Lịch thi đấu Bóng Đá 26/03

GIAO HỮU CLB
22:30 26/03
AIK
AIK
4
Vålerenga Fotball Elite
Vålerenga Fotball Elite
4
GIAO HỮU CLB
21:00 26/03
Basaksehir FK
Basaksehir FK
5
Kocaelispor
Kocaelispor
5
GIAO HỮU CLB
20:00 26/03
Samsunspor
Samsunspor
6
Corum Belediyespor
Corum Belediyespor
6
GIAO HỮU CLB
19:15 26/03
Vasteras SK FK
Vasteras SK FK
0
Degerfors IF U21
Degerfors IF U21
0
GIAO HỮU CLB
18:00 26/03
FC Copenhagen
FC Copenhagen
3
Boldklubben af 1893
Boldklubben af 1893
3
GIAO HỮU CLB
17:00 26/03
Basaksehir FK
Basaksehir FK
4
Tuzlaspor
Tuzlaspor
4
GIAO HỮU CLB
02:45 26/03
Maynooth University Town FC
Maynooth University Town FC
4
Shelbourne
Shelbourne
4
GIAO HỮU CLB
02:00 26/03
Al Rawdah U19
Al Rawdah U19
0
Al Qurayat U19
Al Qurayat U19
0
GIAO HỮU CLB
00:00 26/03
Landskrona BoIS
Landskrona BoIS
1
Eskilsminne IF
Eskilsminne IF
1

ITA Serie C
22:15 26/03
Triestina
Triestina
3
Alessandria
Alessandria
3
ITA Serie C
02:30 26/03
Crotone
Crotone
0
US Casertana 1908
US Casertana 1908
0

POL Regional Cup
22:00 26/03
Zaglebie Sosnowiec (Youth)
Zaglebie Sosnowiec (Youth)
5
Szczakowianka Jaworzno
Szczakowianka Jaworzno
5

GRE U19
22:00 26/03
Makedonikos U19
Makedonikos U19
0
Kozani U19
Kozani U19
0

INT FRL
22:00 26/03
Zimbabwe
Zimbabwe
1
Kenya
Kenya
1
INT FRL
22:00 26/03
Portugal U18
Portugal U18
0
Denmark U18
Denmark U18
0
INT FRL
21:00 26/03
Cayman Islands
Cayman Islands
0
Moldova
Moldova
0
INT FRL
20:00 26/03
Portugal U20
Portugal U20
1
Denmark U20
Denmark U20
1
INT FRL
20:00 26/03
Moldova U19
Moldova U19
2
Estonia U18
Estonia U18
2
INT FRL
19:00 26/03
Malawi
Malawi
1
Zambia
Zambia
1
INT FRL
18:00 26/03
Croatia U18
Croatia U18
1
Switzerland U18
Switzerland U18
1
INT FRL
17:30 26/03
Slovakia U19
Slovakia U19
1
Republic of Ireland U19
Republic of Ireland U19
1
INT FRL
09:00 26/03
Mexico U23
Mexico U23
3
Argentina U23
Argentina U23
3
INT FRL
05:30 26/03
Guinea Bissau
Guinea Bissau
2
Sudan
Sudan
2
INT FRL
04:00 26/03
Egypt U20
Egypt U20
1
Tunisia U20
Tunisia U20
1
INT FRL
04:00 26/03
Comoros
Comoros
0
Angola
Angola
0
INT FRL
04:00 26/03
Bolivia
Bolivia
1
Andorra
Andorra
1
INT FRL
03:05 26/03
France U23
France U23
2
USA U23
USA U23
2
INT FRL
03:00 26/03
Jordan U19
Jordan U19
2
Japan U19
Japan U19
2
INT FRL
02:30 26/03
Gabon
Gabon
1
Republic of the Congo
Republic of the Congo
1
INT FRL
02:00 26/03
Kuwait U19
Kuwait U19
0
Oman U19
Oman U19
0
INT FRL
02:00 26/03
Guinea
Guinea
5
Bermuda
Bermuda
5
INT FRL
02:00 26/03
Cape Verde
Cape Verde
1
Equatorial Guinea
Equatorial Guinea
1
INT FRL
01:00 26/03
Malta U21
Malta U21
1
Slovakia U21
Slovakia U21
1
INT FRL
01:00 26/03
Sweden
Sweden
1
Albania
Albania
1
BLV:
INT FRL
00:00 26/03
France U16(w)
France U16(w)
2
Netherlands (w)U16
Netherlands (w)U16
2
INT FRL
00:00 26/03
Portugal U16(w)
Portugal U16(w)
0
Japan (w) U16
Japan (w) U16
0
INT FRL
00:00 26/03
Montenegro
Montenegro
1
North Macedonia
North Macedonia
1
BLV:
INT FRL
00:00 26/03
Cyprus
Cyprus
0
Serbia
Serbia
0
BLV:microphoneHD
INT FRL
23:00 25/03
Azerbaijan
Azerbaijan
1
Bulgaria
Bulgaria
1
BLV:

CAF AFCON
22:00 26/03
Mauritius
Mauritius
1
Chad
Chad
1
CAF AFCON
20:00 26/03
Swaziland
Swaziland
2
Somalia
Somalia
2

UEFA European U19 Championship
22:00 26/03
Greece U19
Greece U19
3
Serbia U19
Serbia U19
3
UEFA European U19 Championship
22:00 26/03
Denmark U19
Denmark U19
2
Portugal U19
Portugal U19
2
UEFA European U19 Championship
21:00 26/03
Israel U19
Israel U19
0
Norway U19
Norway U19
0
UEFA European U19 Championship
20:30 26/03
Italy U19
Italy U19
5
Georgia U19
Georgia U19
5
UEFA European U19 Championship
20:30 26/03
Czech Republic U19
Czech Republic U19
2
Scotland U19
Scotland U19
2
UEFA European U19 Championship
20:00 26/03
Latvia U19
Latvia U19
1
North Macedonia U19
North Macedonia U19
1
UEFA European U19 Championship
20:00 26/03
Ukraine U19
Ukraine U19
3
Switzerland U19
Switzerland U19
3
UEFA European U19 Championship
20:00 26/03
Romania U19
Romania U19
1
Croatia U19
Croatia U19
1
UEFA European U19 Championship
20:00 26/03
Germany U19
Germany U19
2
Turkey U19
Turkey U19
2
UEFA European U19 Championship
18:00 26/03
Slovenia U19
Slovenia U19
2
Kosovo U19
Kosovo U19
2
UEFA European U19 Championship
18:00 26/03
Austria U19
Austria U19
1
Spain U19
Spain U19
1

Vòng loại World Cup (Châu Á)
22:00 26/03
Tajikistan
Tajikistan
1
Saudi Arabia
Saudi Arabia
1
Vòng loại World Cup (Châu Á)
22:00 26/03
Turkmenistan
Turkmenistan
0
Iran
Iran
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
21:30 26/03
Uzbekistan
Uzbekistan
3
Hong Kong
Hong Kong
3
Vòng loại World Cup (Châu Á)
21:00 26/03
Kyrgyzstan
Kyrgyzstan
5
Chinese Taipei
Chinese Taipei
5
Vòng loại World Cup (Châu Á)
21:00 26/03
Malaysia
Malaysia
0
Oman
Oman
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
20:30 26/03
India
India
1
Afghanistan
Afghanistan
1
Vòng loại World Cup (Châu Á)
19:30 26/03
Thailand
Thailand
0
South Korea
South Korea
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
19:00 26/03
Vietnam
Vietnam
0
Indonesia
Indonesia
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
19:00 26/03
China
China
4
Singapore
Singapore
4
BLV:
Vòng loại World Cup (Châu Á)
18:00 26/03
Philippines
Philippines
0
Iraq
Iraq
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
16:30 26/03
Bangladesh
Bangladesh
0
Palestine
Palestine
0
BLV:microphoneHD
Vòng loại World Cup (Châu Á)
15:45 26/03
Lebanon
Lebanon
0
Australia
Australia
0
Vòng loại World Cup (Châu Á)
15:00 26/03
Korea DPR
Korea DPR
0
Japan
Japan
0

ISR Youth League
21:45 26/03
Hapoel Kfar Shalem U19
Hapoel Kfar Shalem U19
1
Hapoel Hod Hasharon U19
Hapoel Hod Hasharon U19
1
ISR Youth League
20:30 26/03
Hapoel Jerusalem Malka U19
Hapoel Jerusalem Malka U19
6
Gadna Tel Aviv U19
Gadna Tel Aviv U19
6
ISR Youth League
20:30 26/03
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
1
Maccabi Tzur ShalomU19
Maccabi Tzur ShalomU19
1
ISR Youth League
20:30 26/03
Maccabi Yavne Shimon U19
Maccabi Yavne Shimon U19
2
Hapoel Marmorek U19
Hapoel Marmorek U19
2
ISR Youth League
19:00 26/03
Beitar Nes Tubruk U19
Beitar Nes Tubruk U19
1
Hapoel Herzliya U19
Hapoel Herzliya U19
1

ARG Reserve League
21:20 26/03
Villa San Carlos Reserves
Villa San Carlos Reserves
4
Acassuso Reserves
Acassuso Reserves
4
ARG Reserve League
19:10 26/03
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
4
Ferrocarril Midland Reserves
Ferrocarril Midland Reserves
4
ARG Reserve League
19:10 26/03
Argentino Merlo Reserves
Argentino Merlo Reserves
3
Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
3

SCO Reserve Cup
21:00 26/03
Hamilton Reserve
Hamilton Reserve
1
Dunfermline Reserves
Dunfermline Reserves
1
SCO Reserve Cup
21:00 26/03
Livingston U20
Livingston U20
5
Ayr United Reserve
Ayr United Reserve
5

ENG Reserve League
21:00 26/03
Sunderland (R)
Sunderland (R)
4
Lincoln City Reserves
Lincoln City Reserves
4
ENG Reserve League
20:00 26/03
Blackpool  (R)
Blackpool (R)
3
Preston (R)
Preston (R)
3

ACP W
21:00 26/03
CA Platense(w)
CA Platense(w)
1
Racing Club (w)
Racing Club (w)
1

ARG Women's League
21:00 26/03
CA Platense(w)
CA Platense(w)
1
Racing Club (w)
Racing Club (w)
1
ARG Women's League
01:00 26/03
Banfield(w)
Banfield(w)
0
River Plate (w)
River Plate (w)
0

U20 EL
21:00 26/03
Czech Republic U20
Czech Republic U20
1
England U20
England U20
1

ENG U21 League 2
21:00 26/03
Peterborough United U21
Peterborough United U21
2
Ipswich U21
Ipswich U21
2
ENG U21 League 2
21:00 26/03
Coventry U21
Coventry U21
0
Bristol City U21
Bristol City U21
0
ENG U21 League 2
20:00 26/03
Fleetwood Town U21
Fleetwood Town U21
0
Charlton Athletic U21
Charlton Athletic U21
0
ENG U21 League 2
20:00 26/03
Barnsley U21
Barnsley U21
1
Watford U21
Watford U21
1

SER Prva Liga
21:00 26/03
Semendrija 1924
Semendrija 1924
1
FK Graficar Beograd
FK Graficar Beograd
1
SER Prva Liga
21:00 26/03
FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Radnicki Sremska Mitrovica
0
OFK Beograd
OFK Beograd
0

UEFA European U21 Championship qualification
21:00 26/03
Greece U21
Greece U21
1
Andorra U21
Andorra U21
1
UEFA European U21 Championship qualification
21:00 26/03
Montenegro U21
Montenegro U21
1
Finland U21
Finland U21
1
UEFA European U21 Championship qualification
21:00 26/03
Poland U21
Poland U21
0
Bulgaria U21
Bulgaria U21
0
UEFA European U21 Championship qualification
21:00 26/03
Kazakhstan U21
Kazakhstan U21
0
Hungary U21
Hungary U21
0
UEFA European U21 Championship qualification
20:00 26/03
North Macedonia U21
North Macedonia U21
0
Sweden U21
Sweden U21
0
UEFA European U21 Championship qualification
20:00 26/03
Gibraltar U21
Gibraltar U21
0
Georgia U21
Georgia U21
0
UEFA European U21 Championship qualification
19:00 26/03
Azerbaijan U21
Azerbaijan U21
0
Ukraine U21
Ukraine U21
0
UEFA European U21 Championship qualification
18:00 26/03
Armenia U21
Armenia U21
0
Romania U21
Romania U21
0
UEFA European U21 Championship qualification
01:30 26/03
Moldova U21
Moldova U21
0
Netherlands U21
Netherlands U21
0

UGA Division 2
20:30 26/03
Kaaro Karungi FC
Kaaro Karungi FC
2
Mbale Heroes
Mbale Heroes
2

ISR Alef League
20:30 26/03
AS Nordia Jerusalem
AS Nordia Jerusalem
1
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Bnei Lod
1

UEFA European U17 Championship
20:00 26/03
Czech Republic U17
Czech Republic U17
1
Poland U17
Poland U17
1
UEFA European U17 Championship
20:00 26/03
Bosnia U17
Bosnia U17
3
Belarus U17
Belarus U17
3
UEFA European U17 Championship
20:00 26/03
Serbia U17
Serbia U17
3
Turkey U17
Turkey U17
3
UEFA European U17 Championship
20:00 26/03
Denmark U17
Denmark U17
7
Georgia U17
Georgia U17
7
UEFA European U17 Championship
18:00 26/03
Ireland U17
Ireland U17
0
Croatia U17
Croatia U17
0
UEFA European U17 Championship
18:00 26/03
Germany U17
Germany U17
2
Portugal U17
Portugal U17
2
UEFA European U17 Championship
18:00 26/03
Italy U17
Italy U17
2
Finland U17
Finland U17
2
UEFA European U17 Championship
18:00 26/03
Belgium U17
Belgium U17
2
Netherlands U17
Netherlands U17
2
UEFA European U17 Championship
17:00 26/03
Romania U17
Romania U17
1
Sweden U17
Sweden U17
1
UEFA European U17 Championship
17:00 26/03
Bulgaria U17
Bulgaria U17
1
Wales U17
Wales U17
1

UGA CW
19:00 26/03
Kampala Queens (w)
Kampala Queens (w)
1
She Maroons (w)
She Maroons (w)
1

SYR 1st Division
19:00 26/03
Al Nawair
Al Nawair
1
Khattab
Khattab
1

UZB Pro League
18:30 26/03
Aral Nukus
Aral Nukus
1
FK Kokand 1912
FK Kokand 1912
1

POR U23
18:00 26/03
Farense U23
Farense U23
5
Portimonense U23
Portimonense U23
5

IND SPL
16:30 26/03
Rangdajied United
Rangdajied United
3
Sawmer
Sawmer
3

IND BLR A Division
15:20 26/03
Bangalore warriors
Bangalore warriors
2
Stride
Stride
2
IND BLR A Division
13:30 26/03
Al Fateh
Al Fateh
3
Tilak Memorial
Tilak Memorial
3

VIE University National Championship
15:00 26/03
Van Lang University
Van Lang University
1
Dong Nai University of Technology
Dong Nai University of Technology
1

IND RAD
12:00 26/03
Brother United FC
Brother United FC
2
Jaipur Futsal
Jaipur Futsal
2

MEX LT
09:00 26/03
Reboceros de La Piedad
Reboceros de La Piedad
0
Club Petroleros de Salamanca
Club Petroleros de Salamanca
0

ARU Division Di Honor
08:10 26/03
Bubali SC
Bubali SC
0
SV Unistars
SV Unistars
0
ARU Division Di Honor
06:00 26/03
Real Koyari
Real Koyari
1
SV La Fama
SV La Fama
1

CRC 2.Liga
08:00 26/03
Aserri FC
Aserri FC
1
Guadalupe FC
Guadalupe FC
1
CRC 2.Liga
08:00 26/03
Antioquia FC
Antioquia FC
0
AD Cofutpa
AD Cofutpa
0
CRC 2.Liga
08:00 26/03
Jaco Futbol Club
Jaco Futbol Club
2
AD Carmelita
AD Carmelita
2
CRC 2.Liga
03:00 26/03
Futbol Consultants Moravia
Futbol Consultants Moravia
3
AD Cariari Pococi
AD Cariari Pococi
3

OFC NC
08:00 26/03
Tonga
Tonga
0
Cook Islands
Cook Islands
0

ARG Division 2
08:00 26/03
Colon de Santa Fe
Colon de Santa Fe
1
Gimnasia yTiro
Gimnasia yTiro
1
ARG Division 2
07:00 26/03
Chaco For Ever
Chaco For Ever
3
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano
3
ARG Division 2
07:00 26/03
Atletico Rafaela
Atletico Rafaela
0
CA Brown Adrogue
CA Brown Adrogue
0
ARG Division 2
07:00 26/03
AA Estudiantes (Río Cuarto)
AA Estudiantes (Río Cuarto)
0
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Atletico Mitre de Santiago del Estero
0
ARG Division 2
06:50 26/03
Atletico Atlanta
Atletico Atlanta
0
Nueva Chicago
Nueva Chicago
0
ARG Division 2
06:30 26/03
CA Güemes
CA Güemes
0
Racing de Cordoba
Racing de Cordoba
0
ARG Division 2
05:00 26/03
Ferro Carril Oeste
Ferro Carril Oeste
2
All Boys
All Boys
2
ARG Division 2
02:10 26/03
Almirante Brown
Almirante Brown
0
Gimnasia Mendoza
Gimnasia Mendoza
0
ARG Division 2
01:00 26/03
Chacarita juniors
Chacarita juniors
1
San Martin Tucuman
San Martin Tucuman
1

MEX Liga MX Femenil
08:00 26/03
Pachuca(w)
Pachuca(w)
4
Santos Laguna (w)
Santos Laguna (w)
4
MEX Liga MX Femenil
06:00 26/03
Club Necaxa(w)
Club Necaxa(w)
1
Juarez FC (w)
Juarez FC (w)
1

BRA Campeonato Gaucho
07:45 26/03
Internacional RS
Internacional RS
1
Juventude
Juventude
1

JAM Premier League
07:30 26/03
Tivoli Gardens
Tivoli Gardens
1
Harbour View FC
Harbour View FC
1
JAM Premier League
05:00 26/03
Humble Lions
Humble Lions
6
Lime Hall Academy
Lime Hall Academy
6

MAU Ligue 2
07:00 26/03
ASC Entente Sebkha
ASC Entente Sebkha
1
FC Oasis
FC Oasis
1
MAU Ligue 2
05:00 26/03
Star Arafat
Star Arafat
2
ASC Kouva
ASC Kouva
2

CHI Primera C
07:00 26/03
Concon National
Concon National
0
Puerto Montt
Puerto Montt
0
CHI Primera C
05:00 26/03
D. Concepcion
D. Concepcion
2
Linares Unido
Linares Unido
2

LigaPro Serie A
07:00 26/03
Orense SC
Orense SC
1
Club Sport Emelec
Club Sport Emelec
1
LigaPro Serie A
04:30 26/03
Delfin SC
Delfin SC
1
Libertad FC
Libertad FC
1

CONMEBOL U17 Women's Sudamericano
06:30 26/03
Paraguay U17(w)
Paraguay U17(w)
0
Colombia (w) U17
Colombia (w) U17
0
CONMEBOL U17 Women's Sudamericano
04:00 26/03
Brazil U17(w)
Brazil U17(w)
4
Ecuador (w) U17
Ecuador (w) U17
4

ARG Torneo A
06:30 26/03
Sportivo Belgrano
Sportivo Belgrano
1
Sportivo Las Parejas
Sportivo Las Parejas
1

COL Torneo BetPlay Dimayor
06:30 26/03
Boca Juniors De Cali
Boca Juniors De Cali
0
Atletico FC
Atletico FC
0
COL Torneo BetPlay Dimayor
06:00 26/03
Orsomarso
Orsomarso
4
Inter Palmira
Inter Palmira
4
COL Torneo BetPlay Dimayor
04:00 26/03
Union Magdalena
Union Magdalena
2
Leones
Leones
2

Brasileirão Feminino
06:00 26/03
Flamengo(w)
Flamengo(w)
2
SC Corinthians Paulista (w)
SC Corinthians Paulista (w)
2
Brasileirão Feminino
03:00 26/03
Bragantino(w)
Bragantino(w)
2
Atletico Mineiro (w)
Atletico Mineiro (w)
2

Copa Argentina
05:40 26/03
CA Platense
CA Platense
0
Olimpo Bahia Blanca
Olimpo Bahia Blanca
0
Copa Argentina
03:15 26/03
Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba
0
San Martin San Juan
San Martin San Juan
0

BRA Campeonato Goiano
05:30 26/03
Atletico Clube Goianiense
Atletico Clube Goianiense
3
Goiania
Goiania
3

BRA Campeonato Mineiro Division 1
05:30 26/03
Ipatinga
Ipatinga
3
CA Patrocinense
CA Patrocinense
3

MOR Cup
05:00 26/03
USM Oujda
USM Oujda
1
FUS Rabat
FUS Rabat
1

CHI Primera Division
05:00 26/03
Universidad de Chile
Universidad de Chile
2
Cobresal
Cobresal
2

VEN Primera Division
04:00 26/03
Angostura FC
Angostura FC
1
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
1

Categoría Primera A
04:00 26/03
Deportiva Once Caldas
Deportiva Once Caldas
1
Alianza Fútbol Club
Alianza Fútbol Club
1

FRA National
03:00 26/03
Versailles 78
Versailles 78
1
Chamois Niortais
Chamois Niortais
1

WAL Cymru Championship
03:00 26/03
Llanidloes Town
Llanidloes Town
1
Ruthin Town FC
Ruthin Town FC
1

NIR Reserve League
02:45 26/03
Coleraine Reserves
Coleraine Reserves
4
Crusaders Reserves
Crusaders Reserves
4
NIR Reserve League
02:45 26/03
Glentoran Reserves
Glentoran Reserves
3
Dungannon Swifts Reserves
Dungannon Swifts Reserves
3
NIR Reserve League
02:45 26/03
Glenavon Reserves
Glenavon Reserves
2
Larne Reserves
Larne Reserves
2
NIR Reserve League
02:45 26/03
Carrick Rangers Reserves
Carrick Rangers Reserves
2
Ballymena Utd Reserves
Ballymena Utd Reserves
2
NIR Reserve League
02:40 26/03
Newry City Reserves
Newry City Reserves
0
Linfield Reserves
Linfield Reserves
0

IRE First Division
02:45 26/03
Bray Wanderers
Bray Wanderers
1
Longford Town
Longford Town
1

COL Regional League
02:40 26/03
Molino Viejo
Molino Viejo
4
Color Esperanza
Color Esperanza
4
COL Regional League
00:20 26/03
Ferrovalvulas FC
Ferrovalvulas FC
1
Lula FC
Lula FC
1

SPA Segunda Division
02:30 26/03
Albacete
Albacete
1
Racing de Ferrol
Racing de Ferrol
1

URU Reserve League
02:10 26/03
Racing Club de Montevideo Reserves
Racing Club de Montevideo Reserves
0
Nacional de Montevideo Reserves
Nacional de Montevideo Reserves
0
URU Reserve League
02:00 26/03
Juventud De Las Piedras Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
0
Liverpool Montevideo Reserve
Liverpool Montevideo Reserve
0
URU Reserve League
02:00 26/03
Deportivo Maldonado Reserves
Deportivo Maldonado Reserves
2
Wanderers FC Reserve
Wanderers FC Reserve
2
URU Reserve League
02:00 26/03
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
0
Defensor Sporting Reserve
Defensor Sporting Reserve
0

ICE WLC
02:00 26/03
Fram Reykjavik(w)
Fram Reykjavik(w)
7
IR Reykjavik (w)
IR Reykjavik (w)
7
ICE WLC
01:00 26/03
Valur(w)
Valur(w)
4
Stjarnan Gardabaer (w)
Stjarnan Gardabaer (w)
4

ICE League Cup B
02:00 26/03
Volsungur husavik
Volsungur husavik
2
Magni
Magni
2

ARG Torneo B
01:30 26/03
Juventud de Bernal
Juventud de Bernal
1
Atletico Pilar
Atletico Pilar
1

QAT U21 L
01:30 26/03
Umm Salal U21
Umm Salal U21
0
Al-Shamal U21
Al-Shamal U21
0
QAT U21 L
01:30 26/03
Al-Ahli Doha U21
Al-Ahli Doha U21
0
Muaither SC U21
Muaither SC U21
0
QAT U21 L
01:30 26/03
Al-Rayyan SC U21
Al-Rayyan SC U21
5
Al-Wakrah SC U21
Al-Wakrah SC U21
5

ARG Tebolidun League GpB
01:30 26/03
Villa Dalmine
Villa Dalmine
1
Deportivo Armenio
Deportivo Armenio
1
ARG Tebolidun League GpB
01:30 26/03
CA Fenix Pilar
CA Fenix Pilar
2
Liniers
Liniers
2
ARG Tebolidun League GpB
01:30 26/03
Club Atletico Acassuso
Club Atletico Acassuso
1
San Martin Burzaco
San Martin Burzaco
1

GER Frauen Bundesliga
01:30 26/03
Eintracht Frankfurt(w)
Eintracht Frankfurt(w)
2
Werder Bremen (w)
Werder Bremen (w)
2

BEL U21
01:30 26/03
KV Oostende U21
KV Oostende U21
5
FC Liege Reserves
FC Liege Reserves
5

FIN Women's Suomen Cup
01:00 26/03
HJK/West (W)
HJK/West (W)
0
FC Loviisa (W)
FC Loviisa (W)
0

UAE U21
01:00 26/03
Al Urooba U21
Al Urooba U21
4
Dibba Al Hisn U21
Dibba Al Hisn U21
4

GER Regionalliga
01:00 26/03
Viktoria Aschaffenburg
Viktoria Aschaffenburg
1
SpVgg Oberfranken Bayreuth
SpVgg Oberfranken Bayreuth
1

SIL PL
00:15 26/03
Kallon
Kallon
1
Wilberforce Strikers
Wilberforce Strikers
1

ISR Leumit League
00:00 26/03
Sekzia Ness Ziona
Sekzia Ness Ziona
4
Ihud Bnei Shefaram
Ihud Bnei Shefaram
4
ISR Leumit League
00:00 26/03
Maccabi Herzliya
Maccabi Herzliya
1
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Kfar Saba
1
ISR Leumit League
00:00 26/03
Hapoel Acco
Hapoel Acco
4
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa
4

Liberian second Division
23:00 25/03
Junior Pro FC
Junior Pro FC
2
Margibi
Margibi
2