Lịch thi đấu Bóng Đá 27/03

Mal WL
22:50 27/03
AS Saramaya de Kati (W)
AS Saramaya de Kati (W)
0
AS Real (w)
AS Real (w)
0

IRN Azadegan League
22:45 27/03
Saipa
Saipa
0
Shahrdari Astara
Shahrdari Astara
0
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Pars Jonoubi Jam
Pars Jonoubi Jam
1
Chadormalu SC
Chadormalu SC
1
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Naft Masjed Soleyman FC
Naft Masjed Soleyman FC
2
Shahr Raz FC
Shahr Raz FC
2
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Naft Gachsaran
Naft Gachsaran
2
Shahin Bandar Anzali
Shahin Bandar Anzali
2
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Mes Soongoun Varzaghan
Mes Soongoun Varzaghan
1
Esteghlal Mollasani
Esteghlal Mollasani
1
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Mes Kerman
Mes Kerman
2
Ario Eslamshahr
Ario Eslamshahr
2
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Khooshe Talaee Sana Saveh
Khooshe Talaee Sana Saveh
0
Kheybar Khorramabad
Kheybar Khorramabad
0
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Fajr Sepasi
Fajr Sepasi
1
Darya Babol
Darya Babol
1
IRN Azadegan League
22:45 27/03
Damash Gilan FC
Damash Gilan FC
2
Mes Shahr Babak FC
Mes Shahr Babak FC
2

SPA U19
22:30 27/03
Antiguoko KE U19
Antiguoko KE U19
2
CD Alaves U19
CD Alaves U19
2
SPA U19
22:30 27/03
Compostela U19
Compostela U19
1
Real Oviedo U19
Real Oviedo U19
1
SPA U19
22:30 27/03
Celta Vigo U19
Celta Vigo U19
6
CD Choco U19
CD Choco U19
6
SPA U19
22:00 27/03
Getafe U19
Getafe U19
6
Merida UD U19
Merida UD U19
6
SPA U19
22:00 27/03
Union Adarve U19
Union Adarve U19
0
Leganes U19
Leganes U19
0
SPA U19
22:00 27/03
Valladolid U19
Valladolid U19
2
Alcobendas CF U19
Alcobendas CF U19
2
SPA U19
22:00 27/03
UCAM Murcia U19
UCAM Murcia U19
0
Kelme CF U19
Kelme CF U19
0
SPA U19
19:30 27/03
Real Zaragoza U19
Real Zaragoza U19
7
CE Constancia U19
CE Constancia U19
7
SPA U19
19:30 27/03
Calavera CF U19
Calavera CF U19
2
Granada U19
Granada U19
2
SPA U19
19:00 27/03
CF Rayo Majadahonda U19
CF Rayo Majadahonda U19
0
UD San Sebastian Reyes U19
UD San Sebastian Reyes U19
0
SPA U19
18:30 27/03
Girona U19
Girona U19
3
Mercantil U19
Mercantil U19
3
SPA U19
18:00 27/03
Real Betis U19
Real Betis U19
0
Sevilla U19
Sevilla U19
0
SPA U19
18:00 27/03
Xerez CD U19
Xerez CD U19
4
Seneca CF U19
Seneca CF U19
4
SPA U19
18:00 27/03
Albacete U19
Albacete U19
4
Ranero U19
Ranero U19
4

2. HNL
22:30 27/03
NK Orijent Rijeka
NK Orijent Rijeka
0
HNK Vukovar 1991
HNK Vukovar 1991
0

ISR Youth League
22:00 27/03
Hapoel Ramat Gan U19
Hapoel Ramat Gan U19
0
Hapoel Petah Jikva Nahum Stelmah U19
Hapoel Petah Jikva Nahum Stelmah U19
0
ISR Youth League
21:00 27/03
Hapoel Akko U19
Hapoel Akko U19
3
Maccabi Achi Nazareth U19
Maccabi Achi Nazareth U19
3
ISR Youth League
20:00 27/03
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
1
Beitar Jerusalem Oren U19
Beitar Jerusalem Oren U19
1
ISR Youth League
19:00 27/03
Maccabi Yaffo Kabilio U19
Maccabi Yaffo Kabilio U19
6
Ashdod Rafi Elbaz U19
Ashdod Rafi Elbaz U19
6

Slo D4
22:00 27/03
PSC Pezinok
PSC Pezinok
0
SDM Domino Bratislava
SDM Domino Bratislava
0

POL Regional Cup
22:00 27/03
KS Cyklon Rogoznik
KS Cyklon Rogoznik
0
Ks Unia Dabrowa Gornicza
Ks Unia Dabrowa Gornicza
0

NGA Women's League
22:00 27/03
Nasarawa Amazons(w)
Nasarawa Amazons(w)
3
Dannaz FC (W)
Dannaz FC (W)
3
NGA Women's League
22:00 27/03
Bayelsa Queens FC
Bayelsa Queens FC
3
Remo Stars (W)
Remo Stars (W)
3
NGA Women's League
22:00 27/03
Adamawa Queens(w)
Adamawa Queens(w)
2
Naija Ratels (w)
Naija Ratels (w)
2

GUA Reserves League
22:00 27/03
Antigua GFC Reserves
Antigua GFC Reserves
1
C.S.D. Comunicaciones Reserve
C.S.D. Comunicaciones Reserve
1

INT FRL
22:00 27/03
Portugal U16(w)
Portugal U16(w)
0
Sweden (w)U16
Sweden (w)U16
0
INT FRL
10:00 27/03
Argentina
Argentina
3
Costa Rica
Costa Rica
3
INT FRL
08:30 27/03
Peru
Peru
4
Dominican Republic
Dominican Republic
4
INT FRL
08:00 27/03
El Salvador
El Salvador
1
Honduras
Honduras
1
INT FRL
08:00 27/03
Nicaragua
Nicaragua
0
Cuba
Cuba
0
INT FRL
06:30 27/03
Paraguay U23
Paraguay U23
1
Dominican Republic U23
Dominican Republic U23
1
INT FRL
05:00 27/03
Burkina Faso
Burkina Faso
1
Niger
Niger
1
INT FRL
05:00 27/03
Morocco U20
Morocco U20
1
USAU19
USAU19
1
INT FRL
05:00 27/03
Morocco
Morocco
0
Mauritania
Mauritania
0
INT FRL
05:00 27/03
Togo
Togo
1
Libya
Libya
1
INT FRL
04:00 27/03
Algeria U20
Algeria U20
3
Mauritania U20
Mauritania U20
3
INT FRL
04:00 27/03
Algeria
Algeria
3
South Africa
South Africa
3
INT FRL
04:00 27/03
Nigeria
Nigeria
0
Mali
Mali
0
INT FRL
04:00 27/03
Morocco U18
Morocco U18
2
Georgia U18
Georgia U18
2
INT FRL
03:30 27/03
Spain
Spain
3
Brazil
Brazil
3
BLV:
INT FRL
03:00 27/03
New Zealand
New Zealand
0
Tunisia
Tunisia
0
INT FRL
03:00 27/03
Egypt
Egypt
2
Croatia
Croatia
2
INT FRL
03:00 27/03
France
France
3
Chile
Chile
3
BLV:
INT FRL
02:45 27/03
Luxembourg
Luxembourg
2
Kazakhstan
Kazakhstan
2
BLV:microphoneHD
INT FRL
02:45 27/03
Scotland
Scotland
0
Northern Ireland
Northern Ireland
0
BLV:
INT FRL
02:45 27/03
Austria
Austria
6
Turkey
Turkey
6
BLV:
INT FRL
02:45 27/03
Ireland
Ireland
0
Switzerland
Switzerland
0
BLV:
INT FRL
02:45 27/03
Slovenia
Slovenia
2
Portugal
Portugal
2
BLV:
INT FRL
02:45 27/03
Germany
Germany
2
Netherlands
Netherlands
2
BLV:
INT FRL
02:45 27/03
England
England
2
Belgium
Belgium
2
BLV:
INT FRL
02:30 27/03
Benin
Benin
0
Senegal
Senegal
0
INT FRL
02:30 27/03
Uruguay
Uruguay
1
Ivory Coast
Ivory Coast
1
INT FRL
02:30 27/03
Colombia
Colombia
3
Romania
Romania
3
INT FRL
02:15 27/03
Denmark
Denmark
2
Faroe Islands
Faroe Islands
2
BLV:microphoneHD
INT FRL
02:00 27/03
Vanuatu
Vanuatu
2
Brunei Darussalam
Brunei Darussalam
2
INT FRL
02:00 27/03
Guyana
Guyana
4
Cambodia
Cambodia
4
INT FRL
02:00 27/03
Czech
Czech
2
Armenia
Armenia
2
BLV:microphoneHD
INT FRL
01:50 27/03
Morocco U23
Morocco U23
2
Wales U21
Wales U21
2
INT FRL
01:30 27/03
Qatar U23
Qatar U23
1
Uzbekistan U23
Uzbekistan U23
1
INT FRL
01:30 27/03
Saudi Arabia U23
Saudi Arabia U23
2
China U23
China U23
2

Liga MX U23
22:00 27/03
Puebla U23
Puebla U23
1
Pachuca U23
Pachuca U23
1

GIAO HỮU CLB
21:30 27/03
Strindheim IL
Strindheim IL
3
Nardo FK
Nardo FK
3
GIAO HỮU CLB
20:30 27/03
Lysekloster
Lysekloster
3
Viking B
Viking B
3
GIAO HỮU CLB
20:30 27/03
Stjordals Blink
Stjordals Blink
4
Brattvag
Brattvag
4
GIAO HỮU CLB
19:00 27/03
Sivasspor
Sivasspor
6
Tokat Bld Plevnespor
Tokat Bld Plevnespor
6
GIAO HỮU CLB
16:30 27/03
FK Kosmos Dolgoprudny
FK Kosmos Dolgoprudny
2
Baltika-BFU Kaliningrad
Baltika-BFU Kaliningrad
2

ITA Serie D
21:30 27/03
Orvietana
Orvietana
3
Ghivizzano
Ghivizzano
3

BOS 1st League
21:00 27/03
Leotar
Leotar
2
Zeljeznicar Banja Luka
Zeljeznicar Banja Luka
2
BOS 1st League
21:00 27/03
Drina Zvornik
Drina Zvornik
0
Radnik Bijeljina
Radnik Bijeljina
0
BOS 1st League
21:00 27/03
FK Slavija
FK Slavija
1
Rudar Prijedor
Rudar Prijedor
1
BOS 1st League
21:00 27/03
BSK Banja Luka
BSK Banja Luka
5
FK Omarska
FK Omarska
5

CAE Elite One
21:00 27/03
Fovu de Baham
Fovu de Baham
3
Avion Academy
Avion Academy
3

CZE National League
21:00 27/03
SK Slovan Varnsdorf
SK Slovan Varnsdorf
1
Lisen
Lisen
1

Linafoot
20:30 27/03
CS Don Bosco
CS Don Bosco
1
Aigles du Congo
Aigles du Congo
1
Linafoot
20:00 27/03
AS Dauphins Noirs
AS Dauphins Noirs
2
FC Lubumbashi Sport
FC Lubumbashi Sport
2

GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 27/03
Dewa United
Dewa United
4
Persita Tangerang
Persita Tangerang
4
GIẢI VĐQG INDONESIA
20:30 27/03
Arema
Arema
0
Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
0

ESL
20:00 27/03
Nib FC
Nib FC
1
Kolfie Keranio
Kolfie Keranio
1
ESL
17:10 27/03
Dessie Ketema
Dessie Ketema
1
Negelle Arsi
Negelle Arsi
1
ESL
15:00 27/03
Sheger Ketema
Sheger Ketema
0
Wollo Kombolcha
Wollo Kombolcha
0
ESL
13:00 27/03
Mojo Ketema
Mojo Ketema
0
Siltie Worabe
Siltie Worabe
0

BRA U20 Cup
20:00 27/03
Flamengo Youth
Flamengo Youth
3
Madureira U20
Madureira U20
3

ALB Division 1
20:00 27/03
KS Korabi Peshkopi
KS Korabi Peshkopi
1
Flamurtari
Flamurtari
1
ALB Division 1
20:00 27/03
Kastrioti Kruje
Kastrioti Kruje
2
KS Elbasani
KS Elbasani
2
ALB Division 1
20:00 27/03
Burreli
Burreli
1
KS Bylis
KS Bylis
1
ALB Division 1
20:00 27/03
Besa Kavaje
Besa Kavaje
4
Luzi 2008
Luzi 2008
4
ALB Division 1
20:00 27/03
Apolonia Fier
Apolonia Fier
2
Tomori berat
Tomori berat
2

POL Women's Cup
19:30 27/03
Resovia Rzeszow  (w)
Resovia Rzeszow (w)
0
Wks Slask Wroclaw Women
Wks Slask Wroclaw Women
0

ISR Bet League
19:30 27/03
Maccabi Ironi Netivot
Maccabi Ironi Netivot
4
Hapoel Segev Shalom
Hapoel Segev Shalom
4

SYR 1st Division
19:00 27/03
Al Majd Damascus
Al Majd Damascus
1
Al Shorta Damascus
Al Shorta Damascus
1
SYR 1st Division
19:00 27/03
Al Nabek
Al Nabek
1
Al Shouleh
Al Shouleh
1

SPA Ladies Premier League C
19:00 27/03
Madrid Cff(w)
Madrid Cff(w)
1
Murcia Feminas (w)
Murcia Feminas (w)
1

UZB Pro League
18:30 27/03
Shurtan Guzor
Shurtan Guzor
2
FK Do stlik Tashkent
FK Do stlik Tashkent
2

NMKD Women's League
18:00 27/03
Shkendija(w)
Shkendija(w)
6
ZFK Despina Prilep (w)
ZFK Despina Prilep (w)
6

POL U19
17:30 27/03
GKS Tychy U19
GKS Tychy U19
2
SMS Tychy U19
SMS Tychy U19
2

IND GoaPL
17:30 27/03
Sporting Clube de Goa
Sporting Clube de Goa
0
Dempo SC
Dempo SC
0

BHU Premier League
17:00 27/03
Tsirang FC
Tsirang FC
0
Daga United FC
Daga United FC
0

ROM U19
17:00 27/03
LT Lucian Blaga Reghin U19
LT Lucian Blaga Reghin U19
6
Odorheiu Secuiesc U19
Odorheiu Secuiesc U19
6

IND RAD
17:00 27/03
Royal Jaipur
Royal Jaipur
2
Sunrise FC Rajasthan
Sunrise FC Rajasthan
2
IND RAD
12:00 27/03
Jaipur Elite
Jaipur Elite
4
Zinc Football Academy
Zinc Football Academy
4

HUN U19A
17:00 27/03
Gyori ETO U19
Gyori ETO U19
3
Illes Akademia Haladas U19
Illes Akademia Haladas U19
3

AUS-S Reserve League
16:45 27/03
Adelaide United Reserves
Adelaide United Reserves
4
North Eastern MetroStars Reserve
North Eastern MetroStars Reserve
4

AUS FFA Cup
16:30 27/03
Strathmore
Strathmore
3
Gippsland United
Gippsland United
3
AUS FFA Cup
16:30 27/03
Hume City
Hume City
7
Albion Rovers FC
Albion Rovers FC
7
AUS FFA Cup
15:30 27/03
Western Eagles
Western Eagles
2
Knox City
Knox City
2
AUS FFA Cup
15:15 27/03
Box Hill United SC
Box Hill United SC
3
Caroline Springs George Cross
Caroline Springs George Cross
3

IND Division 2
16:30 27/03
Sudeva Delhi FC
Sudeva Delhi FC
0
Dempo
Dempo
0

IND SPL
16:20 27/03
Ryntih SC
Ryntih SC
1
Lajong B
Lajong B
1

KEN Premier League
16:15 27/03
Kibera Black Stars
Kibera Black Stars
0
Dimba Patriots FC
Dimba Patriots FC
0

THA Amateur League
16:00 27/03
Sathorn FC
Sathorn FC
1
Dome FC
Dome FC
1

NPL U23 A
15:30 27/03
Kingston City U23
Kingston City U23
1
Melbourne City U23
Melbourne City U23
1

VIE University National Championship
15:00 27/03
Thuy Loi UNIVERSITY
Thuy Loi UNIVERSITY
2
Tra Vinh University
Tra Vinh University
2

JWEL
12:00 27/03
Urawa Red Diamonds(w)
Urawa Red Diamonds(w)
2
Albirex Niigata Ladies
Albirex Niigata Ladies
2

AUS W-League
12:00 27/03
Canberra United(w)
Canberra United(w)
1
Sydney FC (w)
Sydney FC (w)
1

MEX Ascenso MX
10:05 27/03
Alebrijes de Oaxaca
Alebrijes de Oaxaca
1
Tepatitlan de Morelos
Tepatitlan de Morelos
1
MEX Ascenso MX
08:05 27/03
Cancun
Cancun
1
Club Chivas Tapatio
Club Chivas Tapatio
1

CRC Primera Division
08:30 27/03
Municipal Liberia
Municipal Liberia
0
Alajuelense
Alajuelense
0
CRC Primera Division
07:00 27/03
Santos De Guapiles
Santos De Guapiles
0
AD Guanacasteca
AD Guanacasteca
0
CRC Primera Division
06:00 27/03
Perez Zeledon
Perez Zeledon
1
Sporting San Jose
Sporting San Jose
1

COL Torneo BetPlay Dimayor
08:05 27/03
Bogota FC
Bogota FC
0
Tigres Zipaquira
Tigres Zipaquira
0
COL Torneo BetPlay Dimayor
04:00 27/03
Real Cartagena
Real Cartagena
1
Barranquilla FC
Barranquilla FC
1
COL Torneo BetPlay Dimayor
03:50 27/03
Atletico Huila
Atletico Huila
1
Deportes Quindio
Deportes Quindio
1

MAU Ligue 2
07:00 27/03
C Moulaye MBarek
C Moulaye MBarek
0
ASC Police
ASC Police
0
MAU Ligue 2
05:00 27/03
Widad Arafat
Widad Arafat
3
Etoile Nouakchott
Etoile Nouakchott
3

BRA Campeonato Gaucho
07:00 27/03
Gremio
Gremio
3
Caxias RS
Caxias RS
3

ECU Campeonato Serie B
07:00 27/03
San Antonio(ECU)
San Antonio(ECU)
1
Cuniburo FC
Cuniburo FC
1

ARU Division Di Honor
07:00 27/03
Sport Club United
Sport Club United
14
SV Atlantico Deportivo
SV Atlantico Deportivo
14

BRA Regional League
06:00 27/03
Murici
Murici
0
Centro Sportivo Alagoano
Centro Sportivo Alagoano
0

MEX LT
06:00 27/03
Mexicali FC
Mexicali FC
0
Gavilanes FC Matamoros
Gavilanes FC Matamoros
0

BRA RR
06:00 27/03
AE Real
AE Real
1
Sampaio RR
Sampaio RR
1

Vòng loại World Cup (CONCACAF)
06:00 27/03
Turks Caicos Islands
Turks Caicos Islands
1
Anguilla
Anguilla
1
Vòng loại World Cup (CONCACAF)
02:00 27/03
British Virgin Islands
British Virgin Islands
0
US Virgin Islands
US Virgin Islands
0

BRA AMP
06:00 27/03
Santana AP
Santana AP
1
Independente AP
Independente AP
1

BRA Campeonato Acreano
06:00 27/03
Humaita AC
Humaita AC
1
Placido de Castro
Placido de Castro
1
BRA Campeonato Acreano
04:00 27/03
Nauas AC
Nauas AC
0
Sao Francisco AC
Sao Francisco AC
0

Cearense 2
06:00 27/03
Guarani CE
Guarani CE
2
Pacatuba
Pacatuba
2

ARG Tebolidun League GpB
05:00 27/03
Ferrocarril Midland
Ferrocarril Midland
0
Argentino de Merlo
Argentino de Merlo
0

WAFF U23 Championship
03:00 27/03
Iraq U23
Iraq U23
1
Jordan U23
Jordan U23
1
WAFF U23 Championship
03:00 27/03
Australia U23
Australia U23
2
South Korea U23
South Korea U23
2

ENG Isthmian League One
02:45 27/03
Heybridge Swifts
Heybridge Swifts
0
Wroxham
Wroxham
0

NIR NIFL Championship
02:45 27/03
Dundela
Dundela
1
Ballyclare Comrades
Ballyclare Comrades
1
NIR NIFL Championship
02:45 27/03
Portadown
Portadown
2
Knockbreda
Knockbreda
2

ENG Northern League Division One
02:45 27/03
Sheffield FC
Sheffield FC
5
Consett A.F.C.
Consett A.F.C.
5
ENG Northern League Division One
02:45 27/03
Rushden Diamonds
Rushden Diamonds
4
Cambridge City
Cambridge City
4
ENG Northern League Division One
02:45 27/03
Liversedge
Liversedge
3
Ossett United
Ossett United
3
ENG Northern League Division One
02:45 27/03
Gresley Rovers
Gresley Rovers
3
Sporting Khalsa
Sporting Khalsa
3
ENG Northern League Division One
02:45 27/03
Anstey Nomads
Anstey Nomads
2
Quorn
Quorn
2
ENG Northern League Division One
02:45 27/03
Walsall Wood
Walsall Wood
1
Harborough Town
Harborough Town
1

ENG-S Division One
02:45 27/03
Mousehole
Mousehole
5
Bideford AFC
Bideford AFC
5

BRA Amazonas Division 1
02:45 27/03
unidos-do-alvorada
unidos-do-alvorada
0
Amazonas FC
Amazonas FC
0

UEFA EURO
02:45 27/03
Ukraine
Ukraine
2
Iceland
Iceland
2
BLV:
UEFA EURO
02:45 27/03
Wales
Wales
0
Poland
Poland
0
BLV:

ENG Conference South Division
02:45 27/03
Weston Super Mare
Weston Super Mare
0
Farnborough Town
Farnborough Town
0
ENG Conference South Division
02:45 27/03
Truro City
Truro City
0
Dartford
Dartford
0

ENG-N Premier League
02:45 27/03
Whitby Town
Whitby Town
1
FC United of Manchester
FC United of Manchester
1
ENG-N Premier League
02:45 27/03
Ashton United
Ashton United
0
Macclesfield Town
Macclesfield Town
0

ENG-S League Central Division
02:45 27/03
Coalville
Coalville
1
Mickleover Sports
Mickleover Sports
1

Isthmian League Premier Division
02:45 27/03
Potters Bar Town
Potters Bar Town
1
Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
1
Isthmian League Premier Division
02:45 27/03
Hornchurch
Hornchurch
1
Concord Rangers
Concord Rangers
1
Isthmian League Premier Division
02:45 27/03
Cheshunt
Cheshunt
0
Margate
Margate
0
Isthmian League Premier Division
02:45 27/03
Bognor Regis Town
Bognor Regis Town
2
Wingate  Finchley
Wingate Finchley
2

ENG-S Premier League
02:45 27/03
Poole Town
Poole Town
1
Hungerford Town
Hungerford Town
1
ENG-S Premier League
02:45 27/03
Plymouth Parkway
Plymouth Parkway
2
Didcot Town
Didcot Town
2

ENG Conference North Division
02:45 27/03
Spennymoor Town
Spennymoor Town
1
Scunthorpe United
Scunthorpe United
1
ENG Conference North Division
02:45 27/03
Peterborough Sports
Peterborough Sports
1
Warrington Town AFC
Warrington Town AFC
1
ENG Conference North Division
02:45 27/03
Banbury United
Banbury United
0
South Shields
South Shields
0
ENG Conference North Division
02:45 27/03
Southport FC
Southport FC
4
Bishop
Bishop's Stortford
4

ENG National League
02:45 27/03
Solihull Moors
Solihull Moors
0
Southend United
Southend United
0
ENG National League
02:45 27/03
Gateshead
Gateshead
7
Hartlepool United
Hartlepool United
7
ENG National League
02:45 27/03
Altrincham
Altrincham
4
Wealdstone FC
Wealdstone FC
4

ARG Torneo B
02:00 27/03
Deportivo Estudiantes
Deportivo Estudiantes
0
Ezeiza
Ezeiza
0
ARG Torneo B
01:30 27/03
Defensores de Glew
Defensores de Glew
0
Nautico Hacoaj
Nautico Hacoaj
0
ARG Torneo B
01:30 27/03
Belgrano Zarate
Belgrano Zarate
1
Estrella del Sur Alejandro Korn
Estrella del Sur Alejandro Korn
1

ARG Reserve League
02:00 27/03
CSD Flandria Reserves
CSD Flandria Reserves
7
San Martin Burzaco Reserves
San Martin Burzaco Reserves
7
ARG Reserve League
01:00 27/03
Estudiantes LP Reserves
Estudiantes LP Reserves
2
Defensa y Justicia Reserves
Defensa y Justicia Reserves
2

STDRFEF
02:00 27/03
UCD Burlades
UCD Burlades
0
CD Huarte
CD Huarte
0
STDRFEF
02:00 27/03
Avance Ezcabarte
Avance Ezcabarte
3
Lagunak
Lagunak
3

CAF AFCON
02:00 27/03
South Sudan
South Sudan
0
Sao Tome   Principe
Sao Tome Principe
0

UEFA European U17 Championship
02:00 27/03
Northern Ireland U17
Northern Ireland U17
3
Hungary U17
Hungary U17
3
UEFA European U17 Championship
02:00 27/03
France U17
France U17
2
England U17
England U17
2

Vòng loại World Cup (Châu Á)
02:00 27/03
Yemen
Yemen
0
United Arab Emirates
United Arab Emirates
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
02:00 27/03
Bahrain
Bahrain
3
Nepal
Nepal
3
Vòng loại World Cup (Châu Á)
02:00 27/03
Jordan
Jordan
7
Pakistan
Pakistan
7
Vòng loại World Cup (Châu Á)
02:00 27/03
Syria
Syria
7
Myanmar
Myanmar
7
Vòng loại World Cup (Châu Á)
02:00 27/03
Kuwait
Kuwait
1
Qatar
Qatar
1

KSA Division 2
02:00 27/03
Najran SC
Najran SC
7
Al Entesar
Al Entesar
7
KSA Division 2
02:00 27/03
Al Rawdhah
Al Rawdhah
0
Al Washm
Al Washm
0

ENG U21 League 2
02:00 27/03
Hull City U21
Hull City U21
4
Colchester United U21
Colchester United U21
4

UEFA European U21 Championship qualification
02:00 27/03
England U21
England U21
7
Luxembourg U21
Luxembourg U21
7

SVK WD1
01:10 27/03
Slovan Bratislava(w)
Slovan Bratislava(w)
1
TJ Spartak Myjava(w)
TJ Spartak Myjava(w)
1