Lịch thi đấu Bóng Đá 24/03

NED Eredivisie Vrouwen
22:45 24/03
Excelsior Barendrecht(w)
Excelsior Barendrecht(w)
1
FC Utrecht (w)
FC Utrecht (w)
1

MLW
22:30 24/03
CS Hilal Temara (W)
CS Hilal Temara (W)
2
ARAFF (w)
ARAFF (w)
2
MLW
22:30 24/03
WAC Casablanca (W)
WAC Casablanca (W)
1
CSST Temara (W)
CSST Temara (W)
1

ICPD Premier Division
22:30 24/03
Zoman FC
Zoman FC
0
Sporting Gagnoa
Sporting Gagnoa
0
ICPD Premier Division
22:30 24/03
CO Korhogo
CO Korhogo
1
Academie de FAD
Academie de FAD
1

SPA Ladies Premier League C
22:30 24/03
Aldaia (w)
Aldaia (w)
1
Pozuelo Alarcon (w)
Pozuelo Alarcon (w)
1

STDRFEF
22:30 24/03
CD Anguiano
CD Anguiano
2
Casalarreina
Casalarreina
2
STDRFEF
22:30 24/03
CD Binefar
CD Binefar
0
SD Borja
SD Borja
0
STDRFEF
22:30 24/03
Leganes B
Leganes B
1
Villanueva del Pardillo
Villanueva del Pardillo
1
STDRFEF
22:30 24/03
CD Galapagar
CD Galapagar
0
CD Colonia Moscardo
CD Colonia Moscardo
0
STDRFEF
22:30 24/03
CF Peralada
CF Peralada
2
CF Montanesa
CF Montanesa
2
STDRFEF
22:00 24/03
UCAM Murcia CF B
UCAM Murcia CF B
1
Balsicas Atletico
Balsicas Atletico
1

SPDRFEFA
22:30 24/03
FC Barcelona Atlètic
FC Barcelona Atlètic
1
UE Cornella
UE Cornella
1

ITA Serie C
22:15 24/03
Audace Cerignola
Audace Cerignola
2
Potenza
Potenza
2
ITA Serie C
22:15 24/03
Renate AC
Renate AC
0
Arzignano Valchiampo
Arzignano Valchiampo
0

SPA Segunda Division
22:15 24/03
Real Valladolid
Real Valladolid
3
Eibar
Eibar
3
SPA Segunda Division
22:15 24/03
SD Huesca
SD Huesca
3
Burgos CF
Burgos CF
3

GIAO HỮU CLB
22:00 24/03
Bohemians Dublin(w)
Bohemians Dublin(w)
4
Lisburn (w)
Lisburn (w)
4
GIAO HỮU CLB
22:00 24/03
Odds BK
Odds BK
0
Sandefjord
Sandefjord
0
GIAO HỮU CLB
22:00 24/03
Haugesund
Haugesund
0
Egersunds IK
Egersunds IK
0
GIAO HỮU CLB
21:00 24/03
Cliftonville (w)
Cliftonville (w)
1
Shelbourne (w)
Shelbourne (w)
1
GIAO HỮU CLB
21:00 24/03
Kongsvinger
Kongsvinger
1
Mjondalen IF
Mjondalen IF
1

GHA Division 1
22:00 24/03
Pac Academy
Pac Academy
2
Sefwi All Stars FC
Sefwi All Stars FC
2
GHA Division 1
22:00 24/03
Future Stars FC
Future Stars FC
0
Skyy FC
Skyy FC
0
GHA Division 1
22:00 24/03
Susubiribi Sporting Club
Susubiribi Sporting Club
1
Kings Palace FC
Kings Palace FC
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Soccer Intellectuals FC
Soccer Intellectuals FC
1
Elmina Sharks
Elmina Sharks
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Home Stars
Home Stars
1
Attram De Visser
Attram De Visser
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Debibi United
Debibi United
1
Eleven Wonders
Eleven Wonders
1
GHA Division 1
22:00 24/03
 Maana
Maana
0
Wa Suntaa
Wa Suntaa
0
GHA Division 1
22:00 24/03
Swedru All Blacks
Swedru All Blacks
1
Venomous Vipers
Venomous Vipers
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Cape Coast Ebusua Dwarfs
Cape Coast Ebusua Dwarfs
0
New Edubiase United
New Edubiase United
0
GHA Division 1
22:00 24/03
Baffour Soccer Academy
Baffour Soccer Academy
1
Young Apostles
Young Apostles
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Accra Athletic
Accra Athletic
1
Na God FC
Na God FC
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Techiman Liberty
Techiman Liberty
1
Brong Ahafo United
Brong Ahafo United
1
GHA Division 1
22:00 24/03
Asekem
Asekem
0
King Faisal
King Faisal
0
GHA Division 1
22:00 24/03
Akatsi All Stars
Akatsi All Stars
2
Uncle T United
Uncle T United
2
GHA Division 1
22:00 24/03
Steadfast FC
Steadfast FC
0
Tamale City
Tamale City
0
GHA Division 1
22:00 24/03
Wamanafo Mighty Royals FC
Wamanafo Mighty Royals FC
1
Berekum City
Berekum City
1

LUX Honour Division
22:00 24/03
FC Avenir Beggen
FC Avenir Beggen
2
Walferdange
Walferdange
2
LUX Honour Division
22:00 24/03
US Rumelange
US Rumelange
0
Etzella Ettelbruck
Etzella Ettelbruck
0
LUX Honour Division
22:00 24/03
FC Lorentzweiler
FC Lorentzweiler
0
Jeunesse Canach
Jeunesse Canach
0
LUX Honour Division
22:00 24/03
Yellow Boys Weiler-La-Tour
Yellow Boys Weiler-La-Tour
4
Bettembourg
Bettembourg
4

CHI Women's Division 1
22:00 24/03
Everton de Vina (w)
Everton de Vina (w)
2
Cobresal (W)
Cobresal (W)
2
CHI Women's Division 1
21:00 24/03
Universidad de Concepcion(w)
Universidad de Concepcion(w)
1
Universidad Catolica Women
Universidad Catolica Women
1
CHI Women's Division 1
21:00 24/03
Universidad de Chile (w)
Universidad de Chile (w)
0
Colo Colo (w)
Colo Colo (w)
0

ENLW
22:00 24/03
Leek Town Ladies(w)
Leek Town Ladies(w)
0
Sporting Khalsa (w)
Sporting Khalsa (w)
0
ENLW
21:00 24/03
Sutton Coldfield Town (w)
Sutton Coldfield Town (w)
1
Northampton Town (w)
Northampton Town (w)
1
ENLW
21:00 24/03
Haywards Heath (W)
Haywards Heath (W)
0
AFC Sudbury (w)
AFC Sudbury (w)
0
ENLW
21:00 24/03
Leafield Athletic(w)
Leafield Athletic(w)
2
Sheffield (w)
Sheffield (w)
2
ENLW
21:00 24/03
Hull City(w)
Hull City(w)
2
Durham Cestria (w)
Durham Cestria (w)
2
ENLW
21:00 24/03
Maidenhead United (w)
Maidenhead United (w)
4
Portishead (W)
Portishead (W)
4

3. HNL
22:00 24/03
Bistra
Bistra
1
HNK Segesta Sisak
HNK Segesta Sisak
1
3. HNL
22:00 24/03
Sava Gao Char Meisel
Sava Gao Char Meisel
1
NK Maksimir
NK Maksimir
1
3. HNL
21:30 24/03
NK Granicar Zupanja
NK Granicar Zupanja
1
Oriolik
Oriolik
1
3. HNL
21:00 24/03
Nk Neretvanac Opuzen
Nk Neretvanac Opuzen
1
Zadar
Zadar
1

SPA U19
22:00 24/03
CD 26 de Febrero U19
CD 26 de Febrero U19
4
Xerez CD U19
Xerez CD U19
4
SPA U19
22:00 24/03
Granada U19
Granada U19
1
UCD Canada Atletico U19
UCD Canada Atletico U19
1

INT FRL
22:00 24/03
Romania U18
Romania U18
2
Norway U18
Norway U18
2
INT FRL
22:00 24/03
Denmark U18
Denmark U18
1
Georgia U18
Georgia U18
1
INT FRL
21:30 24/03
Saudi Arabia U18
Saudi Arabia U18
0
Switzerland U18
Switzerland U18
0

2. HNL
22:00 24/03
HNK Sibenik
HNK Sibenik
1
HNK Cibalia
HNK Cibalia
1

POR Women's Campeonato Nacional
22:00 24/03
Clube Albergaria(w)
Clube Albergaria(w)
2
Vilaverdense (w)
Vilaverdense (w)
2
POR Women's Campeonato Nacional
21:00 24/03
Ca Ouriense(w)
Ca Ouriense(w)
2
SCU Torreense (w)
SCU Torreense (w)
2

POR Campeonato Nacional
22:00 24/03
Portosantense
Portosantense
1
Dumiense
Dumiense
1
POR Campeonato Nacional
22:00 24/03
Camacha
Camacha
0
Vilar de Perdizes
Vilar de Perdizes
0
POR Campeonato Nacional
22:00 24/03
Maritimo B
Maritimo B
4
Mirandela
Mirandela
4

SCO Lowland League
22:00 24/03
Broomhill FC
Broomhill FC
1
East Kilbride
East Kilbride
1

ITA Serie D
22:00 24/03
A.S Andria Bat
A.S Andria Bat
1
Gallipoli
Gallipoli
1
ITA Serie D
21:30 24/03
TSV Klausdorf
TSV Klausdorf
2
ASD Alcione
ASD Alcione
2
ITA Serie D
21:00 24/03
Citta Di S. Agata
Citta Di S. Agata
1
US Siracusa
US Siracusa
1
ITA Serie D
21:00 24/03
USD Akragas
USD Akragas
3
Igea Virtus
Igea Virtus
3
ITA Serie D
21:00 24/03
FBC Gravina
FBC Gravina
2
Barletta
Barletta
2
ITA Serie D
21:00 24/03
Team Altamura
Team Altamura
1
Santa Maria
Santa Maria
1
ITA Serie D
21:00 24/03
Gladiator
Gladiator
1
ASD Anziolavinio
ASD Anziolavinio
1
ITA Serie D
21:00 24/03
Vigor Senigallia
Vigor Senigallia
5
Alma Juventus Fano
Alma Juventus Fano
5
ITA Serie D
21:00 24/03
Sanremese
Sanremese
0
Fezzanese
Fezzanese
0
ITA Serie D
21:00 24/03
Alba(ITA)
Alba(ITA)
1
Ligorna
Ligorna
1

CAE Elite Two
22:00 24/03
Dragon Club Yaounde
Dragon Club Yaounde
0
Djiko FC de Bandjoun
Djiko FC de Bandjoun
0
CAE Elite Two
22:00 24/03
Unisport Bafang
Unisport Bafang
2
Rangers FC of Bafut
Rangers FC of Bafut
2
CAE Elite Two
22:00 24/03
nternational Sporting De Douala
nternational Sporting De Douala
1
Foncha Street Bamenda
Foncha Street Bamenda
1

CAE Elite One
22:00 24/03
Dynamo de Douala
Dynamo de Douala
0
Victoria Utd Limbe
Victoria Utd Limbe
0

CHI Primera B
22:00 24/03
CD Antofagasta
CD Antofagasta
2
San Marcos de Arica
San Marcos de Arica
2

SWE Women's Cup
22:00 24/03
BK Hacken(w)
BK Hacken(w)
7
Kristianstads DFF (w)
Kristianstads DFF (w)
7
SWE Women's Cup
22:00 24/03
Vaxjo(w)
Vaxjo(w)
6
Lidkopings FK (w)
Lidkopings FK (w)
6
SWE Women's Cup
21:00 24/03
Hammarby(w)
Hammarby(w)
5
KIF Orebro DUFF (w)
KIF Orebro DUFF (w)
5
SWE Women's Cup
21:00 24/03
Djurgardens(w)
Djurgardens(w)
2
AIK Solna (w)
AIK Solna (w)
2

NGA Premier League
22:00 24/03
Plateau United
Plateau United
1
Akwa United
Akwa United
1
NGA Premier League
22:00 24/03
Kwara United
Kwara United
2
Enyimba
Enyimba
2
NGA Premier League
22:00 24/03
Lobi Stars
Lobi Stars
1
Bayelsa United
Bayelsa United
1
NGA Premier League
22:00 24/03
Heartland FC
Heartland FC
1
Enugu Rangers International
Enugu Rangers International
1
NGA Premier League
22:00 24/03
Katsina United
Katsina United
2
Abia Warriors
Abia Warriors
2

ENG FA WSL
22:00 24/03
Leicester City(w)
Leicester City(w)
2
Brighton H.A. (w)
Brighton H.A. (w)
2
ENG FA WSL
21:00 24/03
Bristol City(w)
Bristol City(w)
0
Tottenham Hotspur (w)
Tottenham Hotspur (w)
0

ENG Conference South Division
22:00 24/03
Worthing
Worthing
2
Bath City
Bath City
2

SWI Divison 1
22:00 24/03
Taverne
Taverne
0
FC Mendrisio Stabio
FC Mendrisio Stabio
0
SWI Divison 1
22:00 24/03
Grasshoppers U21
Grasshoppers U21
1
FC Wettswil Bonstetten
FC Wettswil Bonstetten
1
SWI Divison 1
21:00 24/03
FC Solothurn
FC Solothurn
3
SV Muttenz
SV Muttenz
3

GHA Premier League
22:00 24/03
Medeama SC
Medeama SC
0
Ghana Dream FC
Ghana Dream FC
0
GHA Premier League
22:00 24/03
Legon Cities FC
Legon Cities FC
1
Nsoatreman FC
Nsoatreman FC
1
GHA Premier League
22:00 24/03
Great Olympics
Great Olympics
4
Aduana Stars
Aduana Stars
4
GHA Premier League
22:00 24/03
Bofoakwa Tano
Bofoakwa Tano
2
Karela United FC
Karela United FC
2
GHA Premier League
22:00 24/03
Berekum Chelsea
Berekum Chelsea
1
Bechem United
Bechem United
1

Liga F Women
22:00 24/03
Madrid Cff(w)
Madrid Cff(w)
2
Sporting De Huelva (w)
Sporting De Huelva (w)
2

Isthmian League Premier Division
22:00 24/03
Cray Wanderers
Cray Wanderers
0
Folkestone
Folkestone
0

FRA WD2
21:30 24/03
Lens (W)
Lens (W)
0
Nice (w)
Nice (w)
0
FRA WD2
21:00 24/03
Nantes(w)
Nantes(w)
3
Marseille (w)
Marseille (w)
3
FRA WD2
21:00 24/03
US Orleans (w)
US Orleans (w)
1
Metz Women
Metz Women
1

PWL
21:30 24/03
Resovia Rzeszow  (w)
Resovia Rzeszow (w)
1
Sportowa Czworka Radom Women
Sportowa Czworka Radom Women
1
PWL
21:30 24/03
Sleza Wroclaw(w)
Sleza Wroclaw(w)
4
Bielawianka Bielawa (w)
Bielawianka Bielawa (w)
4

ROM U19
21:30 24/03
ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19
ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19
1
ACS MX Pro Academy U19
ACS MX Pro Academy U19
1

Ger-V
21:30 24/03
SG Andernach
SG Andernach
3
VfB Wissen
VfB Wissen
3
Ger-V
21:00 24/03
FC Astoria Walldorf II
FC Astoria Walldorf II
3
FC Muhlhausen 1927
FC Muhlhausen 1927
3

BOS 1st League
21:30 24/03
FK Gornji Rahic
FK Gornji Rahic
1
FK Gorazde
FK Gorazde
1
BOS 1st League
21:30 24/03
NK Celik
NK Celik
2
Mladost Doboj Kakanj
Mladost Doboj Kakanj
2

GER BAY Premier League
21:30 24/03
MSV Düsseldorf
MSV Düsseldorf
3
Fc Remscheid
Fc Remscheid
3

NOR Women's 1.Divisjon
21:30 24/03
Tromso(w)
Tromso(w)
1
Honefoss (w)
Honefoss (w)
1

ALG Ligue 1
21:30 24/03
MC Magra
MC Magra
2
CS Constantine
CS Constantine
2

GER NOFV-Oberliga
21:15 24/03
Bonn Endenich 1908
Bonn Endenich 1908
3
FC Germania Teveren
FC Germania Teveren
3
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
Hennef 05
Hennef 05
0
Fortuna Koln II
Fortuna Koln II
0
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
Bonner sc
Bonner sc
0
VfL Vichttal
VfL Vichttal
0
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
SpVg Schonnebeck
SpVg Schonnebeck
2
TSV Meerbusch
TSV Meerbusch
2
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
SF Baumberg
SF Baumberg
2
TVD Velbert
TVD Velbert
2
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
Ratingen SV
Ratingen SV
2
DJK Adler Union Frintrop
DJK Adler Union Frintrop
2
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
Weiss Walldorf
Weiss Walldorf
2
VfB Marburg
VfB Marburg
2
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
Viktoria Griesheim
Viktoria Griesheim
0
Turk Gucu Friedberg
Turk Gucu Friedberg
0
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
Wattenscheid 09
Wattenscheid 09
0
Siegen Sportfreunde
Siegen Sportfreunde
0
GER NOFV-Oberliga
21:00 24/03
FC Eintracht Rheine
FC Eintracht Rheine
2
TSV Victoria Clarholz
TSV Victoria Clarholz
2

BRA Campeonato Paulista A2
21:10 24/03
AA Portuguesa Santista
AA Portuguesa Santista
3
XV de Piracicaba
XV de Piracicaba
3
BRA Campeonato Paulista A2
21:00 24/03
Juventus SP
Juventus SP
1
Ferroviaria SP
Ferroviaria SP
1

AUT Landesliga
21:00 24/03
FC Bad Radkersburg
FC Bad Radkersburg
3
SV Kloch
SV Kloch
3
AUT Landesliga
21:00 24/03
Luders Dov
Luders Dov
2
SC Pinkafeld
SC Pinkafeld
2
AUT Landesliga
21:00 24/03
Grossklein
Grossklein
1
SC Unterpremstatten
SC Unterpremstatten
1

CZE Fifth League
21:00 24/03
SK Borsice
SK Borsice
3
TJ Sokol Francova Lhota
TJ Sokol Francova Lhota
3
CZE Fifth League
21:00 24/03
Holysov
Holysov
3
Slavoj Myto
Slavoj Myto
3

GER Bundesliga 5
21:00 24/03
Turkspor Dortmund
Turkspor Dortmund
3
SV Westfalia Rhynern
SV Westfalia Rhynern
3

FRA National 3
21:00 24/03
Bordeaux B
Bordeaux B
4
Onet-le-Chateau Football
Onet-le-Chateau Football
4
FRA National 3
21:00 24/03
Reims Ste Anne
Reims Ste Anne
0
Thionville FC
Thionville FC
0
FRA National 3
21:00 24/03
ES Troyes AC B
ES Troyes AC B
2
Nancy II
Nancy II
2
FRA National 3
21:00 24/03
US Quevilly II
US Quevilly II
0
Chatou
Chatou
0

WAL Women's Premier League
21:00 24/03
Wrexham (W)
Wrexham (W)
2
Swansea City Women
Swansea City Women
2
WAL Women's Premier League
21:00 24/03
Pontypridd Town (w)
Pontypridd Town (w)
2
Barry Town (w)
Barry Town (w)
2

NGA PL
21:00 24/03
NAF FC
NAF FC
3
Yobe Desert Stars
Yobe Desert Stars
3

BSA D
21:00 24/03
RUS Rebecquoise
RUS Rebecquoise
0
RFC Tournai
RFC Tournai
0
BSA D
21:00 24/03
Londerzeel SK
Londerzeel SK
2
Diegem Sport
Diegem Sport
2
BSA D
21:00 24/03
RFC Wetteren
RFC Wetteren
2
Merelbeke
Merelbeke
2

SLO 3.Liga
21:00 24/03
NK Fama Vipava
NK Fama Vipava
5
Tinex Sencur
Tinex Sencur
5
SLO 3.Liga
21:00 24/03
Šmartno 1928
Šmartno 1928
2
NK Podvinci
NK Podvinci
2

CZE Fourth Division
21:00 24/03
FK Louny
FK Louny
2
Admira Praha II
Admira Praha II
2
CZE Fourth Division
21:00 24/03
FK Bohumin
FK Bohumin
4
Slavoj Olympia Bruntal
Slavoj Olympia Bruntal
4
CZE Fourth Division
21:00 24/03
Zdar nad Sazavou
Zdar nad Sazavou
4
FK Pelhrimov
FK Pelhrimov
4
CZE Fourth Division
21:00 24/03
FC Zenit Caslav
FC Zenit Caslav
0
TJ Jiskra Usti Nad Orlici
TJ Jiskra Usti Nad Orlici
0
CZE Fourth Division
21:00 24/03
FK Pencin Turnov
FK Pencin Turnov
0
SK Kosmonosy
SK Kosmonosy
0
CZE Fourth Division
21:00 24/03
Stara Rise
Stara Rise
1
SK Zdirec Nad Doubravou
SK Zdirec Nad Doubravou
1

SVK 3.Liga
21:00 24/03
TJ Druzstevnik Vrakun
TJ Druzstevnik Vrakun
3
MFK Lokomotiva Zvolen
MFK Lokomotiva Zvolen
3
SVK 3.Liga
21:00 24/03
Orion Tip Sered
Orion Tip Sered
0
Galanta
Galanta
0
SVK 3.Liga
21:00 24/03
Podkonice
Podkonice
0
Slovan Duslo Sala
Slovan Duslo Sala
0
SVK 3.Liga
21:00 24/03
FK Belusa
FK Belusa
3
MFK Dubnica nad Vahom
MFK Dubnica nad Vahom
3
SVK 3.Liga
21:00 24/03
TeslaStropkov
TeslaStropkov
1
Novohrad Lucenec
Novohrad Lucenec
1
SVK 3.Liga
21:00 24/03
MFK Snina
MFK Snina
4
TJ Tatran Oravske Vesele
TJ Tatran Oravske Vesele
4
SVK 3.Liga
21:00 24/03
Rimavska Sobota
Rimavska Sobota
0
Stara Lubovna
Stara Lubovna
0
SVK 3.Liga
21:00 24/03
FK Svidnik
FK Svidnik
1
Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
1

ITA Women's Serie A
21:00 24/03
Fiorentina(w)
Fiorentina(w)
0
Inter Milan (w)
Inter Milan (w)
0

DEN Elitedivisionen
21:00 24/03
Brondby(w)
Brondby(w)
0
Fortuna Hjorring (w)
Fortuna Hjorring (w)
0

Congo Premier League
21:00 24/03
CARA Brazzaville
CARA Brazzaville
2
FC Kondzo
FC Kondzo
2
Congo Premier League
21:00 24/03
V.Club Mokanda
V.Club Mokanda
1
Diables Noirs
Diables Noirs
1

CZE Third League
21:00 24/03
Sokol Brozany
Sokol Brozany
2
FK Prepere
FK Prepere
2

ENG FA WSL 2
21:00 24/03
Sunderland(w)
Sunderland(w)
5
Durham Women
Durham Women
5
ENG FA WSL 2
21:00 24/03
Sheffield United(w)
Sheffield United(w)
5
Reading (w)
Reading (w)
5
ENG FA WSL 2
21:00 24/03
Crystal Palace(w)
Crystal Palace(w)
3
Watford (w)
Watford (w)
3
ENG FA WSL 2
21:00 24/03
Charlton(w)
Charlton(w)
1
London City Lionesses (w)
London City Lionesses (w)
1
ENG FA WSL 2
21:00 24/03
Blackburn Rovers(w)
Blackburn Rovers(w)
2
Southampton (w)
Southampton (w)
2
ENG FA WSL 2
21:00 24/03
Birmingham(w)
Birmingham(w)
2
Lewes (w)
Lewes (w)
2

FRA U19
21:00 24/03
Marignane Gignac U19
Marignane Gignac U19
1
Toulouse U19
Toulouse U19
1
FRA U19
21:00 24/03
Pagny sur Moselle U19
Pagny sur Moselle U19
0
Auxerre U19
Auxerre U19
0
FRA U19
21:00 24/03
Lille U19
Lille U19
2
Montrouge U19
Montrouge U19
2
FRA U19
21:00 24/03
Saint Etienne U19
Saint Etienne U19
3
Avenir Sportif Beziers U19
Avenir Sportif Beziers U19
3
FRA U19
21:00 24/03
Vertou U19
Vertou U19
1
Laval U19
Laval U19
1
FRA U19
21:00 24/03
Concarneau U19
Concarneau U19
2
Nantes U19
Nantes U19
2
FRA U19
21:00 24/03
Chateauroux U19
Chateauroux U19
2
Trelissac U19
Trelissac U19
2
FRA U19
21:00 24/03
Dijon U19
Dijon U19
0
AC Bobigny U19
AC Bobigny U19
0
FRA U19
21:00 24/03
Bourg Peronnas U19
Bourg Peronnas U19
1
Lyon U19
Lyon U19
1
FRA U19
21:00 24/03
Sochaux U19
Sochaux U19
1
Troyes U19
Troyes U19
1
FRA U19
21:00 24/03
Montfermeil U19
Montfermeil U19
4
Chambly FC U19
Chambly FC U19
4
FRA U19
21:00 24/03
Paris Saint Germain U19
Paris Saint Germain U19
1
Amiens U19
Amiens U19
1
FRA U19
21:00 24/03
Dunkerque U19
Dunkerque U19
2
LensU19
LensU19
2
FRA U19
21:00 24/03
Valenciennes US U19
Valenciennes US U19
2
Stade Reims U19
Stade Reims U19
2
FRA U19
21:00 24/03
Caen U19
Caen U19
3
Le Havre U19
Le Havre U19
3
FRA U19
21:00 24/03
Saran U19
Saran U19
2
Quevilly US U19
Quevilly US U19
2

ENG Women's North Conference
21:00 24/03
Derby County(w)
Derby County(w)
2
Fylde Lfc Women
Fylde Lfc Women
2
ENG Women's North Conference
21:00 24/03
Burnley(w)
Burnley(w)
2
Stoke City (w)
Stoke City (w)
2
ENG Women's North Conference
21:00 24/03
Huddersfield(w)
Huddersfield(w)
1
Liverpool Feds (w)
Liverpool Feds (w)
1

ENG Women's South Conference
21:00 24/03
Portsmouth(w)
Portsmouth(w)
4
Rugby Borough(w)
Rugby Borough(w)
4
ENG Women's South Conference
21:00 24/03
Oxford United(w)
Oxford United(w)
3
London Bees (w)
London Bees (w)
3
ENG Women's South Conference
21:00 24/03
Milton Keynes Dons(w)
Milton Keynes Dons(w)
3
Cardiff City (w)
Cardiff City (w)
3
ENG Women's South Conference
21:00 24/03
Cheltenham Town(w)
Cheltenham Town(w)
4
Billericay Town Women
Billericay Town Women
4

SER Prva Liga
21:00 24/03
Mladost Novi Sad
Mladost Novi Sad
0
Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
0

HUN Women's Division 1
21:00 24/03
Taksony(w)
Taksony(w)
1
Gyori Dozsa Women
Gyori Dozsa Women
1

AUT 3.Liga
21:00 24/03
FC Wolfurt
FC Wolfurt
4
Dornbirner SV
Dornbirner SV
4
AUT 3.Liga
21:00 24/03
Sc Rothis
Sc Rothis
2
Kufstein
Kufstein
2

GER Regionalliga
21:00 24/03
SV Drochtersen
SV Drochtersen
2
Hannover 96 Am
Hannover 96 Am
2