá 29/03

GIẢI VĐQG ROMANIA
22:30 29/03
CS Voluntari
CS Voluntari
1
Hermannstadt
Hermannstadt
1

CZE Third League
22:30 29/03
Domazlice
Domazlice
2
Viktoria Plzen B
Viktoria Plzen B
2
CZE Third League
22:30 29/03
Zivanice
Zivanice
2
Hradec Kralove B
Hradec Kralove B
2
CZE Third League
22:00 29/03
Slovan Velvary
Slovan Velvary
1
Teplice B
Teplice B
1
CZE Third League
21:30 29/03
Frydek Mistek
Frydek Mistek
1
MFK Karvina B
MFK Karvina B
1
CZE Third League
21:00 29/03
Sokol Hostoun
Sokol Hostoun
0
Povltava FA
Povltava FA
0
CZE Third League
21:00 29/03
Uhersky Brod
Uhersky Brod
1
Zlin B
Zlin B
1
CZE Third League
21:00 29/03
FK Hodonin
FK Hodonin
0
Otrokovice
Otrokovice
0
CZE Third League
21:00 29/03
Blansko
Blansko
1
TJ Start Brno
TJ Start Brno
1
CZE Third League
21:00 29/03
Banik Most-Sous
Banik Most-Sous
0
Mlada Boleslav B
Mlada Boleslav B
0

URU Primera Division
22:30 29/03
Cerro Largo
Cerro Largo
0
Racing Club Montevideo
Racing Club Montevideo
0

DEN Cup
22:30 29/03
Nordsjaelland
Nordsjaelland
2
Aarhus AGF
Aarhus AGF
2

Liga Portugal 2
22:30 29/03
CD Tondela
CD Tondela
1
Vilaverdense
Vilaverdense
1
Liga Portugal 2
21:00 29/03
Pacos de Ferreira
Pacos de Ferreira
2
Oliveirense
Oliveirense
2

GIẢI BỒ ĐÀO NHA
22:30 29/03
Gil Vicente
Gil Vicente
1
FC Famalicao
FC Famalicao
1

POL Liga 3
22:00 29/03
Mazovia Minsk Mazowiecki
Mazovia Minsk Mazowiecki
6
Wilga Garwolin
Wilga Garwolin
6
POL Liga 3
22:00 29/03
Warta Gorzów Wielkopolski
Warta Gorzów Wielkopolski
2
Gwarek Tarnowskie Gory
Gwarek Tarnowskie Gory
2
POL Liga 3
21:30 29/03
Ursus Warszawa
Ursus Warszawa
1
Zabkovia Zabki
Zabkovia Zabki
1
POL Liga 3
21:30 29/03
KSZO Ostrowiec
KSZO Ostrowiec
3
Sokol Sieniawa
Sokol Sieniawa
3
POL Liga 3
21:30 29/03
KTS-K Luzino
KTS-K Luzino
1
MKS Notec Czarnkow
MKS Notec Czarnkow
1

ENG Northern League Division One
22:00 29/03
leek Town
leek Town
3
Stalybridge Celtic
Stalybridge Celtic
3

SUI D4
22:00 29/03
FC Collex Bossy
FC Collex Bossy
1
FC Chatel St Denis
FC Chatel St Denis
1

POR Juniores A2
22:00 29/03
Gondomar U19
Gondomar U19
3
Valadares Gaia FC U19
Valadares Gaia FC U19
3
POR Juniores A2
22:00 29/03
Sport Viseu Benfica U19
Sport Viseu Benfica U19
3
Anadia FC U19
Anadia FC U19
3

ICP 3
22:00 29/03
Giugliano U19
Giugliano U19
3
ASD Pineto Calcio U19
ASD Pineto Calcio U19
3
ICP 3
21:30 29/03
Fezzanese U19
Fezzanese U19
2
Aquila 1902 Montevarchi U19
Aquila 1902 Montevarchi U19
2
ICP 3
21:20 29/03
Vigor Senigallia U19
Vigor Senigallia U19
1
Ascoli U19
Ascoli U19
1
ICP 3
21:00 29/03
ASD Trastevere U19
ASD Trastevere U19
4
Follonica Gavorrano U19
Follonica Gavorrano U19
4
ICP 3
21:00 29/03
SS Turris Calcio U19
SS Turris Calcio U19
1
Catanzaro U19
Catanzaro U19
1
ICP 3
21:00 29/03
Pro Patria U19
Pro Patria U19
0
Lecco U19
Lecco U19
0
ICP 3
20:30 29/03
Audace Cerignola U19
Audace Cerignola U19
1
Potenza Calcio U19
Potenza Calcio U19
1

GIAO HỮU CLB
22:00 29/03
Ilves Tampere
Ilves Tampere
1
AC Oulu
AC Oulu
1
GIAO HỮU CLB
22:00 29/03
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
3
KTP Kotka
KTP Kotka
3
GIAO HỮU CLB
21:30 29/03
Sammaurese U19
Sammaurese U19
0
Forli U19
Forli U19
0
GIAO HỮU CLB
21:30 29/03
Klubi 04 Helsinki
Klubi 04 Helsinki
4
Salon Palloilijat
Salon Palloilijat
4

Liga MX U23
22:00 29/03
Club America U23
Club America U23
0
Atletico San Luis U23
Atletico San Luis U23
0

BOS Premier League
22:00 29/03
FK Tuzla City
FK Tuzla City
1
Sarajevo
Sarajevo
1

POR Campeonato Nacional
22:00 29/03
Uniao de Coimbra
Uniao de Coimbra
1
FC Alverca B
FC Alverca B
1
POR Campeonato Nacional
22:00 29/03
Montalegre
Montalegre
0
Limianos
Limianos
0

EST Women's Meistri Liiga
22:00 29/03
Flora Tallinn(w)
Flora Tallinn(w)
6
Tallinna FC Ararat (W)
Tallinna FC Ararat (W)
6

SWE Division 2
22:00 29/03
IK Kongahalla
IK Kongahalla
4
Motala AIF FK
Motala AIF FK
4
SWE Division 2
22:00 29/03
Hittarps IK
Hittarps IK
3
Bergdalens IK
Bergdalens IK
3
SWE Division 2
21:00 29/03
Kristianstads FF
Kristianstads FF
0
Simrishamn
Simrishamn
0
SWE Division 2
21:00 29/03
Tegs SK
Tegs SK
1
IFK Lulea
IFK Lulea
1

GEO Erovnuli Liga 2
22:00 29/03
Lokomotiv Tbilisi
Lokomotiv Tbilisi
1
Shturmi
Shturmi
1

GEO Erovnuli Liga
22:00 29/03
Dila Gori
Dila Gori
3
FC Saburtalo Tbilisi
FC Saburtalo Tbilisi
3

SWE Division 1
22:00 29/03
FBK Karlstad
FBK Karlstad
0
Taby
Taby
0
SWE Division 1
21:00 29/03
Falkenberg
Falkenberg
1
FC Trollhattan
FC Trollhattan
1

STDRFEF
22:00 29/03
UE Rapitenca
UE Rapitenca
0
CFJ Mollerussa
CFJ Mollerussa
0

AZE Premier League
22:00 29/03
FK Kapaz Ganca
FK Kapaz Ganca
1
Qarabag
Qarabag
1

ENG Conference South Division
22:00 29/03
Yeovil Town
Yeovil Town
3
Torquay United
Torquay United
3
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Weston Super Mare
Weston Super Mare
4
Taunton Town
Taunton Town
4
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Welling United
Welling United
1
Dover Athletic
Dover Athletic
1
ENG Conference South Division
22:00 29/03
St Albans City
St Albans City
0
Braintree Town
Braintree Town
0
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
3
Aveley
Aveley
3
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Havant Waterlooville
Havant Waterlooville
1
Worthing
Worthing
1
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Hampton Richmond Borough
Hampton Richmond Borough
0
Tonbridge Angels
Tonbridge Angels
0
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Eastbourne Borough
Eastbourne Borough
1
Maidstone United
Maidstone United
1
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Chelmsford City
Chelmsford City
4
Dartford
Dartford
4
ENG Conference South Division
22:00 29/03
Bath City
Bath City
1
Weymouth
Weymouth
1

ENG-N Premier League
22:00 29/03
Ashton United
Ashton United
4
Whitby Town
Whitby Town
4

ENG-S League Central Division
22:00 29/03
Hitchin Town
Hitchin Town
0
Needham Market
Needham Market
0
ENG-S League Central Division
22:00 29/03
AFC Telford United
AFC Telford United
3
Redditch United
Redditch United
3

SER Super liga
22:00 29/03
Radnik Surdulica
Radnik Surdulica
0
Vojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi Sad
0

Isthmian League Premier Division
22:00 29/03
Haringey Borough
Haringey Borough
0
Hastings United
Hastings United
0
Isthmian League Premier Division
22:00 29/03
Folkestone
Folkestone
3
lewes
lewes
3
Isthmian League Premier Division
22:00 29/03
Cray Wanderers
Cray Wanderers
2
Chatham Town
Chatham Town
2

ENG-S Premier League
22:00 29/03
Poole Town
Poole Town
0
AFC Totton
AFC Totton
0
ENG-S Premier League
22:00 29/03
Hungerford Town
Hungerford Town
3
Bracknell Town
Bracknell Town
3
ENG-S Premier League
22:00 29/03
Chesham United
Chesham United
1
Hayes  Yeading United
Hayes Yeading United
1
ENG-S Premier League
22:00 29/03
Basingstoke Town
Basingstoke Town
3
Gosport Borough
Gosport Borough
3

ENG Conference North Division
22:00 29/03
Tamworth
Tamworth
3
Bishop
Bishop's Stortford
3
ENG Conference North Division
22:00 29/03
South Shields
South Shields
2
Spennymoor Town
Spennymoor Town
2
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Scunthorpe United
Scunthorpe United
0
Kings Lynn
Kings Lynn
0
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Scarborough
Scarborough
2
Warrington Town AFC
Warrington Town AFC
2
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Farsley Celtic
Farsley Celtic
0
Southport FC
Southport FC
0
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Darlington
Darlington
0
Chorley FC
Chorley FC
0
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Buxton FC
Buxton FC
1
Chester FC
Chester FC
1
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Boston United
Boston United
2
Peterborough Sports
Peterborough Sports
2
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Blyth Spartans
Blyth Spartans
2
Curzon Ashton FC
Curzon Ashton FC
2
ENG Conference North Division
22:00 29/03
Alfreton Town
Alfreton Town
1
Rushall Olympic
Rushall Olympic
1

ENG National League
22:00 29/03
York City
York City
2
Chesterfield
Chesterfield
2
ENG National League
22:00 29/03
Woking
Woking
0
Eastleigh
Eastleigh
0
ENG National League
22:00 29/03
Solihull Moors
Solihull Moors
2
Barnet
Barnet
2
ENG National League
22:00 29/03
Oxford City
Oxford City
1
Wealdstone FC
Wealdstone FC
1
ENG National League
22:00 29/03
Oldham Athletic
Oldham Athletic
1
AFC Fylde
AFC Fylde
1
ENG National League
22:00 29/03
Maidenhead United
Maidenhead United
4
Aldershot Town
Aldershot Town
4
ENG National League
22:00 29/03
Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
1
Altrincham
Altrincham
1
ENG National League
22:00 29/03
Hartlepool United
Hartlepool United
1
FC HALIFAX TOWN
FC HALIFAX TOWN
1
ENG National League
22:00 29/03
Gateshead
Gateshead
1
Rochdale
Rochdale
1
ENG National League
22:00 29/03
Ebbsfleet United
Ebbsfleet United
1
Southend United
Southend United
1
ENG National League
22:00 29/03
Dorking
Dorking
0
Bromley
Bromley
0
ENG National League
22:00 29/03
Boreham Wood
Boreham Wood
1
Dagenham   Redbridge
Dagenham Redbridge
1

ENG EFL League Two
22:00 29/03
Wrexham
Wrexham
2
Mansfield Town
Mansfield Town
2
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Swindon Town
Swindon Town
2
Notts County
Notts County
2
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Salford City
Salford City
1
Sutton United
Sutton United
1
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
5
Walsall
Walsall
5
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Gillingham
Gillingham
0
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
0
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
0
Stockport County
Stockport County
0
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Crawley Town
Crawley Town
0
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
0
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Colchester United
Colchester United
2
Newport County
Newport County
2
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Bradford City
Bradford City
2
Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
2
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Barrow
Barrow
3
Grimsby Town
Grimsby Town
3
ENG EFL League Two
22:00 29/03
AFC Wimbledon
AFC Wimbledon
1
Harrogate Town
Harrogate Town
1
ENG EFL League Two
22:00 29/03
Accrington Stanley
Accrington Stanley
1
Morecambe
Morecambe
1

ENG EFL League One
22:00 29/03
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
1
Portsmouth
Portsmouth
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Wigan Athletic
Wigan Athletic
1
Burton Albion
Burton Albion
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Stevenage Borough
Stevenage Borough
0
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
0
ENG EFL League One
22:00 29/03
Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
1
Oxford United
Oxford United
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Reading
Reading
1
Northampton Town
Northampton Town
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Port Vale
Port Vale
2
Bristol Rovers
Bristol Rovers
2
ENG EFL League One
22:00 29/03
Peterborough United
Peterborough United
1
Carlisle United
Carlisle United
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Lincoln City
Lincoln City
1
Leyton Orient
Leyton Orient
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Fleetwood Town
Fleetwood Town
1
Cheltenham Town
Cheltenham Town
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Exeter City
Exeter City
1
Charlton Athletic
Charlton Athletic
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Derby County
Derby County
1
Blackpool
Blackpool
1
ENG EFL League One
22:00 29/03
Barnsley
Barnsley
0
Cambridge United
Cambridge United
0

Anh EFL Championship
22:00 29/03
Southampton
Southampton
1
Middlesbrough
Middlesbrough
1
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
1
Swansea City
Swansea City
1
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Queens Park Rangers
Queens Park Rangers
2
Birmingham City
Birmingham City
2
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Preston North End
Preston North End
3
Rotherham United
Rotherham United
3
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Norwich City
Norwich City
2
Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
2
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Hull City
Hull City
0
Stoke City
Stoke City
0
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Huddersfield Town
Huddersfield Town
1
Coventry City
Coventry City
1
Anh EFL Championship
22:00 29/03
Cardiff City
Cardiff City
0
Sunderland
Sunderland
0

GIẢI VĐQG CROATIA
21:50 29/03
Istra 1961 Pula
Istra 1961 Pula
0
NK Lokomotiva Zagreb
NK Lokomotiva Zagreb
0

CAE Elite Two
21:40 29/03
Tonnerre Yaounde
Tonnerre Yaounde
1
Aigle Royal du Moungo
Aigle Royal du Moungo
1

3. HNL
21:30 29/03
Hrvatski Dragovoljac
Hrvatski Dragovoljac
0
DUGO SELO
DUGO SELO
0
3. HNL
21:30 29/03
Kustosija
Kustosija
1
Jadran LP
Jadran LP
1
3. HNL
21:30 29/03
NK Opatija
NK Opatija
1
Mladost Zdralovi
Mladost Zdralovi
1
3. HNL
21:30 29/03
Bjelovar
Bjelovar
3
NK Grobnican
NK Grobnican
3

2. HNL
21:30 29/03
NK Solin
NK Solin
0
NK Jarun
NK Jarun
0

GIẢI VĐQG BULGARIA
21:30 29/03
Arda
Arda
1
FK Levski Krumovgrad
FK Levski Krumovgrad
1

ITA Campionato Primavera 2
21:30 29/03
Cittadella Youth
Cittadella Youth
2
Udinese U20
Udinese U20
2
ITA Campionato Primavera 2
21:00 29/03
Brescia Youth
Brescia Youth
0
AlbinoLeffe Youth
AlbinoLeffe Youth
0
ITA Campionato Primavera 2
20:30 29/03
Salernitana U19
Salernitana U19
3
Monopoli U19
Monopoli U19
3
ITA Campionato Primavera 2
20:30 29/03
Spal Youth
Spal Youth
0
Vicenza Youth
Vicenza Youth
0

SLO 2.Liga
21:30 29/03
Jadran Dekani
Jadran Dekani
0
Tabor Sezana
Tabor Sezana
0
SLO 2.Liga
21:00 29/03
MNK FC Ljubljana
MNK FC Ljubljana
1
Triglav Gorenjska
Triglav Gorenjska
1

WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Porthmadog
Porthmadog
0
Airbus UK Broughton
Airbus UK Broughton
0
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Mold Alexandra
Mold Alexandra
2
Caersws
Caersws
2
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Llanidloes Town
Llanidloes Town
1
Chirk AAA
Chirk AAA
1
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Gresford
Gresford
1
Ruthin Town FC
Ruthin Town FC
1
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Llandudno
Llandudno
0
Holywell
Holywell
0
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Afan Lido
Afan Lido
6
Abbe Gavin Ni
Abbe Gavin Ni
6
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Trefelin
Trefelin
2
Goytre Utd
Goytre Utd
2
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Llanelli Town AFC
Llanelli Town AFC
5
Pontardawe Town
Pontardawe Town
5
WAL Cymru Championship
21:30 29/03
Ammanford
Ammanford
1
Caerau Ely
Caerau Ely
1
WAL Cymru Championship
21:00 29/03
Carmarthen
Carmarthen
3
Cwmbran Celtic
Cwmbran Celtic
3
WAL Cymru Championship
21:00 29/03
Baglan Dragons
Baglan Dragons
0
Llantwit Major
Llantwit Major
0

CZE Fourth Division
21:25 29/03
Sokol Lanzho
Sokol Lanzho
2
Zdar nad Sazavou
Zdar nad Sazavou
2
CZE Fourth Division
21:00 29/03
Polna
Polna
0
FK Pelhrimov
FK Pelhrimov
0
CZE Fourth Division
21:00 29/03
FC Prerov
FC Prerov
1
Novy Jicin
Novy Jicin
1
CZE Fourth Division
21:00 29/03
SK Lisen B
SK Lisen B
2
Velke Mezirici
Velke Mezirici
2

UZB Super League
21:15 29/03
Qizilqum Zarafshon
Qizilqum Zarafshon
0
Lokomotiv Tashkent
Lokomotiv Tashkent
0
UZB Super League
21:00 29/03
FC AGMK
FC AGMK
1
Kuruvchi Bunyodkor
Kuruvchi Bunyodkor
1

ARG Women's League
21:10 29/03
San Lorenzo(w)
San Lorenzo(w)
0
CA Independiente (w)
CA Independiente (w)
0

CZE Fifth League
21:00 29/03
TJ Hluboka nad Vltavou
TJ Hluboka nad Vltavou
2
FK Trebetice
FK Trebetice
2
CZE Fifth League
21:00 29/03
TJ Sokol Cernice
TJ Sokol Cernice
2
SK Rapid Plzen
SK Rapid Plzen
2
CZE Fifth League
21:00 29/03
Mutenice
Mutenice
1
Bosonohy
Bosonohy
1

KOS Division 1
21:00 29/03
KF Dinamo Ferizaj
KF Dinamo Ferizaj
1
FC Suhareka
FC Suhareka
1

GER BAY Premier League
21:00 29/03
FC Wilmersdorf
FC Wilmersdorf
0
SC Charlottenburg
SC Charlottenburg
0

SVK 3.Liga
21:00 29/03
MFK Lokomotiva Zvolen
MFK Lokomotiva Zvolen
3
Nove Mesto
Nove Mesto
3
SVK 3.Liga
21:00 29/03
Malacky
Malacky
1
SKF Sered
SKF Sered
1

Angola Girabola League
21:00 29/03
Progresso da Lunda Sul
Progresso da Lunda Sul
1
Bravos do Maquis
Bravos do Maquis
1

DEN Elitedivisionen
21:00 29/03
HB Koge Woman
HB Koge Woman's(w)
1
Kolding BK (w)
Kolding BK (w)
1
DEN Elitedivisionen
20:00 29/03
Boldklubben AF 1893 Women
Boldklubben AF 1893 Women
1
Aalborg (w)
Aalborg (w)
1

BOW Premier League
21:00 29/03
Masitoaka FC
Masitoaka FC
0
Orapa United
Orapa United
0

RUS Youth League
21:00 29/03
Zenit St.Petersburg Youth
Zenit St.Petersburg Youth
4
FC Terek Groznyi Youth
FC Terek Groznyi Youth
4
RUS Youth League
21:00 29/03
PFC Sochi Youth
PFC Sochi Youth
1
Rubin Kazan (R)
Rubin Kazan (R)
1
RUS Youth League
21:00 29/03
Spartak Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
3
Lokomotiv Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth
3
RUS Youth League
21:00 29/03
Konopliev Youth
Konopliev Youth
3
Strogino Youth
Strogino Youth
3

Congo Premier League
21:00 29/03
CARA Brazzaville
CARA Brazzaville
0
AS Cheminots
AS Cheminots
0
Congo Premier League
21:00 29/03
V.Club Mokanda
V.Club Mokanda
2
FC Kondzo
FC Kondzo
2
Congo Premier League
21:00 29/03
Leopard
Leopard
2
as-bng
as-bng
2

LAT Higher League
21:00 29/03
Jelgava
Jelgava
0
Metta/LU Riga
Metta/LU Riga
0

BLR Premier League
21:00 29/03
Dnepr Mogilev
Dnepr Mogilev
0
Arsenal Dzyarzhynsk
Arsenal Dzyarzhynsk
0

SER Prva Liga
21:00 29/03
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Radnicki Novi Belgrad
0
Sevojno Uzice
Sevojno Uzice
0
SER Prva Liga
21:00 29/03
Jedinstvo UB
Jedinstvo UB
2
Metalac Gornji Milanovac
Metalac Gornji Milanovac
2

ALB Super league
21:00 29/03
Egnatia
Egnatia
1
KS Perparimi Kukesi
KS Perparimi Kukesi
1

SVK 2.Liga
21:00 29/03
MSK Puchov
MSK Puchov
0
Dolny Kubin
Dolny Kubin
0

SLO 1.Liga
21:00 29/03
NK Rogaska
NK Rogaska
2
NK Bravo
NK Bravo
2

ITA Serie D
20:30 29/03
ACD Campodarsego
ACD Campodarsego
0
Clodiense
Clodiense
0

GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 29/03
PSM Makassar
PSM Makassar
1
Borneo FC
Borneo FC
1
GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 29/03
Madura United
Madura United
0
PSS Sleman
PSS Sleman
0
GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 29/03
Barito Putera
Barito Putera
0
PSIS Semarang
PSIS Semarang
0

CHN MAC Liga de Elite
20:15 29/03
Ka I
Ka I
0
Hang Sai
Hang Sai
0

ROM D4
20:00 29/03
Metaloglobus Bucuresti II
Metaloglobus Bucuresti II
0
Juventus Bucuresti
Juventus Bucuresti
0

ROM Liga III
20:00 29/03
Unirea Bascov
Unirea Bascov
3
Oltul Curtisoara
Oltul Curtisoara
3
ROM Liga III
20:00 29/03
CS Gilortul Targu Carbunesti
CS Gilortul Targu Carbunesti
2
Craiova Fc Universitatea B
Craiova Fc Universitatea B
2
ROM Liga III
20:00 29/03
FC Zalau
FC Zalau
0
Sighetu Marmatiei
Sighetu Marmatiei
0
ROM Liga III
20:00 29/03
CS Sanatatea Cluj
CS Sanatatea Cluj
1
Olimpia Satu Mare
Olimpia Satu Mare
1
ROM Liga III
20:00 29/03
CSM Ramnicu Valcea
CSM Ramnicu Valcea
1
ACS Vedita Colonesti MS
ACS Vedita Colonesti MS
1
ROM Liga III
20:00 29/03
ACS Targu Mures 1898
ACS Targu Mures 1898
2
Industria Galda
Industria Galda
2
ROM Liga III
20:00 29/03
ACS Sepsi II
ACS Sepsi II
0
AS Viitorul Curita
AS Viitorul Curita
0
ROM Liga III
20:00 29/03
Gloria Popesti Leordeni
Gloria Popesti Leordeni
0
CS Blejoi
CS Blejoi
0
ROM Liga III
20:00 29/03
Ghiroda SI Giarmata VII
Ghiroda SI Giarmata VII
0
CNS Cetate Deva
CNS Cetate Deva
0
ROM Liga III
20:00 29/03
CS Avantul Periam
CS Avantul Periam
2
Gloria Lunca Teuz Cermei
Gloria Lunca Teuz Cermei
2
ROM Liga III
20:00 29/03
CS Dinamo Bucuresti
CS Dinamo Bucuresti
2
Dunarea Giurgiu
Dunarea Giurgiu
2

ESL
20:00 29/03
Jimma Aba Jifar
Jimma Aba Jifar
0
Jimma Aba Bunna
Jimma Aba Bunna
0