Lịch thi đấu Bóng Đá 28/03

CAE Elite One
22:50 28/03
Young Sports
Young Sports
3
Dynamo de Douala
Dynamo de Douala
3
CAE Elite One
22:50 28/03
Union Douala
Union Douala
1
Aigle Royal Menoua
Aigle Royal Menoua
1
CAE Elite One
22:00 28/03
Coton Sport
Coton Sport
1
Colombe du Dja et Lobo
Colombe du Dja et Lobo
1
CAE Elite One
21:20 28/03
Les Astres FC
Les Astres FC
3
PWD de Bamenda
PWD de Bamenda
3
CAE Elite One
20:45 28/03
FC Gazelle
FC Gazelle
0
Victoria Utd Limbe
Victoria Utd Limbe
0
CAE Elite One
20:40 28/03
Fauve Azur Elite
Fauve Azur Elite
2
AS Fortuna Mfou
AS Fortuna Mfou
2
CAE Elite One
20:00 28/03
Stade Renard de Melong
Stade Renard de Melong
1
Canon Yaounde
Canon Yaounde
1

SPA U19
22:30 28/03
Alboraya U19
Alboraya U19
1
Atletico Madrileno U19
Atletico Madrileno U19
1
SPA U19
19:00 28/03
CD Sobradillo U19
CD Sobradillo U19
3
Mensajero U19
Mensajero U19
3
SPA U19
19:00 28/03
Sporting Gijon U19
Sporting Gijon U19
2
CF Bansander U19
CF Bansander U19
2
SPA U19
18:30 28/03
Osasuna U19
Osasuna U19
7
Arenas Club de Getxo U19
Arenas Club de Getxo U19
7
SPA U19
18:00 28/03
Alcorcon U19
Alcorcon U19
0
Rayo Vallecano U19
Rayo Vallecano U19
0
SPA U19
18:00 28/03
SD San Jose U19
SD San Jose U19
0
CD La Oliva U19
CD La Oliva U19
0

STDRFEF
22:30 28/03
Villanueva del Pardillo
Villanueva del Pardillo
0
CD Galapagar
CD Galapagar
0
STDRFEF
22:30 28/03
Aurrera Ondarroa
Aurrera Ondarroa
0
CD Lagun Onak
CD Lagun Onak
0
STDRFEF
22:30 28/03
Tamar Ritter
Tamar Ritter
2
Fuentes
Fuentes
2
STDRFEF
22:30 28/03
CD Ebro
CD Ebro
3
CD Utrillas
CD Utrillas
3
STDRFEF
22:30 28/03
CD Caspe
CD Caspe
4
CD Carinena
CD Carinena
4
STDRFEF
22:30 28/03
CD Mirandes B
CD Mirandes B
1
Ponferradina B
Ponferradina B
1
STDRFEF
22:30 28/03
CD Laguna de Duero
CD Laguna de Duero
0
Atletico Astorga
Atletico Astorga
0
STDRFEF
22:00 28/03
CE Mercadal
CE Mercadal
3
CD Manacor
CD Manacor
3
STDRFEF
22:00 28/03
Llosetense
Llosetense
0
UD Alcudia
UD Alcudia
0
STDRFEF
19:00 28/03
Alaves C
Alaves C
0
SD Deusto
SD Deusto
0
STDRFEF
19:00 28/03
La Quadra
La Quadra
0
CD Union Sur Yaiza
CD Union Sur Yaiza
0
STDRFEF
19:00 28/03
CD Santa Ursula
CD Santa Ursula
1
UD Ibarra
UD Ibarra
1
STDRFEF
19:00 28/03
Panaderia Pulido
Panaderia Pulido
2
Lanzarote
Lanzarote
2
STDRFEF
19:00 28/03
UD Tamaraceite
UD Tamaraceite
1
Teror
Teror
1
STDRFEF
18:30 28/03
Arroyo Club Polideportivo
Arroyo Club Polideportivo
1
CF Trujillo
CF Trujillo
1
STDRFEF
18:30 28/03
CD La Virgen Del Camino
CD La Virgen Del Camino
1
UD Santa Marta
UD Santa Marta
1
STDRFEF
18:30 28/03
Huetor Tajar
Huetor Tajar
0
Poli Almeria
Poli Almeria
0
STDRFEF
18:30 28/03
UC Ceares
UC Ceares
0
L
L'Entregu CF
0
STDRFEF
18:15 28/03
Silva SD
Silva SD
0
Bergantinos CF
Bergantinos CF
0
STDRFEF
18:00 28/03
Castuera
Castuera
3
CD Calamonte
CD Calamonte
3
STDRFEF
18:00 28/03
Villaralbo CF
Villaralbo CF
1
Burgos Promesas
Burgos Promesas
1
STDRFEF
18:00 28/03
Quintanar Del Rey
Quintanar Del Rey
1
CD Tarancon
CD Tarancon
1
STDRFEF
18:00 28/03
CD Azuqueca
CD Azuqueca
3
CD Torrijos
CD Torrijos
3
STDRFEF
18:00 28/03
CP Villarrobledo
CP Villarrobledo
2
Tomelloso
Tomelloso
2
STDRFEF
18:00 28/03
Polvorin
Polvorin
4
UD Ourense
UD Ourense
4
STDRFEF
18:00 28/03
Gran Pena
Gran Pena
3
Atletico Arteixo
Atletico Arteixo
3

CAE Elite Two
22:20 28/03
nternational Sporting De Douala
nternational Sporting De Douala
1
Unisport Bafang
Unisport Bafang
1
CAE Elite Two
21:30 28/03
FAP Yaounde
FAP Yaounde
0
Yaounde FC II
Yaounde FC II
0
CAE Elite Two
21:00 28/03
Bafmeng United
Bafmeng United
0
Panthere Sportive du Nde
Panthere Sportive du Nde
0
CAE Elite Two
20:20 28/03
Foncha Street Bamenda
Foncha Street Bamenda
0
Rangers FC of Bafut
Rangers FC of Bafut
0
CAE Elite Two
19:30 28/03
Isohsa Limbe
Isohsa Limbe
2
Renaissance Ngoumou
Renaissance Ngoumou
2

3. HNL
22:00 28/03
NK Maksimir
NK Maksimir
0
HASK Zagreb
HASK Zagreb
0

POR Women's Campeonato Nacional
22:00 28/03
Braga(w)
Braga(w)
1
Racing Power (w)
Racing Power (w)
1

POL Liga 3
22:00 28/03
Unia Swarzedz
Unia Swarzedz
4
Vineta Wolin
Vineta Wolin
4
POL Liga 3
21:30 28/03
Gawin Sleza Wroclaw
Gawin Sleza Wroclaw
1
Lechia Zielona Gora
Lechia Zielona Gora
1

ITA Serie D
22:00 28/03
SS Angri
SS Angri
0
ASD Martina Franca
ASD Martina Franca
0
ITA Serie D
21:30 28/03
Citta di Fasano
Citta di Fasano
1
Team Altamura
Team Altamura
1
ITA Serie D
21:30 28/03
Ligorna
Ligorna
2
Chieri
Chieri
2
ITA Serie D
21:00 28/03
ASD San Luca
ASD San Luca
0
Trapani
Trapani
0
ITA Serie D
21:00 28/03
FC Matera
FC Matera
0
Rotonda
Rotonda
0
ITA Serie D
21:00 28/03
Gallipoli
Gallipoli
2
Palmese 1914
Palmese 1914
2
ITA Serie D
21:00 28/03
Cassino
Cassino
2
AS Ostia Mare
AS Ostia Mare
2
ITA Serie D
21:00 28/03
San Nicolo
San Nicolo
1
Real Monterotondo
Real Monterotondo
1
ITA Serie D
21:00 28/03
San Donato Tavarnelle
San Donato Tavarnelle
0
US Pianese
US Pianese
0
ITA Serie D
21:00 28/03
ASD Citta Di Varese
ASD Citta Di Varese
2
Sanremese
Sanremese
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Reggio
Reggio
5
USD Akragas
USD Akragas
5
ITA Serie D
20:30 28/03
Acireale Calcio
Acireale Calcio
1
Vibonese
Vibonese
1
ITA Serie D
20:30 28/03
US Siracusa
US Siracusa
0
ASD Ragusa Calcio
ASD Ragusa Calcio
0
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Sancataldese
ASD Sancataldese
0
ASD Canicatti
ASD Canicatti
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Portici 1906
Portici 1906
1
Citta Di S. Agata
Citta Di S. Agata
1
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Licata
ASD Licata
4
Nuova Gioiese
Nuova Gioiese
4
ITA Serie D
20:30 28/03
Igea Virtus
Igea Virtus
3
Real Casalnuovo
Real Casalnuovo
3
ITA Serie D
20:30 28/03
Santa Maria
Santa Maria
3
Casarano
Casarano
3
ITA Serie D
20:30 28/03
Paganese
Paganese
2
FBC Gravina
FBC Gravina
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Manfredonia
Manfredonia
1
Nardo
Nardo
1
ITA Serie D
20:30 28/03
USD Bitonto
USD Bitonto
0
Gelbison
Gelbison
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Barletta
Barletta
1
A.S Andria Bat
A.S Andria Bat
1
ITA Serie D
20:30 28/03
San Marzano Calcio
San Marzano Calcio
1
Ardea
Ardea
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Romana FC
Romana FC
0
Nocerina
Nocerina
0
ITA Serie D
20:30 28/03
USD Latte Dolce
USD Latte Dolce
1
Gladiator
Gladiator
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Cynthiabalonga
Cynthiabalonga
2
Ischia Isolaverde
Ischia Isolaverde
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Boreale
Boreale
2
COS Sarrabus Ogliastra
COS Sarrabus Ogliastra
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Atletico Uri
Atletico Uri
0
Trastevere Calcio
Trastevere Calcio
0
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Anziolavinio
ASD Anziolavinio
0
ASD Flaminia Civita Castellana
ASD Flaminia Civita Castellana
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Vastogirardi
Vastogirardi
1
FC Matese
FC Matese
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Riccione
Riccione
0
ASD Termoli Calcio
ASD Termoli Calcio
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Tivoli Calcio
Tivoli Calcio
0
Roma City
Roma City
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Sora
Sora
0
Vigor Senigallia
Vigor Senigallia
0
ITA Serie D
20:30 28/03
US Sambenedettese
US Sambenedettese
1
Chieti
Chieti
1
ITA Serie D
20:30 28/03
FC Fossombrone 1949
FC Fossombrone 1949
1
Nuovo Campobasso
Nuovo Campobasso
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Alma Juventus Fano
Alma Juventus Fano
1
ASD Atletico Ascoli
ASD Atletico Ascoli
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Avezzano
Avezzano
0
L
L'Aquila
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Sansepolcro ASD
Sansepolcro ASD
0
Poggibonsi
Poggibonsi
0
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Tau Calcio Altopascio
ASD Tau Calcio Altopascio
4
ASD Sporting Trestina
ASD Sporting Trestina
4
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Seravezza Calcio
ASD Seravezza Calcio
1
Sangiovannese
Sangiovannese
1
ITA Serie D
20:30 28/03
SC Cenaia
SC Cenaia
1
Livorno
Livorno
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Montevarchi
Montevarchi
3
Real Forte Querceta
Real Forte Querceta
3
ITA Serie D
20:30 28/03
Gavorrano
Gavorrano
1
Figline
Figline
1
ITA Serie D
20:30 28/03
SCD Progresso Calcio
SCD Progresso Calcio
2
US Corticella
US Corticella
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Borgo San Donnino
Borgo San Donnino
1
Pistoiese
Pistoiese
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Sammaurese
Sammaurese
1
ASD Victor San Marino
ASD Victor San Marino
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Prato
Prato
1
Sangiuliano City Nova
Sangiuliano City Nova
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Mezzolara
Mezzolara
0
Ravenna
Ravenna
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Imolese
Imolese
2
ASD Fanfulla
ASD Fanfulla
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Forli
Forli
1
Lentigione
Lentigione
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Certaldo
Certaldo
1
ACD SantAngelo
ACD SantAngelo
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Aglianese
Aglianese
1
Carpi
Carpi
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Portogruaro
Portogruaro
0
AC Mestre
AC Mestre
0
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Mori S Stefano
ASD Mori S Stefano
1
US Breno
US Breno
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Montebelluna
Montebelluna
0
ASD Rigamonti Castegnato
ASD Rigamonti Castegnato
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Luparense FC
Luparense FC
1
APDC Chions
APDC Chions
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Bassano
Bassano
4
Montecchio Maggiore
Montecchio Maggiore
4
ITA Serie D
20:30 28/03
US Adriese
US Adriese
0
Cjarlins Muzane
Cjarlins Muzane
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Tritium
Tritium
0
US Folgore Caratese
US Folgore Caratese
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Ponte San Pietro
Ponte San Pietro
1
Clivense
Clivense
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Legnano
Legnano
1
ASD Brusaporto
ASD Brusaporto
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Desenzano Calvina
Desenzano Calvina
2
Villa dAlme Valbrembana
Villa dAlme Valbrembana
2
ITA Serie D
20:30 28/03
A.C. Crema 1908
A.C. Crema 1908
0
USD Castellanzese
USD Castellanzese
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Club Milano
Club Milano
2
Varesina Calcio
Varesina Calcio
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Caravaggio
Caravaggio
1
USD Casatese
USD Casatese
1
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Caldiero Terme
ASD Caldiero Terme
2
Piacenza
Piacenza
2
ITA Serie D
20:30 28/03
Arconatese
Arconatese
1
Virtus Ciserano Bergamo
Virtus Ciserano Bergamo
1
ITA Serie D
20:30 28/03
FC Vado
FC Vado
2
Chisola
Chisola
2
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD RG Ticino
ASD RG Ticino
5
USD Pont Donnaz
USD Pont Donnaz
5
ITA Serie D
20:30 28/03
Fezzanese
Fezzanese
3
Alba(ITA)
Alba(ITA)
3
ITA Serie D
20:30 28/03
A.S.D. Bra
A.S.D. Bra
1
Lavagnese
Lavagnese
1
ITA Serie D
20:30 28/03
Borgosesia
Borgosesia
0
Gozzano
Gozzano
0
ITA Serie D
20:30 28/03
Asti
Asti
2
Derthona
Derthona
2
ITA Serie D
20:30 28/03
ASD Alcione
ASD Alcione
3
AVC Vogherese
AVC Vogherese
3
ITA Serie D
20:30 28/03
US Albenga
US Albenga
1
Pinerolo FC
Pinerolo FC
1
ITA Serie D
20:00 28/03
Cavese
Cavese
3
Budoni
Budoni
3

SWE Division 2
22:00 28/03
Skelleftea FF
Skelleftea FF
6
IFK Ostersunds
IFK Ostersunds
6

ICE League Cup B
22:00 28/03
Fjardabyggd Leiknir
Fjardabyggd Leiknir
1
KF Fjallabyggdar
KF Fjallabyggdar
1

2. HNL
21:30 28/03
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
2
Radnik Sesvete
Radnik Sesvete
2
2. HNL
21:30 28/03
NK Dugopolje
NK Dugopolje
0
NK Dubrava Zagreb
NK Dubrava Zagreb
0

IND Division 1
21:30 28/03
Aizawl FC
Aizawl FC
4
Churchill Brothers
Churchill Brothers
4

GIAO HỮU CLB
21:15 28/03
Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
2
KuPS (Youth)
KuPS (Youth)
2
GIAO HỮU CLB
20:00 28/03
Sivasspor
Sivasspor
3
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
3
GIAO HỮU CLB
20:00 28/03
FK Arendal
FK Arendal
5
Mandalskameratene
Mandalskameratene
5
GIAO HỮU CLB
20:00 28/03
Besiktas JK
Besiktas JK
1
Karagumruk
Karagumruk
1
GIAO HỮU CLB
20:00 28/03
Skeid Oslo
Skeid Oslo
1
Kjelsas
Kjelsas
1
GIAO HỮU CLB
19:00 28/03
Eidsvold Turn
Eidsvold Turn
3
Notodden FK
Notodden FK
3
GIAO HỮU CLB
19:00 28/03
Vard Haugesund
Vard Haugesund
3
Brann 2
Brann 2
3
GIAO HỮU CLB
18:00 28/03
Orn Horten
Orn Horten
4
Askollen
Askollen
4

URU Reserve League
21:00 28/03
Defensor Sporting Reserve
Defensor Sporting Reserve
2
Juventud De Las Piedras Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
2

Liberia FA Cup
21:00 28/03
Jubilee FC
Jubilee FC
1
Paynesville
Paynesville
1

ALG UC
21:00 28/03
JS Saoura U21
JS Saoura U21
0
CS Constantine U21
CS Constantine U21
0

NMKD Women's League
21:00 28/03
Zfk Recica (w)
Zfk Recica (w)
1
Zfk Top Gol (w)
Zfk Top Gol (w)
1

SVK 3.Liga
21:00 28/03
MFK Dubnica nad Vahom
MFK Dubnica nad Vahom
3
OK castkovce
OK castkovce
3
SVK 3.Liga
21:00 28/03
Lipany
Lipany
0
MFK Snina
MFK Snina
0

UZB Super League
21:00 28/03
Dinamo Samarqand
Dinamo Samarqand
2
Metallurg Bekobod
Metallurg Bekobod
2

POL Mloda Ekstraklasa
21:00 28/03
Polonia Warszawa Youth
Polonia Warszawa Youth
3
Warta Poznan Youth
Warta Poznan Youth
3
POL Mloda Ekstraklasa
20:00 28/03
Wisla Krakow Youth
Wisla Krakow Youth
1
Legia Warszawa (Youth)
Legia Warszawa (Youth)
1

SVK 2.Liga
21:00 28/03
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
1
Humenne
Humenne
1

DEN 2nd Division
21:00 28/03
Thisted FC
Thisted FC
0
Brabrand
Brabrand
0
DEN 2nd Division
21:00 28/03
AB Gladsaxe
AB Gladsaxe
2
Nykobing FC
Nykobing FC
2
DEN 2nd Division
20:00 28/03
Esbjerg
Esbjerg
4
Roskilde
Roskilde
4
DEN 2nd Division
20:00 28/03
Aarhus Fremad
Aarhus Fremad
0
Skive IK
Skive IK
0
DEN 2nd Division
19:00 28/03
HIK Hellerup
HIK Hellerup
4
FA 2000
FA 2000
4
DEN 2nd Division
19:00 28/03
Fremad Amager
Fremad Amager
1
Middelfart G og
Middelfart G og
1

ICP 3
20:30 28/03
Trento U19
Trento U19
0
Pontedera U19
Pontedera U19
0

GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 28/03
Persik Kediri
Persik Kediri
5
Persikabo 1973
Persikabo 1973
5
GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 28/03
Persib Bandung
Persib Bandung
0
Bhayangkara Presisi Indonesia FC
Bhayangkara Presisi Indonesia FC
0

ARG Reserve League
20:20 28/03
Deportivo Armenio Reserves
Deportivo Armenio Reserves
3
Canuelas FC Reserves
Canuelas FC Reserves
3
ARG Reserve League
19:00 28/03
Deportivo Liniers Reserves
Deportivo Liniers Reserves
2
Deportivo Merlo Reserves
Deportivo Merlo Reserves
2

RWA National League
20:00 28/03
Gasogi United
Gasogi United
0
Etoile de LEst
Etoile de LEst
0

DEN 4th Division
20:00 28/03
Tarnby FF
Tarnby FF
1
KFUM Roskilde
KFUM Roskilde
1
DEN 4th Division
20:00 28/03
Bronshoj
Bronshoj
2
Gorslev IF
Gorslev IF
2
DEN 4th Division
20:00 28/03
B 1909 Odense
B 1909 Odense
0
OKS
OKS
0
DEN 4th Division
20:00 28/03
Nr. sundby
Nr. sundby
4
Allerod
Allerod
4
DEN 4th Division
19:30 28/03
Hedensted IF
Hedensted IF
3
Dalum
Dalum
3
DEN 4th Division
19:00 28/03
Greve Fodbold
Greve Fodbold
3
AB Tarnby
AB Tarnby
3
DEN 4th Division
19:00 28/03
Odder IGF
Odder IGF
3
AaB 2
AaB 2
3
DEN 4th Division
19:00 28/03
AC Horsens 2
AC Horsens 2
4
B 1913 Odense
B 1913 Odense
4
DEN 4th Division
19:00 28/03
Hobro IK 2
Hobro IK 2
6
Varde
Varde
6
DEN 4th Division
19:00 28/03
Vinder Vatanspor
Vinder Vatanspor
2
Viby IF
Viby IF
2
DEN 4th Division
18:00 28/03
Ringsted
Ringsted
1
Ledoje-Smorum Fodbold
Ledoje-Smorum Fodbold
1
DEN 4th Division
18:00 28/03
Skjold
Skjold
0
Glostrup FK
Glostrup FK
0
DEN 4th Division
18:00 28/03
Karlslunde IF
Karlslunde IF
3
Slagelse BI
Slagelse BI
3
DEN 4th Division
18:00 28/03
Frederikssund IK
Frederikssund IK
3
Valle Brooklyn
Valle Brooklyn
3

ZIM Premier League
20:00 28/03
CAPS Utd
CAPS Utd
0
Bikita Minerals FC
Bikita Minerals FC
0
ZIM Premier League
20:00 28/03
Arenel Movers
Arenel Movers
0
Herentals FC
Herentals FC
0
ZIM Premier League
20:00 28/03
Manica Diamond
Manica Diamond
0
Chegutu Pirates
Chegutu Pirates
0
ZIM Premier League
20:00 28/03
ZPC Kariba
ZPC Kariba
0
Ngezi Platinum
Ngezi Platinum
0
ZIM Premier League
20:00 28/03
FC Platinum
FC Platinum
2
Chicken Inn
Chicken Inn
2
ZIM Premier League
20:00 28/03
GreenFuel
GreenFuel
1
Tron
Tron
1

ESL
20:00 28/03
Woldia SC
Woldia SC
2
Ethio Electric FC
Ethio Electric FC
2

BLR Women's League
20:00 28/03
Bobruichanka Bobruisk(w)
Bobruichanka Bobruisk(w)
1
ABFF U19 (w)
ABFF U19 (w)
1
BLR Women's League
19:00 28/03
Lokomotiv Vitebsk(w)
Lokomotiv Vitebsk(w)
1
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
1
BLR Women's League
18:00 28/03
Smorgon (w)
Smorgon (w)
0
FK Minsk (w)
FK Minsk (w)
0

ALB Division 1
20:00 28/03
Lushnja KS
Lushnja KS
4
FK Vora
FK Vora
4

ETH Premier League
20:00 28/03
Defence Force ETH
Defence Force ETH
1
Wolaita Dicha
Wolaita Dicha
1

ICE WLC
20:00 28/03
Haukar(w)
Haukar(w)
4
Fjolnir (w)
Fjolnir (w)
4
ICE WLC
19:00 28/03
Fjarðab/Höttur/Leiknir(w)
Fjarðab/Höttur/Leiknir(w)
2
Kopavogur Women
Kopavogur Women
2

UGA Premier League
20:00 28/03
Ma Lu
Ma Lu
2
Express FC
Express FC
2

DEN 3rd Division GpA
20:00 28/03
Young Boys FD
Young Boys FD
1
BK Frem
BK Frem
1
DEN 3rd Division GpA
20:00 28/03
SfB Oure
SfB Oure
0
VSK Arhus
VSK Arhus
0
DEN 3rd Division GpA
19:10 28/03
Vegar
Vegar
0
Vanlose
Vanlose
0
DEN 3rd Division GpA
19:00 28/03
Holstebro BK
Holstebro BK
1
Naesby
Naesby
1
DEN 3rd Division GpA
19:00 28/03
Holbaek
Holbaek
1
IF Lyseng
IF Lyseng
1
DEN 3rd Division GpA
19:00 28/03
BK Avarta
BK Avarta
0
Ishoj IF
Ishoj IF
0

KYR Premier League
19:30 28/03
Muras United FC
Muras United FC
1
Neftchi Kochkor-Ata
Neftchi Kochkor-Ata
1

AZE First Division
19:00 28/03
Araz Saatli
Araz Saatli
4
E Nel G Tick
E Nel G Tick
4

CZE U19
19:00 28/03
Brno U19
Brno U19
1
Pardubice U19
Pardubice U19
1

ISR Alef League
19:00 28/03
Maccabi Shaarayim
Maccabi Shaarayim
1
Holon Yermiyahu
Holon Yermiyahu
1

SVK U19 A
18:00 28/03
FK Senica U19
FK Senica U19
3
Spartak Banovce Nad Bebravou U19
Spartak Banovce Nad Bebravou U19
3

AUS-W Women's League
18:00 28/03
Murdoch University Melville (w)
Murdoch University Melville (w)
1
Balcatta Women
Balcatta Women
1