Lịch thi đấu Bóng Đá 25/03

INT FRL
22:15 25/03
Sri Lanka
Sri Lanka
2
Bhutan
Bhutan
2
INT FRL
22:00 25/03
Mexico (W) U16
Mexico (W) U16
1
Sweden (w)U16
Sweden (w)U16
1
INT FRL
21:00 25/03
Malaysia U23
Malaysia U23
1
India U23
India U23
1
INT FRL
21:00 25/03
Tunisia U17
Tunisia U17
1
Morocco U17
Morocco U17
1
INT FRL
20:30 25/03
Indonesia U19
Indonesia U19
1
China U19
China U19
1
BLV:
INT FRL
20:00 25/03
Montevideo City Torque U20
Montevideo City Torque U20
2
Russia U21
Russia U21
2
INT FRL
20:00 25/03
Madagascar
Madagascar
0
Rwanda
Rwanda
0
INT FRL
20:00 25/03
Tanzania
Tanzania
3
Mongolia
Mongolia
3
INT FRL
19:00 25/03
Red Star Belgrade Youth
Red Star Belgrade Youth
5
Russia U17
Russia U17
5
INT FRL
19:00 25/03
Netherlands U18
Netherlands U18
1
England U18
England U18
1
INT FRL
18:00 25/03
Belgium U18
Belgium U18
0
Wales U18
Wales U18
0
INT FRL
17:15 25/03
Japan U23
Japan U23
2
UkraineU23
UkraineU23
2
INT FRL
17:00 25/03
Botswana
Botswana
0
Burundi
Burundi
0
INT FRL
17:00 25/03
Germany U16
Germany U16
5
Italy U16
Italy U16
5
INT FRL
16:45 25/03
Germany U18
Germany U18
1
Czech Republic U18
Czech Republic U18
1
INT FRL
16:30 25/03
Central African Republic
Central African Republic
4
Papua New Guinea
Papua New Guinea
4
INT FRL
07:00 25/03
Belize
Belize
3
Puerto Rico
Puerto Rico
3
INT FRL
05:00 25/03
Venezuela
Venezuela
0
Guatemala
Guatemala
0
INT FRL
04:00 25/03
Portugal U18
Portugal U18
2
Morocco U18
Morocco U18
2
INT FRL
03:00 25/03
Italy
Italy
2
Ecuador
Ecuador
2
INT FRL
02:45 25/03
San Marino
San Marino
0
St. Kitts and Nevis
St. Kitts and Nevis
0
INT FRL
01:00 25/03
Suriname
Suriname
1
Martinique
Martinique
1

COL Regional League
22:10 25/03
Sol de Oriente
Sol de Oriente
2
Deportivo Alexis Garcia
Deportivo Alexis Garcia
2
COL Regional League
21:00 25/03
Soccer Law
Soccer Law
3
E.D.P IND. Medellin
E.D.P IND. Medellin
3
COL Regional League
20:00 25/03
Club Deportivo La Chalaca
Club Deportivo La Chalaca
1
CD Gallegol S.A.S.
CD Gallegol S.A.S.
1

CAE Elite One
22:10 25/03
Stade Renard de Melong
Stade Renard de Melong
1
Coton Sport
Coton Sport
1
CAE Elite One
20:00 25/03
Young Sports
Young Sports
1
FC Gazelle
FC Gazelle
1

GIAO HỮU CLB
22:00 25/03
Sogndal
Sogndal
1
Brann
Brann
1
GIAO HỮU CLB
21:00 25/03
Udinese
Udinese
2
Padova
Padova
2
GIAO HỮU CLB
19:00 25/03
FK Bodo/Glimt
FK Bodo/Glimt
3
Molde
Molde
3
GIAO HỮU CLB
16:00 25/03
Belarus U21
Belarus U21
0
vitebsk ml
vitebsk ml
0
GIAO HỮU CLB
06:50 25/03
Chivas Guadalajara
Chivas Guadalajara
0
Atlas
Atlas
0

NGA Premier League
22:00 25/03
Niger Tornadoes FC
Niger Tornadoes FC
2
Shooting Stars SC
Shooting Stars SC
2

GHA Premier League
22:00 25/03
Real Tamale United
Real Tamale United
1
Accra Lions
Accra Lions
1
GHA Premier League
22:00 25/03
Heart of Lions
Heart of Lions
2
Bibiani Gold Stars
Bibiani Gold Stars
2
GHA Premier League
01:00 25/03
Asante Kotoko FC
Asante Kotoko FC
0
Nations FC
Nations FC
0

NOR U19
21:30 25/03
Valerenga U19
Valerenga U19
4
Bodo Glimt U19
Bodo Glimt U19
4

ALG Ligue 1
21:30 25/03
JS Saoura
JS Saoura
0
MC Alger
MC Alger
0
ALG Ligue 1
21:30 25/03
Paradou AC
Paradou AC
0
ES Ben Aknoun
ES Ben Aknoun
0
ALG Ligue 1
04:00 25/03
JS kabylie
JS kabylie
0
CR Belouizdad
CR Belouizdad
0
ALG Ligue 1
04:00 25/03
USM Libreville
USM Libreville
1
Biskra
Biskra
1
ALG Ligue 1
04:00 25/03
ES Setif
ES Setif
0
ASO Chlef
ASO Chlef
0

U20 EL
21:00 25/03
Germany U20
Germany U20
4
France U20
France U20
4

ICE LC
21:00 25/03
Grotta Seltjarnarnes
Grotta Seltjarnarnes
3
Vestri
Vestri
3

GRE Super League 2
20:00 25/03
Ilioupoli
Ilioupoli
0
Kallithea
Kallithea
0

ENG U21 League 2
20:00 25/03
Wigan U21
Wigan U21
2
Swansea City U21
Swansea City U21
2

URU Reserve League
19:30 25/03
Miramar Misiones Reserves
Miramar Misiones Reserves
0
CA River Plate Reserves
CA River Plate Reserves
0

GIẢI NGOẠI HẠNG TRUNG QUỐC
18:30 25/03
Foshan Nanshi
Foshan Nanshi
1
Guangzhou FC
Guangzhou FC
1

Ghana D2
18:00 25/03
Chicago FC Ghana
Chicago FC Ghana
1
Salma FC
Salma FC
1
Ghana D2
16:00 25/03
Promise FC
Promise FC
1
Soccer Repairers FC
Soccer Repairers FC
1

IND GoaPL
17:30 25/03
Geno
Geno
1
Guardian Angel SC
Guardian Angel SC
1
IND GoaPL
17:30 25/03
Cortalim Villagers
Cortalim Villagers
2
FC Goa II
FC Goa II
2

UZB Women's League
17:00 25/03
Neftchi Fargona(w)
Neftchi Fargona(w)
0
Qizilqum (w)
Qizilqum (w)
0
UZB Women's League
17:00 25/03
Bunyodkor Tashkent(w)
Bunyodkor Tashkent(w)
1
Lokomotiv Tashkent (w)
Lokomotiv Tashkent (w)
1

KOR WK League
17:00 25/03
Hyundai Steel Red Angels(w)
Hyundai Steel Red Angels(w)
2
Sejong Gumi Sportstoto (w)
Sejong Gumi Sportstoto (w)
2
KOR WK League
17:00 25/03
Gyeongju FC W
Gyeongju FC W
0
KSPO FC (w)
KSPO FC (w)
0
KOR WK League
17:00 25/03
Changnyeong Women
Changnyeong Women's(w)
1
Boeun Sangmu (w)
Boeun Sangmu (w)
1
KOR WK League
16:50 25/03
Seoul WFC(w)
Seoul WFC(w)
1
Suwon FMC (w)
Suwon FMC (w)
1

IND SPL
16:30 25/03
Nangkiew Irat
Nangkiew Irat
0
Nongthymai SC
Nongthymai SC
0

NPL Victoria 2
16:30 25/03
FC Bulleen Lions
FC Bulleen Lions
5
Werribee City
Werribee City
5

AUS-S Reserve League
16:00 25/03
Modbury Jets Reserve
Modbury Jets Reserve
1
Croydon Kings Reserves
Croydon Kings Reserves
1

IND BLR A Division
15:10 25/03
Royals Bangalore
Royals Bangalore
0
Snipers
Snipers
0
IND BLR A Division
13:30 25/03
Mohammed Sporting
Mohammed Sporting
0
Vijaynagar
Vijaynagar
0

indonesia liga ngabuburit
14:30 25/03
bni 46
bni 46
0
MDFLD
MDFLD
0

AVPL U23
14:15 25/03
Bulleen Lions U23
Bulleen Lions U23
4
Werribee City U23
Werribee City U23
4

NTCC
14:10 25/03
Gbagada
Gbagada
1
Beyond Limits
Beyond Limits
1

TRG
14:00 25/03
Chonburi Province
Chonburi Province
2
Kanchanaburi Province
Kanchanaburi Province
2

CHN U19
14:00 25/03
Nantong Haimen Codion U19
Nantong Haimen Codion U19
1
Yanbian Longding
Yanbian Longding
1

indonesia waena cup
13:55 25/03
SIFIC UNITED
SIFIC UNITED
1
Cartenz
Cartenz
1
indonesia waena cup
12:18 25/03
Isele Putra
Isele Putra
1
PS Putra Pasific
PS Putra Pasific
1

MLS Next PL
09:00 25/03
Tacoma Defiance
Tacoma Defiance
4
Colorado Rapids II
Colorado Rapids II
4
MLS Next PL
06:00 25/03
Saint Louis City B
Saint Louis City B
1
North Texas SC
North Texas SC
1
MLS Next PL
04:00 25/03
Sporting Kansas City Reserve
Sporting Kansas City Reserve
1
Los Angeles Galaxy II
Los Angeles Galaxy II
1
MLS Next PL
04:00 25/03
New York Red Bulls B
New York Red Bulls B
3
International Miami B
International Miami B
3
MLS Next PL
03:00 25/03
Los Angeles FC II
Los Angeles FC II
3
Houston Dynamo B
Houston Dynamo B
3
MLS Next PL
02:00 25/03
Philadelphia Union II
Philadelphia Union II
2
New England Revolution B
New England Revolution B
2
MLS Next PL
02:00 25/03
Crown Legacy FC
Crown Legacy FC
3
Columbus Crew B
Columbus Crew B
3
MLS Next PL
02:00 25/03
Atlanta United FC II
Atlanta United FC II
4
Carolina Core
Carolina Core
4

Categoría Primera A
08:20 25/03
Aguilas Doradas
Aguilas Doradas
1
Independiente Santa Fe
Independiente Santa Fe
1
Categoría Primera A
06:10 25/03
Atletico Nacional Medellin
Atletico Nacional Medellin
1
Deportivo Pasto
Deportivo Pasto
1
Categoría Primera A
04:00 25/03
Atletico Bucaramanga
Atletico Bucaramanga
3
Envigado FC
Envigado FC
3

CONCACAF Nations League
08:15 25/03
USA
USA
2
Mexico
Mexico
2
CONCACAF Nations League
05:00 25/03
Jamaica
Jamaica
1
Panama
Panama
1

MEX Ascenso MX
08:05 25/03
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
0
Celaya FC
Celaya FC
0
MEX Ascenso MX
01:00 25/03
Atlante
Atlante
0
Monarcas Morelia
Monarcas Morelia
0

GUA Division 2
08:00 25/03
Suchitepequez
Suchitepequez
4
CD Puerto de Iztapa
CD Puerto de Iztapa
4
GUA Division 2
04:00 25/03
Juventud Pinulteca FC
Juventud Pinulteca FC
4
Aurora F.C.
Aurora F.C.
4
GUA Division 2
04:00 25/03
Deportivo San Pedro
Deportivo San Pedro
3
Santa Lucia Cotzumalguapa
Santa Lucia Cotzumalguapa
3
GUA Division 2
01:00 25/03
San Benito FC
San Benito FC
2
Cuilapa FC
Cuilapa FC
2

BAR Premier League
07:30 25/03
UWI Blackbirds
UWI Blackbirds
2
Paradise FC
Paradise FC
2

VEN Primera Division
07:30 25/03
CD Hermanos Colmenares
CD Hermanos Colmenares
1
Deportivo Tachira
Deportivo Tachira
1
VEN Primera Division
04:45 25/03
Monagas SC
Monagas SC
1
Caracas FC
Caracas FC
1
VEN Primera Division
02:00 25/03
Deportivo La Guaira
Deportivo La Guaira
2
Zamora Barinas
Zamora Barinas
2

SKN Premier League
07:00 25/03
SLH St Pauls Utd
SLH St Pauls Utd
2
Circle Newtown United
Circle Newtown United
2
SKN Premier League
05:00 25/03
Flow 4G Cayon Rockets
Flow 4G Cayon Rockets
2
Bath United
Bath United
2

ARU Division Di Honor
07:00 25/03
SV Caravel
SV Caravel
3
SV Sportboys
SV Sportboys
3
ARU Division Di Honor
05:00 25/03
SV Atletico Santa Fe
SV Atletico Santa Fe
1
SV Jong Aruba
SV Jong Aruba
1
ARU Division Di Honor
03:00 25/03
SV Caiquetio
SV Caiquetio
1
CD Rooi Afo
CD Rooi Afo
1

BRA LP
07:00 25/03
Alianza FC Panama Reserves
Alianza FC Panama Reserves
0
Aguilas UP
Aguilas UP
0

ARG Regional League
06:30 25/03
Union Villa Krause
Union Villa Krause
1
CSF Picon
CSF Picon
1

CHI Primera B
06:30 25/03
Deportes Limache
Deportes Limache
0
Universidad de Concepcion
Universidad de Concepcion
0
CHI Primera B
04:00 25/03
Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
2
Deportes Temuco
Deportes Temuco
2
CHI Primera B
04:00 25/03
CD Magallanes
CD Magallanes
2
Santiago Morning
Santiago Morning
2

PAN LPF
06:15 25/03
Plaza Amador
Plaza Amador
3
UMECIT
UMECIT
3
PAN LPF
04:00 25/03
Costa Del Este
Costa Del Este
2
Veraguas FC
Veraguas FC
2

USA NWSL
06:00 25/03
Portland Thorns(w)
Portland Thorns(w)
0
Gotham FC (w)
Gotham FC (w)
0

LigaPro Serie A
06:00 25/03
Independiente del Valle
Independiente del Valle
1
Sociedad Deportiva Aucas
Sociedad Deportiva Aucas
1
LigaPro Serie A
03:30 25/03
Tecnico Universitario
Tecnico Universitario
1
Macara
Macara
1

JAM Premier League
05:30 25/03
Montego Bay Utd
Montego Bay Utd
2
Molynes United
Molynes United
2
JAM Premier League
04:00 25/03
Waterhouse FC
Waterhouse FC
1
Dunbeholden FC
Dunbeholden FC
1
JAM Premier League
03:30 25/03
Treasure Beach
Treasure Beach
0
Cavalier FC
Cavalier FC
0
JAM Premier League
03:30 25/03
Mount Pleasant FA
Mount Pleasant FA
2
Arnett Gardens
Arnett Gardens
2
JAM Premier League
01:00 25/03
Portmore United
Portmore United
0
Vere United
Vere United
0

MEX LT
05:00 25/03
Atletico Saltillo
Atletico Saltillo
1
Gavilanes FC Matamoros
Gavilanes FC Matamoros
1
MEX LT
05:00 25/03
Real Apodaca FC
Real Apodaca FC
2
CF Orgullo Reynosa
CF Orgullo Reynosa
2
MEX LT
01:00 25/03
UA Zacatecas
UA Zacatecas
3
Coras De Nayarit
Coras De Nayarit
3
MEX LT
00:10 25/03
Caja Oblatos CFD
Caja Oblatos CFD
1
Pachuca II
Pachuca II
1

MOR Cup
05:00 25/03
Wydad Temara
Wydad Temara
0
Racing Casablanca
Racing Casablanca
0

USA USL
05:00 25/03
Monterey Bay FC
Monterey Bay FC
2
Rhode Island
Rhode Island
2

BRA Copa do Nordeste
05:00 25/03
Nautico
Nautico
1
CRB AL
CRB AL
1
BRA Copa do Nordeste
05:00 25/03
Juazeirense
Juazeirense
4
River PI
River PI
4
BRA Copa do Nordeste
02:00 25/03
Esporte Clube Bahia
Esporte Clube Bahia
1
Maranhao
Maranhao
1
BRA Copa do Nordeste
02:00 25/03
Itabaiana(SE)
Itabaiana(SE)
0
Botafogo PB
Botafogo PB
0
BRA Copa do Nordeste
02:00 25/03
Treze Campina Grande PB
Treze Campina Grande PB
0
Ceara
Ceara
0

URU Amateur Cup
04:53 25/03
Paysandu Capital
Paysandu Capital
3
Lavalleja Capital
Lavalleja Capital
3

MEX Liga MX Femenil
04:45 25/03
Club America(w)
Club America(w)
2
Saint Louis Athletica (w)
Saint Louis Athletica (w)
2

URU Segunda League
04:30 25/03
Albion FC
Albion FC
1
CA Juventud
CA Juventud
1
URU Segunda League
02:00 25/03
CA Atenas de San Carlos
CA Atenas de San Carlos
1
Plaza Colonia
Plaza Colonia
1

BRA Paranaense League
04:30 25/03
Coritiba PR
Coritiba PR
0
Maringa FC
Maringa FC
0

BRA Mato Division 1
04:30 25/03
Cuiaba
Cuiaba
4
Luverdense
Luverdense
4

SLV Primera Division
04:30 25/03
Fuerte San Francisco
Fuerte San Francisco
1
Aguila
Aguila
1
SLV Primera Division
04:15 25/03
CD Dragon
CD Dragon
1
Luis Angel Firpo
Luis Angel Firpo
1
SLV Primera Division
04:00 25/03
Once Deportivo FC
Once Deportivo FC
3
Alianza San Salvador
Alianza San Salvador
3

HOR L
04:00 25/03
Olancho FC Reserves
Olancho FC Reserves
0
Motagua Reserves
Motagua Reserves
0
HOR L
04:00 25/03
CD Olimpia Reservas
CD Olimpia Reservas
4
Genesis de Comayagua
Genesis de Comayagua
4
HOR L
04:00 25/03
CD Victoria La Ceiba Reserves
CD Victoria La Ceiba Reserves
1
CD Real Sociedad Reserves
CD Real Sociedad Reserves
1

SLV Segunda Division
04:00 25/03
CD Vendaval
CD Vendaval
0
CD Titan
CD Titan
0

COL Liga Betplay Femenina
04:00 25/03
Deportivo Pereira(w)
Deportivo Pereira(w)
0
Alianza Petrolera (w)
Alianza Petrolera (w)
0

CRC 2.Liga
04:00 25/03
CS Uruguay De Coronado
CS Uruguay De Coronado
1
Escorpiones Belen
Escorpiones Belen
1
CRC 2.Liga
04:00 25/03
Quepos Cambute FC
Quepos Cambute FC
3
Puerto Golfito
Puerto Golfito
3
CRC 2.Liga
02:00 25/03
Municipal Turrialba
Municipal Turrialba
1
Santa  Ana
Santa Ana
1
CRC 2.Liga
00:15 25/03
AD Sarchi
AD Sarchi
2
ADR Jicaral
ADR Jicaral
2

CHI Primera C
04:00 25/03
Real Juventud San Joaquin
Real Juventud San Joaquin
1
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
1
CHI Primera C
04:00 25/03
Melipilla
Melipilla
1
San Antonio Unido
San Antonio Unido
1

GUA Liga Nacional
04:00 25/03
Coatepeque
Coatepeque
2
Deportivo Mixco
Deportivo Mixco
2

COL Torneo BetPlay Dimayor
04:00 25/03
Cucuta
Cucuta
2
Real Santander
Real Santander
2
COL Torneo BetPlay Dimayor
03:30 25/03
Llaneros FC
Llaneros FC
3
Real Soacha Cundinamarca
Real Soacha Cundinamarca
3

CRC Women's Primera Division
03:00 25/03
Puerto Viejo FC (W)
Puerto Viejo FC (W)
2
Municipal Pococi (w)
Municipal Pococi (w)
2
CRC Women's Primera Division
03:00 25/03
Saprissa (w)
Saprissa (w)
9
Municipal Perez Zeledon (w)
Municipal Perez Zeledon (w)
9

PER Liga Femenina
03:00 25/03
Deportivo Municipal (W)
Deportivo Municipal (W)
0
Alianza Lima (w)
Alianza Lima (w)
0

BRA Copa Verde
03:00 25/03
Paysandu SC
Paysandu SC
4
Manaus (AM)
Manaus (AM)
4
BRA Copa Verde
03:00 25/03
Goiás EC
Goiás EC
1
Vila Nova
Vila Nova
1

BRA Campeonato SMG
03:00 25/03
Operario MS
Operario MS
0
Ivinhema FC (MS)
Ivinhema FC (MS)
0
BRA Campeonato SMG
02:30 25/03
Dourados
Dourados
1
Costa Rica MS
Costa Rica MS
1

Cearense 2
03:00 25/03
Icasa CE
Icasa CE
2
Pacajus
Pacajus
2
Cearense 2
01:30 25/03
Maranguape CE
Maranguape CE
0
Tiradentesce
Tiradentesce
0

FRA Division 1 Feminine
03:00 25/03
Montpellier(w)
Montpellier(w)
1
Paris Saint Germain (w)
Paris Saint Germain (w)
1

SPA Segunda Division
03:00 25/03
Racing Santander
Racing Santander
2
Eldense
Eldense
2
SPA Segunda Division
00:30 25/03
Mirandes
Mirandes
0
Real Zaragoza
Real Zaragoza
0
SPA Segunda Division
00:30 25/03
Levante
Levante
3
Elche
Elche
3

BRA Amazonas Division 1
02:45 25/03
Sao Raimundo
Sao Raimundo
1
Manauara
Manauara
1
BRA Amazonas Division 1
02:45 25/03
Operario/AM
Operario/AM
2
Nacional(AM)
Nacional(AM)
2

BRA Campeonato Rondoniense
02:30 25/03
Genus RO
Genus RO
0
Cacoalense Ro
Cacoalense Ro
0

ENG FA WSL
02:30 25/03
Aston Villa(w)
Aston Villa(w)
1
Arsenal (w)
Arsenal (w)
1

KSA U19
02:00 25/03
Al-Ansar Youths
Al-Ansar Youths
1
Al-Adalah Youth
Al-Adalah Youth
1

BRA Campeonato Catarinense Division 1
02:00 25/03
Criciuma
Criciuma
2
Barra FC
Barra FC
2

BRA Campeonato Capixaba
02:00 25/03
Porto Vitoria
Porto Vitoria
1
Rio Branco VN
Rio Branco VN
1

BRA TC
02:00 25/03
Tocantinopolis
Tocantinopolis
1
Capital TO
Capital TO
1

URU Primera Division
02:00 25/03
Danubio FC
Danubio FC
0
Montevideo Wanderers FC
Montevideo Wanderers FC
0

BRA Campeonato Maranhense
02:00 25/03
tuntum EC
tuntum EC
5
Chapadinha FC
Chapadinha FC
5
BRA Campeonato Maranhense
02:00 25/03
Cordino
Cordino
2
Pinheiro AC
Pinheiro AC
2

ICE League Cup B
02:00 25/03
Reynir Sandgerdi
Reynir Sandgerdi
1
Augnablik Kopavogur
Augnablik Kopavogur
1

SPDRFEFA
02:00 25/03
Osasuna Promesas
Osasuna Promesas
0
Cultural Leonesa
Cultural Leonesa
0
SPDRFEFA
02:00 25/03
Gimnastic de Tarragona
Gimnastic de Tarragona
0
Unionistas de Salamanca CF
Unionistas de Salamanca CF
0
SPDRFEFA
01:00 25/03
CD Lugo
CD Lugo
4
Sestao
Sestao
4

QAT U21 L
01:30 25/03
Qatar SC Doha U21
Qatar SC Doha U21
3
Al-Arabi Doha U21
Al-Arabi Doha U21
3
QAT U21 L
01:30 25/03
Al Gharafa U21
Al Gharafa U21
2
Al-Sadd SC U21
Al-Sadd SC U21
2
QAT U21 L
01:30 25/03
Al Markhiya U21
Al Markhiya U21
2
Al Duhail U21
Al Duhail U21
2

BRA DF Division 1
01:30 25/03
Capital CF
Capital CF
3
Brasiliense
Brasiliense
3

POL Liga 2
01:10 25/03
Polonia Bytom
Polonia Bytom
2
Wisla Pulawy
Wisla Pulawy
2

BRA Youth Championship
01:00 25/03
Atletico Alagoinhas U20
Atletico Alagoinhas U20
1
Jacuipense U20
Jacuipense U20
1

ICPD Premier Division
01:00 25/03
Stella Club Adjame
Stella Club Adjame
1
Societe Omnisports De L
Societe Omnisports De L'Armee
1

STDRFEF
01:00 25/03
Torredonjimeno
Torredonjimeno
2
CD Rincon
CD Rincon
2
STDRFEF
00:30 25/03
CD Bullense
CD Bullense
0
At. Pulpileno
At. Pulpileno
0

POR Campeonato Nacional
01:00 25/03
Vitoria Setubal
Vitoria Setubal
1
Fabril Barreiro
Fabril Barreiro
1

Brasileirão Feminino
01:00 25/03
America Mineiro(w)
America Mineiro(w)
2
Santos (w)
Santos (w)
2
Brasileirão Feminino
01:00 25/03
Gremio(w)
Gremio(w)
3
Fluminense RJ (w)
Fluminense RJ (w)
3

UAE Division 1 GpA
01:00 25/03
United
United
1
Al Taawon(UAE)
Al Taawon(UAE)
1
UAE Division 1 GpA
01:00 25/03
Masafi
Masafi
1
Al Arabi(UAE)
Al Arabi(UAE)
1
UAE Division 1 GpA
01:00 25/03
Fujairah
Fujairah
4
Al-Jazira Al-Hamra
Al-Jazira Al-Hamra
4
UAE Division 1 GpA
01:00 25/03
Dibba
Dibba
1
Gulf Heroes FC
Gulf Heroes FC
1

SSDRFEF
01:00 25/03
Hercules
Hercules
1
Terrassa
Terrassa
1

SIL PL
00:40 25/03
Bhantal
Bhantal
2
Diamond Stars
Diamond Stars
2

BOS 1st League
00:30 25/03
Sloboda
Sloboda
3
FK Buducnost Banovici
FK Buducnost Banovici
3

ITA Serie C
00:30 25/03
FB Brindisi 1912
FB Brindisi 1912
0
Taranto Sport
Taranto Sport
0

GER Frauen Bundesliga
00:30 25/03
Essen Schonebeck(w)
Essen Schonebeck(w)
0
Bayer Leverkusen (w)
Bayer Leverkusen (w)
0

SPA SF Women
00:15 25/03
Athletic Bilbao B(w)
Athletic Bilbao B(w)
0
Alhama CF (w)
Alhama CF (w)
0

FIN Suomen Cup
00:00 25/03
Toolon Taisto
Toolon Taisto
2
GrIFK U23
GrIFK U23
2

MEX Liga Premier
00:00 25/03
Deportiva Venados II
Deportiva Venados II
5
Felinos 48 AC
Felinos 48 AC
5

SPA Ladies Premier League C
00:00 25/03
Real Oviedo B women (w)
Real Oviedo B women (w)
0
Sporting Gijon II (w)
Sporting Gijon II (w)
0